യുഎഇ: ഈ വേനലിൽ അവധിക്കാലം ആഘോഷിക്കാൻ പോകാൻ 10 സ്ഥലങ്ങൾ, വിമാനടിക്കറ്റ് 441 ദിർ​ഹം മുതൽ

യുഎയിലെ ഒട്ടുമിക്ക സ്കൂളുകളും രണ്ട് മാസത്തെ വേനലവധിക്കായി അടച്ചുകഴിഞ്ഞു. നിരവധി കുടുംബങ്ങൾ വേനൽക്കാല യാത്രയ്ക്കായി തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. യുഎഇയിൽ നിന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ സഞ്ചാരത്തിനായി ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത് ഈജിപ്ത്, ഇന്ത്യ, ജോർദാൻ, മൊറോക്കോ, പാകിസ്ഥാൻ, തായ്‌ലൻഡ്, ലെബനൻ, തുർക്കി, ടുണീഷ്യ, സൗദി അറേബ്യ എന്നീ രാജ്യങ്ങളാണ്. ഈ രാജ്യങ്ങളിൽ മിക്കതും ജിസിസി പൗരന്മാർക്ക് വിസ രഹിത യാത്ര നടത്താൻ അനുവദിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് വീഗോ ചീഫ് ബിസിനസ് ഓഫീസർ മാമൂൻ ഹ്മെദാൻ പറയുന്നു. വേനൽക്കാലത്ത് വിമാന നിരക്ക് ഉയരുന്നതിനാൽ, മികച്ച ഡീലുകൾ ലഭിക്കുന്നതിന് എത്രയും വേഗം യാത്രകൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയും ബുക്ക് ചെയ്യുകയും ചെയ്യേണ്ടത് പ്രധാനമാണെന്നും അദ്ദേഹം സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

തുർക്കി
ഇസ്താംബുൾ റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 651 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

ജൂലൈ ആദ്യവാരം തുർക്കിയിലേക്ക് പോകാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവോ? മൂന്നാഴ്ചത്തെ അവധി കഴിഞ്ഞുള്ള റിട്ടേൺ ടിക്കറ്റിന് ഏകദേശം 651 ദിർഹം വന്നേക്കാം. നിങ്ങൾ അൻ്റാലിയയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിമാന നിരക്ക് 1,223 ദിർഹം ആയിരിക്കും. സെൻട്രൽ അനറ്റോലിയയിലെ നെവ്‌സെഹിറിലേക്കുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നിരക്ക് 1,299 ദിർഹം ആയിരിക്കും.

ജോർദാൻ
അമ്മാൻ റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 1,179 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

പെട്രയുടെ പുരാതന അവശിഷ്ടങ്ങൾക്കും ചാവുകടലിൻ്റെ ചികിത്സാ ജലത്തിനും പേരുകേട്ട ജോർദാൻ കാണാനാ​ഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?
അമ്മാനിലേക്കുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിമാന നിരക്ക് 1,179 ദിർഹമാണ്. എന്നാൽ നിങ്ങൾ ജോർദാനിലെ ഒരേയൊരു തീരദേശ നഗരമായ അക്കാബയിലേക്ക് പറക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഏറ്റവും ചെലവുകുറഞ്ഞ വിമാനത്തിന് 1,612 ദിർഹം (2 സ്റ്റോപ്പ് ഓവറുകളോടെ) ചിലവാകും. അതേസമയം, 2,529 ദിർഹത്തിന് മികച്ച ഡീൽ ലഭ്യമാണ്.

സൗദി അറേബ്യ
റിയാദ് റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 441 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

സൗദി അറേബ്യ ഇസ്‌ലാമിലെ ഏറ്റവും വിശുദ്ധമായ സ്ഥലങ്ങളുടെ ആസ്ഥാനമാണ്, തലസ്ഥാനമായ റിയാദ് പുരാതന പാരമ്പര്യങ്ങളെ ആധുനിക വികസനവുമായി സമന്വയിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. റിയാദിൽ നിന്നുള്ള മടക്ക ഫ്ലൈറ്റ് 441 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു. ചരിത്രപരമായ വാസ്തുവിദ്യ, തിരക്കേറിയ സൂക്കുകൾ, ആധുനിക സ്കൈലൈൻ എന്നിവയ്ക്ക് പേരുകേട്ട തുറമുഖ നഗരമായ ജിദ്ദയിലേക്ക് പോകാനാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നതെങ്കിൽ, ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് 670 ദിർഹം ചിലവാകും.

ഈജിപ്ത്:
കെയ്‌റോ റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 1,915 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

ജൂലൈ ആദ്യവാരം ഈജിപ്തിലേക്ക് പോകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, മൂന്നാഴ്ചത്തെ അവധിക്ക് ശേഷമുള്ള യാത്രയ്ക്ക് ഫ്ലൈറ്റിന് ഏകദേശം 1,915 ദിർഹം ചെലവ് പ്രതീക്ഷിക്കാം. ലഭ്യമായ ഏറ്റവും വേഗതയേറിയ വിമാനത്തിന് മുൻഗണന നൽകുമ്പോൾ ചെലവ് ഏകദേശം 2,214 ദിർഹമായി വർദ്ധിക്കും. ചെങ്കടൽ റിസോർട്ട് ടൗണും ഷാറം എൽ ഷെയ്ഖും സ്ഫടികം പോലുള്ള ശുദ്ധജലത്തിനും പവിഴപ്പുറ്റുകൾക്കും ആഢംബര റിസോർട്ടുകൾക്കും പ്രശസ്തിയാർജ്ജിച്ചതാണ്. ഇവിടേക്കുള്ള വിമാനയാത്രയ്ക്ക് 1,612 ദിർഹം ചെലവാകും.

മൊറോക്കോ:
കാസബ്ലാങ്ക റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 2,274 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

കാസബ്ലാങ്കയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച ഡീൽ 3,140 ദിർഹം ആണ്; ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നിരക്ക് ഏകദേശം 2,274 ദിർഹം ആയിരിക്കും. റബാത്തിലേക്കുള്ള യാത്ര കൂടുതൽ ചെലവേറിയതായിരിക്കും, 3,830 ദിർഹത്തിന് മികച്ച ഡീൽ ലഭ്യമാണ്. മരാക്കേച്ചിൻ്റെ ഏറ്റവും മികച്ച ഡീലിന് സന്ദർശകർക്ക് ഏകദേശം 2,761 ദിർഹം ചിലവാകും.

തായ്‌ലൻഡ്:
ബാങ്കോക്ക് റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 1,395 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

ബാങ്കോക്കിലെ ആരാധനാലയങ്ങളും ചടുലമായ തെരുവും സന്ദർശിക്കുന്നുണ്ടോ? മികച്ച ഡീലിന് ഏകദേശം 1,395 ദിർഹം ചിലവാകും. എന്നിരുന്നാലും, ഫൂക്കറ്റിലേക്ക് പറക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഏകദേശം 1,898 ദിർഹം ചിലവാകും. ചിയാങ് മായിയുടെ വിശ്രമ സ്ഥലങ്ങളും നിരവധി ക്ഷേത്രങ്ങളും ആശ്രമങ്ങളും ആസ്വദിക്കാൻ യുഎഇ യാത്രക്കാർ ഏകദേശം 1,772 ദിർഹം ചെലവഴിക്കേണ്ടിവരും.

പാകിസ്ഥാൻ:
ഇസ്ലാമാബാദ് തിരിച്ചുള്ള വിമാന നിരക്ക് 1,041 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

നീണ്ട വേനൽ അവധിക്ക് നാട്ടിലേക്ക് പോകുന്ന പാകിസ്ഥാൻ പ്രവാസികൾക്ക് ഇസ്ലാമാബാദിലേക്ക് 1,041 ദിർഹത്തിനും കറാച്ചിയിലേക്ക് 918 ദിർഹത്തിനും വിമാനയാത്ര നടത്താം. അതേസമയം, ലാഹോറിലേക്കുള്ള ടിക്കറ്റ് നിരക്ക് മറ്റ് രണ്ട് നഗരങ്ങളെ അപേക്ഷിച്ച് ചെലവുകുറഞ്ഞതാണ്. ഏകദേശം 870 ദിർഹം ചെലവാകും.

ഇന്ത്യ:
1,490 ദിർഹം മുതലാണ് മുംബൈ മടക്കയാത്രാ നിരക്ക്

യുഎഇയിൽ താമസിക്കുന്ന ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ഇന്ത്യക്കാർ വേനൽക്കാല അവധിക്കാലത്ത് നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു, രണ്ട് മാസത്തെ അവധിക്കാലത്തിൻ്റെ ഭൂരിഭാഗവും സ്വന്തം പ്രദേശങ്ങളിൽ ചെലവഴിക്കുന്നു.
മുംബൈ: ദിർഹം 1,490
ഡൽഹി: ദിർഹം 1,590
കൊൽക്കത്ത: ദിർഹം 2,100
ബംഗളൂരു: ദിർഹം 1,880
കൊച്ചി: ദിർഹം 1,890

ലെബനൻ:
ബെയ്‌റൂട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയ്ക്ക് ഏകദേശം 1,845 ദിർഹം ചിലവാകും.

ടുണീഷ്യ:
ഡിജെർബ റിട്ടേൺ ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്ക് 2,430 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

ടുണീഷ്യയിലേക്കുള്ള യാത്രയ്ക്ക് ഏകദേശം 5,160 ദിർഹമാകും. ടുണീഷ്യയുടെ തീരത്തുള്ള ഡിജെർബ ദ്വീപ് സന്ദർശിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഏറ്റവും മികച്ച ഡീൽ ഏകദേശം 2,430 ദിർഹം ആയിരിക്കും. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy