യുഎഇ കാലാവസ്ഥ: ഇന്ന് മഴ പെയ്തേക്കും

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് ഭാ​ഗികമായി മേഘാവൃതമായ കാലാവസ്ഥയും ചിലപ്പോൾ പൊടി നിറഞ്ഞ കാലാവസ്ഥയും പ്രതീക്ഷിക്കാം. കിഴക്കൻ, തെക്കൻ മേഖലകളിൽ ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ചിലയിടങ്ങളിൽ മഴയ്ക്ക് സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് കാലാവസ്ഥാ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു, ഇത് സംവഹന മേഘങ്ങളുടെ രൂപീകരണം മൂലമാണ്. അതേസമയം, ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിൽ ഇന്ന് താപനില 47 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ ഉയരും. ഹ്യുമിഡിറ്റി സൂചിക യഥാക്രമം മെസൈറയിലും ഗസ്‌യൗറയിലും 75 ശതമാനവും 60 ശതമാനവും വരെ എത്തും. അബുദാബിയിലും ദുബായിലും യഥാക്രമം 44 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും 43 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും വരെ താപനില ഉയരും. പൊടിക്കും മണലിനും കാരണമാകുന്ന നേരിയതോ മിതമായതോ ആയ കാറ്റ് രാജ്യത്ത് വീശും. അറേബ്യൻ ഗൾഫിലും ഒമാൻ കടലിലും ഇന്ന് കടൽ നേരിയ തോതിൽ അനുഭവപ്പെടും. ജൂൺ 9 ഞായറാഴ്ച രാത്രി 8.30 വരെ മഴ പെയ്തേക്കുമെന്ന് അറിയിപ്പ് നൽകി വകുപ്പ് ഓറഞ്ച് അലേർട്ട് പുറപ്പെടുവിച്ചിരുന്നു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy