യുഎഇ: പ്രവാസികൾക്ക് താമസ വിസ പുതുക്കാൻ മെഡിക്കൽ ടെസ്റ്റ്‌ വീട്ടിൽ നിന്ന് തന്നെ നടത്താം

നിങ്ങളുടെ റെസിഡൻസി വിസ പുതുക്കൽ പ്രക്രിയയ്‌ക്കായി ഒരു മെഡിക്കൽ ടെസ്റ്റിന് പോകാൻ സമയമില്ലാത്തവരിൽ ഒരാളാണോ നിങ്ങൾ? എങ്കിൽ വിഷമിക്കേണ്ട. ദുബായിലെ പ്രവാസികൾക്ക് അവരുടെ വീട്ടിലെ സുഖസൗകര്യങ്ങളിൽ മെഡിക്കൽ ടെസ്റ്റ് നടത്താം. വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബലും എഎംഎച്ച്സും ചേർന്ന് ‘മെഡിക്കൽ എക്സാമിനേഷൻ ഡോർസ്റ്റെപ്പ് സർവീസ്’ ആരംഭിച്ചു. ഈ സംവിധാനത്തിലൂടെ ദുബായിൽ യുഎഇ റസിഡൻസ് വിസയുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് നിയുക്ത മെഡിക്കൽ സെൻ്റർ സന്ദർശിക്കാതെ തന്നെ അവരുടെ മെഡിക്കൽ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബൽ വഴി പ്രീമിയം ഓഫറായാണ് മെഡിക്കൽ എക്സാമിനേഷൻ ഡോർസ്റ്റെപ്പ് സേവനം ലഭ്യമാകുക. റെസിഡൻസി വിസ പുതുക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കാറ്റഗറി എ വിസ ഉടമകൾക്കും ഈ സേവനം ലഭ്യമാകും. കേന്ദ്രങ്ങളിൽ നൽകുന്ന സ്റ്റാൻഡേർഡ് മെഡിക്കൽ പരിശോധനാ സേവനങ്ങളിലേക്കുള്ള ഓപ്ഷണൽ ആഡ്-ഓൺ ആണ് ഇത്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ വീടുകളിൽ നിന്നോ ഓഫീസുകളിൽ നിന്നോ ഒരു ഓൺലൈൻ അല്ലെങ്കിൽ ഓഫ്‌ലൈൻ പ്രക്രിയയിലൂടെ നേരിട്ട് അവരുടെ മെഡിക്കൽ പരിശോധന അപ്പോയിൻ്റ്മെൻ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യാം. അതിനായി പാസ്പോർട്ട് കോപ്പി, താമസാനുമതി/വിസ കോപ്പി, വെള്ള പശ്ചാത്തലമുള്ള 1 പാസ്‌പോർട്ട് സൈസ് ഫോട്ടോ (ഫോട്ടോഗ്രാഫിന് 3 മാസത്തിൽ കൂടുതൽ പഴക്കമുണ്ടാകരുത്), എമിറേറ്റ്സ് ഐഡി കോപ്പി എന്നീ രേഖകളാണ് ആവശ്യമായി വരുന്നത്. താഴെ പറയും വിധം മെഡിക്കൽ ടെസ്റ്റ് നടത്താം, യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

-വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബൽ വെബ്‌സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക https://visa.vfsglobal.com/ehs/en/are
-സമർപ്പിത ‘മെഡിക്കൽ എക്സാമിനേഷൻ അറ്റ് യുവർ ഡോർസ്റ്റെപ്പ്’ ലിങ്കിലേക്ക് നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യുക
-ലളിതമായ ഒരു ഓൺലൈൻ ഫോം പൂരിപ്പിച്ച് ആവശ്യമായ ഏതെങ്കിലും ഡോക്യുമെൻ്റുകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക
-പേയ്‌മെൻ്റ് ലിങ്കുള്ള ഒരു ഇമെയിൽ സ്ഥിരീകരണം നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും
-പേയ്‌മെൻ്റ് പൂർത്തിയാകുമ്പോൾ, വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബൽ ടീം ആപ്ലിക്കേഷൻ പ്രോസസ്സിംഗ് കൈകാര്യം ചെയ്യുകയും ഉപഭോക്താവ് തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥലത്ത്, അത് അവരുടെ താമസസ്ഥലമോ ഓഫീസോ ആകട്ടെ, സുഗമമായ സേവനം ഏകോപിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും.
എ വിഭാഗത്തിനുള്ള മെഡിക്കൽ പരിശോധനയ്ക്ക് 261.86 ദിർഹം, മെഡിക്കൽ ഫോം പൂരിപ്പിക്കലിന് 52 ദിർഹം
വിഎഫ്എസ് സേവന ഫീസ് 110 ദിർഹം , ഡോർ ഡെലിവറി സേവനം 426.15 ദിർഹം എന്നിങ്ങനെ ആകെ 850.01 ദിർഹമാണ് ചെലവാകുക

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy