യുഎഇ റെസിഡൻസി വിസ, വർക്ക് പെർമിറ്റ് നേടാം; വളരെ ലളിതമായി, 5 ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ

യുഎഇയിൽ റെസിഡൻസി വിസ, വർക്ക് പെർമിറ്റ് നേടുന്ന കാലയളവ് 30 ദിവസത്തിൽ നിന്ന് 5 ദിവസമായി കുറച്ചു. വർക്ക് ബണ്ടിൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമി​ന്റെ രണ്ടാംഘട്ട ആരംഭിച്ചതോടെയാണ് രേഖകൾ പ്രോസസ് ചെയ്യേണ്ട കാലാവധി വെറും അഞ്ച് ദിവസമായി ചുരുക്കാനായത്. യുഎഇയിലെ ഏഴ് എമിറേറ്റുകളിലും ഏകദേശം 600,000 കമ്പനികളും ഏഴ് ദശലക്ഷത്തിലധികം തൊഴിലാളികളും ഉൾപ്പെടുന്നതാണ് വർക്ക് ബണ്ടിലി​ന്റെ രണ്ടാം ഘട്ടം. മൂന്നാം ഘട്ടത്തിൽ ​ഗാർഹിക തൊഴിലാളികളെ ഉൾപ്പെടുത്തുമെന്ന് മാനവ വിഭവ ശേഷി മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. പുതിയ വർക്ക് പെർമിറ്റ് നൽകുന്നു, ഒരു സ്റ്റാറ്റസ് ക്രമീകരണം അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു, വിസയും തൊഴിൽ കരാറും നൽകൽ, എമിറേറ്റ്സ് ഐഡി, റെസിഡൻസി, മെഡിക്കൽ പരിശോധനാ സേവനങ്ങൾ തുടങ്ങിയവയെല്ലാം വർക്ക് ബണ്ടിലിലൂടെ നടക്കുന്നതാണ്. വർക്ക് ബണ്ടിൽ വെബ്‌സൈറ്റിൽ (workinuae.ae) മാത്രമേ സേവനങ്ങൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാനാകൂ. താമസിയാതെ മൊബൈൽ ആപ്പ് ലഭ്യമാക്കും.യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ഒരിക്കൽ മാത്രം ഡാറ്റ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്ന തത്വം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു – അതായത്, തൊഴിലാളികൾ/ജീവനക്കാർ, കമ്പനികൾ എന്നിവയെ കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങളും ഒരിക്കൽ മാത്രം ചോദിക്കുകയും എല്ലാ സേവനങ്ങൾക്കുമായി ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യും, അതുവഴി നടപടിക്രമങ്ങളും ആവശ്യകതകളും ഗണ്യമായി കുറയ്ക്കുകയും സേവന വിതരണത്തിലെ മുൻകരുതൽ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഫെഡറൽ അതോറിറ്റി ഫോർ ഐഡൻ്റിറ്റി, സിറ്റിസൺഷിപ്പ്, കസ്റ്റംസ്, പോർട്ട് സെക്യൂരിറ്റി ഡയറക്ടർ ജനറൽ മേജർ ജനറൽ സുഹൈൽ സയീദ് അൽ ഖൈലി പറയുന്നതനുസരിച്ച് വർക്കിംഗ് ബണ്ടിൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ഒരു ഏകീകൃത പോർട്ടലിലൂടെ സേവനങ്ങൾ നൽകുന്നു, ലളിതവും കാര്യക്ഷമവുമായ നടപടിക്രമങ്ങൾ, ഇത് സമയവും പരിശ്രമവും ലാഭിക്കുകയും കുറയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.വർക്ക് ബണ്ടിൽ ഏകീകൃതവും സുരക്ഷിതവും വിശ്വസനീയവുമായ പേയ്‌മെൻ്റ് സംവിധാനമാണുള്ളത്. സേവനങ്ങളുടെ വേഗത, കാര്യക്ഷമത, ഗുണനിലവാരം എന്നിവ ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ആവശ്യമായ സന്ദർശനങ്ങളുടെ എണ്ണം കുറയ്ക്കുന്ന ഒരു ഏകീകൃത പേയ്‌മെൻ്റ് മോഡലും എല്ലാ സ്ഥാപനങ്ങളുമായും പങ്കിടുന്ന സംവിധാനവുമുണ്ട്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy