യുഎഇ പെൻഷൻ രജിസ്ട്രേഷൻ സംവിധാനം പരിഷ്കരിച്ചു; വിശദാംശങ്ങൾ

യുഎഇ പെൻഷൻ രജിസ്ട്രേഷൻ സംവിധാനം പരിഷ്കരിച്ചു. യുഎഇയിലെ സ്ഥാപനങ്ങൾ അവരുടെ എമിറാത്തി ജീവനക്കാരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുമ്പോൾ ഇൻഷ്വർ ചെയ്തയാളുടെ രേഖയോ അപേക്ഷാ ഫോമോ വീണ്ടും അറ്റാച്ചുചെയ്യാനും വീണ്ടും സമർപ്പിക്കാനും കഴിയുമെന്ന് ജനറൽ പെൻഷൻ ആൻഡ് സോഷ്യൽ സെക്യൂരിറ്റി അതോറിറ്റി (ജിപിഎസ്എസ്എ) ചൊവ്വാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. മുമ്പത്തെ രീതി പൂർണ്ണമല്ലാത്ത രേഖകൾ കാണിച്ച് അപേക്ഷകൾ നിരസിക്കുകയും, സിസ്റ്റത്തിൽ നിന്ന് ഇടപാട് നീക്കം ചെയ്യുകയും, അപേക്ഷാ ഫോം വീണ്ടും സമർപ്പിക്കാൻ തൊഴിലുടമയെ നിർബന്ധിക്കുകയുമാണ് ചെയ്തിരുന്നത്. യുഎഇ സർക്കാരിന്റെ #Services2.0 ക്യാമ്പയ്‌ൻ്റെ ഭാ​ഗമായി ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ള സേവനങ്ങൾ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നത്. സേവന സൂചികയെ പ്രതികൂലമായി ബാധിക്കാതിരിക്കാൻ മുഴുവൻ പ്രക്രിയയും ഭേദഗതി ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചതായി GPSSA അറിയിച്ചു.

ഏറ്റവും പുതിയ കണക്കുകൾ പ്രകാരം, ഉപഭോക്താവ് (തൊഴിലുടമ) നൽകിയ അപൂർണ്ണമായ ഡാറ്റയുടെയും അറ്റാച്ച്‌മെൻ്റുകളുടെയും ഫലമായി 2024 ആദ്യ മാസങ്ങളിൽ നിരസിക്കപ്പെട്ട ഇടപാടുകളുടെ എണ്ണം 34.64 ശതമാനം വരെ എത്തിയിരുന്നു. അതുകൊണ്ട്, ഉപഭോക്തൃ സംതൃപ്തിയും തന്ത്രപരമായ പങ്കാളിത്തവും കൂട്ടാൻ വേണ്ടി തൊഴിലുടമകൾ അല്ലെങ്കിൽ സ്ഥാപനങ്ങൾ, ജിപിഎസ്എസ്എ എന്നിവയ്ക്കിടയിലുള്ള പ്രവർത്തനക്ഷമത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഇടപാടുകൾ നിരസിക്കുന്നതിന് പകരം അപേക്ഷകൻ്റെ അറ്റാച്ച്മെൻ്റുകളും വിശദാംശങ്ങളും ഭേദഗതി ചെയ്യാൻ ഉപഭോക്താവിനെ അനുവദിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.

ഒരു സ്ഥാപനത്തിൽ ഇൻഷ്വർ ചെയ്‌ത എമിറാത്തിയുടെ രജിസ്‌ട്രേഷൻ സേവനം തുടങ്ങുന്നത് ഒരു സേവന ആരംഭ ഫോം പൂരിപ്പിച്ച് അറ്റാച്ചുചെയ്യുന്നതിലൂടെയാണ്. എമിറേറ്റ്‌സ് ഐഡിയുടെ ഒരു പകർപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയും, ഇൻഷ്വർ ചെയ്‌തയാൾക്ക് പെൻഷൻ ലഭിക്കുന്നുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ലഭിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങളും അറ്റാച്ച് ചെയ്ത പെൻഷൻ രസീത് തെളിവായി ഉപയോഗിക്കാം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy