recording app അറിയാത്ത നമ്പറുകളിൽ നിന്ന് വരുന്ന കോളുകൾ ഇനി ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി റെക്കോർഡ് ചെയ്യാം ഇതൊന്ന് ട്രൈ ചെയ്ത് നോക്കൂ..

നിങ്ങളുടെ ഫോണിലേക്ക് അറിയാത്ത നമ്പരുകളിൽ നിന്നും ഫേക്ക് കോളുകളുമൊക്കെ വരാറുണ്ടോ? എന്നാൽ അത്തരത്തിലുള്ള കോളുകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ ഇതാ ഒരു അടിപൊളി ആപ്പ്. ഏറ്റവും സാങ്കേതികമായി നൂതനമായ ഫോൺ കോളുകളും VoIP-യും രേഖപ്പെടുത്താൻ ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ സാധിക്കും. ആൻഡ്രോയിഡ് ഫോണുകളിൽ മാത്രമാണ് ഈ ആപ്പ് പ്രവർത്തിക്കാൻ സാധിക്കുക. കോളുകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ നിരവധി ആപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച് മടുത്തവർ ഇനി ഈ ആപ്പ് ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്ത് നോക്കാം. നിങ്ങളുടെ ഫോണിലേക്ക് വരുന്നതും, നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ നിന്ന് ചെയ്യുന്നതുമായ കോളുകളും, VoIP സംഭാഷണങ്ങളും എളുപ്പത്തിൽ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ കോൾ റെക്കോർഡർ ഈ ആപ്പിലൂടെ സാധിക്കും. ഈ ആപ്പ് സൗജന്യമായി ഉപയോഗിക്കാം എന്നതാണ് ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത.

കോൾ റെക്കോർഡർ

ഫോൺ കോളുകൾ, സിഗ്നൽ, സ്കൈപ്പ് 7, സ്കൈപ്പ് ലൈറ്റ്, വൈബർ, വാട്സ്ആപ്പ്, ഹാം​ഗ്ഔട്സ്, ഫേസ്ബുക്ക്, ഐഎംഒ, വിചാറ്റ്, കാക്കോ, ലൈൻ, സ്ലാക്ക്, ടെലിഗ്രാം 6, പ്ലസ് മെസഞ്ചർ 6

അധിക ഫീച്ചറുകളിലേക്ക് പ്രവേശനം നേടാൻ പ്രീമിയം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ എടുക്കുക. സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് അടിസ്ഥാന പതിപ്പ് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് പരിശോധിക്കുക. എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളും VoIP കോളുകൾ റെക്കോർഡിംഗിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല. VoIP കോൾ റെക്കോർഡിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന പരീക്ഷിച്ച ഉപകരണങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ് നിങ്ങൾക്ക് ചുവടെ കണ്ടെത്താനാകും.

ക്രിസ്റ്റൽ ക്ലിയർ സൗണ്ട് ക്വാളിറ്റി!

നിങ്ങളുടെ കോളുകളും സംഭാഷണങ്ങളും സാധ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച നിലവാരത്തിൽ റെക്കോർഡ് ചെയ്യുക.

ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്!

ഓരോ കോളും സ്വയമേ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാം. ഓരോ സംഭാഷണവും അത് ആരംഭിക്കുന്ന നിമിഷം രേഖപ്പെടുത്തുക,
തിരഞ്ഞെടുത്ത കോൺടാക്റ്റുകൾ സ്വയമേ രേഖപ്പെടുത്തുക. നിങ്ങൾ എപ്പോഴും റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് സൃഷ്ടിക്കുക. ഒഴിവാക്കൽ പട്ടിക. യാന്ത്രികമായി റെക്കോർഡ് ചെയ്യപ്പെടാത്ത കോൺടാക്റ്റുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് സൃഷ്‌ടിക്കുക.
മാനുവൽ റെക്കോർഡിംഗ്. തിരഞ്ഞെടുത്ത സംഭാഷണങ്ങളോ അവയുടെ ഭാഗങ്ങളോ മാത്രം റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ റെക്കോർഡ് ബട്ടൺ മിഡ്-കോൾ ടാപ്പുചെയ്യുക. ഇൻ-ആപ്പ് പ്ലേ ബാക്ക്. ഈ കോൾ റെക്കോർഡറിന് നിങ്ങളുടെ റെക്കോർഡിംഗുകൾ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും അവ പ്ലേ ചെയ്യുന്നതിനും പറക്കുമ്പോൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിനും മറ്റ് സേവനങ്ങളിലേക്കോ ഉപകരണങ്ങളിലേക്കോ എക്‌സ്‌പോർട്ടുചെയ്യുന്നതിനോ ഉള്ള ഒരു ബിൽറ്റ്-ഇൻ ഫയൽ എക്സ്പ്ലോറർ ഉണ്ട്; സ്മാർട്ട് സ്പീക്കർ സ്വിച്ചിംഗ്. നിങ്ങളുടെ റെക്കോർഡിംഗുകൾ സ്വകാര്യമായി കേൾക്കാൻ ഉച്ചഭാഷിണിയിൽ നിന്ന് ഇയർസ്പീക്കറിലേക്ക് മാറുന്നതിന് പ്ലേബാക്കിൽ ഫോൺ നിങ്ങളുടെ ചെവിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരിക.
ഫിൽട്ടർ റെക്കോർഡിംഗുകൾ. പ്രധാനപ്പെട്ട കോളുകൾ അടയാളപ്പെടുത്തുക, പെട്ടെന്നുള്ള ആക്‌സസിനായി അവ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യുക;
ആപ്പിൽ നിന്ന് തന്നെ തിരികെ വിളിച്ച് കോൺടാക്റ്റുകൾ തുറക്കുക.

പ്രീമിയം സവിശേഷതകൾ:

ക്ലൗഡ് ബാക്കപ്പ്: നിങ്ങളുടെ കോൾ റെക്കോർഡിംഗ് Google ഡ്രൈവിൽ സംരക്ഷിച്ച് എന്തെങ്കിലും കുഴപ്പം സംഭവിച്ചാൽ അവ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക.

കൂടുതൽ ഓഡിയോ ഫോർമാറ്റുകൾ: MP4 ഫോർമാറ്റിൽ കോളുകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്ത് അവയുടെ ഗുണനിലവാരം മാറ്റുക.

SD കാർഡിൽ സേവ് ചെയ്യാം: നിങ്ങളുടെ റെക്കോർഡിംഗുകൾ ഒരു SD കാർഡിലേക്ക് നീക്കി ഒരു ഡിഫോൾട്ട് സേവ് ലൊക്കേഷനായി ഉപയോഗിക്കുക.

സ്മാർട്ട് സ്റ്റോറേജ് മാനേജ്മെന്റ്: ഓവർടൈം പഴയ അപ്രധാനമായ കോളുകൾ സ്വയമേ ഇല്ലാതാക്കുകയും ഹ്രസ്വ കോളുകൾ റെക്കോർഡD ചെയ്യുന്നത് അവഗണിക്കുകയും ചെയ്യുX.

കോളിന് ശേഷമുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾ: നിങ്ങൾ ഒരു സംഭാഷണം നിർത്തിയാൽ ഉടൻ പ്ലേ ചെയ്യുക, ഷെയർ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു റെക്കോർഡിംഗ് ഇല്ലാതാക്കുക.

നിങ്ങളുടെ ഉപകരണം സെല്ലുലാർ കോളുകളെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നില്ലെങ്കിലും, സ്‌കൈപ്പ്, വൈബർ, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ്, മറ്റ് VoIP സംഭാഷണങ്ങൾ എന്നിവ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് ക്യൂബ് കോൾ റെക്കോർഡർ ഉപയോഗിക്കാം.

ഇത് നിങ്ങളുടെ ഉപകരണത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നില്ലെങ്കിലോ പ്ലേബാക്കിൽ നിങ്ങൾ മാത്രം കേൾക്കുന്നെങ്കിലോ, ക്രമീകരണങ്ങളിലെ റെക്കോർഡിംഗ് ഉറവിടം മാറ്റാൻ ശ്രമിക്കുക, അല്ലെങ്കിൽ സ്പീക്കർ മോഡ് ഉപയോഗിക്കുക.

നിയമപരമായ അറിയിപ്പ്

പല രാജ്യങ്ങളിലും സംസ്ഥാനങ്ങളിലും ഫോൺ കോൾ റെക്കോർഡിംഗ് സംബന്ധിച്ച നിയമനിർമ്മാണം വ്യത്യസ്തമാണ്. നിങ്ങളുടെ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളെ വിളിക്കുന്ന/വിളിച്ച രാജ്യത്തിന്റെ നിയമ നിർമ്മാണം നിങ്ങൾ ലംഘിക്കുന്നില്ലെന്ന് ദയവായി ഉറപ്പാക്കുക. നിങ്ങളുടെ സംഭാഷണം റെക്കോർഡ് ചെയ്യപ്പെടുമെന്ന് എപ്പോഴും വിളിക്കുന്നയാളെ/കോൾ ചെയ്യുന്നയാളെ അറിയിക്കുകയും അവരുടെ അനുമതി ചോദിക്കുകയും ചെയ്യുക.

ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ക്ലിക്ക് ചെയ്യാം https://play.google.com/store/apps/details?id=com.catalinagroup.callrecorder&pli=1

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy