അജ്മാൻ-അബുദാബി പുതിയ ബസ് സർവീസ് ഇന്ന് മുതൽ; ടിക്കറ്റ് നിരക്കും സമയക്രവും ഇപ്രകാരം

അജ്മാനിൽ നിന്ന് അബുദാബിയിലേക്കുള്ള പബ്ലിക് ബസുകൾ ജൂലൈ 9 മുതൽ എല്ലാ ദിവസവും മൊത്തം നാല് ട്രിപ്പുകൾ നടത്തുമെന്ന് അജ്മാൻ പബ്ലിക് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് അതോറിറ്റി (ആപ്‌ത) അതോറിറ്റി പ്രഖ്യാപിച്ചു. നാല് ബസുകൾ അജ്മാനിൽ നിന്ന് അബുദാബിയിലേക്കും രണ്ട് ബസുകൾ അബുദാബിയിൽ നിന്ന് അജ്മാനിലേക്കും സർവീസ് നടത്തും. അൽ മുസല്ല സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് അബുദാബി ബസ് സ്റ്റേഷനിലേക്കും തിരികെയും സർവീസുണ്ടായിരിക്കും. ആദ്യ ബസ് അജ്മാനിൽ നിന്ന് രാവിലെ 7 നും അവസാനത്തെ ബസ് വൈകുന്നേരം 7 നുമായിരിക്കും. അബുദാബിയിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യ യാത്ര രാവിലെ 10 മണിക്കും അവസാനത്തെ യാത്ര രാത്രി 9.30 നും ആയിരിക്കും. ബസ് ടിക്കറ്റിന് 35 ദിർഹമാണ്. യാത്രക്കാർക്ക് അവരുടെ മസാർ കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് പണമടയ്ക്കാം. ജൂൺ നാലിന് നിർത്തിവച്ച അജ്മാനിലെ ബസ് ഓൺ ഡിമാൻഡ് സർവീസുകളും വീണ്ടും പുനരാരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. രാവിലെ 6 മുതൽ രാത്രി 11 വരെയാണ് ബസ് ഓൺ ഡിമാൻഡ് സർവീസുകൾ നടക്കുന്നത്. സീറ്റിനായി ആപ്പിലൂടെ ബുക്ക് ചെയ്യാവുന്നതാണ്. നൽകുന്ന ലൊക്കേഷനും എത്തിച്ചേരേണ്ട സ്ഥലവും ആപ്പിൽ നൽകണം. അതിന് അനുസരിച്ചായിരിക്കും റൂട്ട് നിശ്ചയിക്കുക. 7 ദിർഹമാണ് അടയ്ക്കേണ്ടത്. അതേസമയം ഒന്നിൽ കൂടുതൽ ആളുണ്ടെങ്കിൽ ഓരോ വ്യക്തിക്കും നാല് ദിർഹമായിരിക്കും ഈടാക്കുന്നത്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

മറ്റ് അബുദാബി റൂട്ടുകൾ
അബുദാബി നിവാസികൾക്ക്, അവരെ ഷാർജയിലേക്കും ദുബായിലേക്കും ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന ഇൻ്റർസിറ്റി ബസുകളും ലഭ്യമാണ്. ആർടിഎ റൂട്ടുകൾ E100, E101 എന്നിവ ദുബായെയും അബുദാബിയെയും തടസ്സമില്ലാതെ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു.
E100: അൽ ഗുബൈബ ബസ് സ്റ്റേഷനും അബുദാബിക്കും ഇടയിൽ, സെൻട്രൽ ബസ് സ്റ്റേഷൻ
E101: ഇബ്ൻ ബത്തൂത്ത ബസ് സ്റ്റേഷനും അബുദാബിയും തമ്മിലുള്ള, സെൻട്രൽ ബസ് സ്റ്റേഷൻ
SRTA റൂട്ട് 117R അബുദാബിയെ ഷാർജയിലെ നിരവധി സ്റ്റോപ്പുകളിലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു, 30 ദിർഹം നിരക്കിൽ.
117R റൂട്ട്: അബുദാബി ബസ് സ്റ്റേഷൻ/അബുദാബി, അൽ ഖാൻ ഇൻ്റർചേഞ്ച് സ്റ്റോപ്പ് 2, അൽ വഹ്ദ സ്ട്രീറ്റ് കാരിഫോർ സ്റ്റോപ്പ് 1, അൽ വഹ്ദ സ്ട്രീറ്റ് മാക്സ് സ്റ്റോപ്പ് 1, അൽ വഹ്ദ സ്ട്രീറ്റ് പോസ്റ്റ് ഓഫീസ് സ്റ്റോപ്പ് 1, ഇത്തിഹാദ് പാർക്ക് സ്റ്റോപ്പ് 1, ഇത്തിഹാദ് റോഡ് അൻസാർ മാൾ സ്റ്റോപ്പ് 1, ഇത്തിഹാദ് റോഡ് റെസ്റ്റോറൻ്റ് കോംപ്ലക്സ് സ്റ്റോപ്പ് 1, ഇത്തിഹാദ് റോഡ് സഫീർ മാൾ സ്റ്റോപ്പ് 1, ഇത്തിഹാദ് റോഡ് സഫീർ മാൾ സ്റ്റോപ്പ് 2, ജുബൈൽ സ്റ്റേഷൻ/ഷാർജ, കിംഗ് ഫൈസൽ സ്ട്രീറ്റ് അൽ എസ്തിഖ്‌ലാൽ സ്ട്രീറ്റ് ജംഗ്ഷൻ സ്റ്റോപ്പ് 1, കിംഗ് ഫൈസൽ സ്ട്രീറ്റ് ഷാർജ ഇസ്ലാമിക് ബാങ്ക് സ്റ്റോപ്പ് 2

അബുദാബിയിൽ നിന്നുള്ള നിങ്ങളുടെ ഇൻ്റർസിറ്റി യാത്ര ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ, https://darbi.itc.gov.ae/ സന്ദർശിക്കുക. മെനുവിൽ നിന്ന്, ‘ജേർണി പ്ലാനർ’ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ പുറപ്പെടൽ, എത്തിച്ചേരൽ സ്റ്റേഷനുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഗതാഗത മാർഗ്ഗം തിരഞ്ഞെടുത്ത് സമയവും നിരക്കും ആക്‌സസ് ചെയ്യുക. റാസൽഖൈമയിൽ നിന്നുള്ള താമസക്കാർക്ക് ശനി മുതൽ വെള്ളി വരെ രാവിലെ 9 മണിക്കും വൈകുന്നേരം 3 മണിക്കും 47 ദിർഹം നിരക്കിൽ സർവീസ് നടത്തുന്ന ഇൻ്റർസിറ്റി ബസിൽ അബുദാബിയിലേക്ക് പോകാം.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy