കൊടും ചൂടിൽ പണി തന്ന് എസിയും, ആഴ്ചയിൽ റിപ്പയറിനെത്തുന്നത് അനവധി എസികൾ

യുഎഇയിൽ ചൂട് വർധിക്കുന്നതിനൊപ്പം എയർ കണ്ടീഷനിംഗ് യൂണിറ്റുകളുടെ റിപ്പയർ ഷോപ്പുകളും കുതിച്ചുയരുകയാണ്. വേനൽക്കാലത്ത് ഓരോ ആഴ്ചയിലും 50 മുതൽ 60 എസികളാണ് റിപ്പയർ ചെയ്യേണ്ടി വരുന്നതെന്ന് അൽ ബർഷയിലെ റിപ്പയർ പ്രോയുടെ ഉടമ ഡാനിയൽ സൈസൺ പറഞ്ഞു. ഒരു വില്ലയിൽ മാത്രം 13 എസി യൂണിറ്റുകൾ മാറ്റേണ്ടി വരുന്ന ദിവസങ്ങളുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. എസി യൂണിറ്റുകൾ ദീർഘകാലം ഉപയോ​ഗിക്കുന്നതിനായി പ്രധാനമായും പറയുന്നത്, കംപ്രസർ മാറ്റൽ അല്ലെങ്കിൽ എസിയിലെ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ എന്നിവ ചെലവേറിയതും താത്കാലികവുമാണെങ്കിൽ പുതിയ യൂണിറ്റിലേക്ക് മാറണമെന്നാണ്. വിൻഡോ എസി അറ്റകുറ്റപ്പണികൾക്ക് 80-ദിർഹം 100 ദിർഹം ചിലവാകും, അതേസമയം സ്പ്ലിറ്റ്-ടൈപ്പ് യൂണിറ്റുകൾക്ക് 150-ദിർഹം 200 ആയിരിക്കും. സെപ്തംബർ ആകാതെ റിപ്പയറിം​ഗിൽ കുറവ് വരുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ലെന്നാണ് ദുബായിലെ ഇൻ്റർനാഷണൽ സിറ്റിയിലെ ഒലിവ് ഗ്രീൻ ബിൽഡിംഗ് മെയിൻ്റനൻസിൽ നിന്നുള്ള അഹമ്മദ് പറയുന്നത്. അതേസമയം കാറുകളിലെ എസി അറ്റകുറ്റപ്പണികൾക്കും നിരവധി പേർ എത്തുന്നുണ്ടെന്നാണ് കാർ ഗാരേജ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന മുഹമ്മദ് നിസാമുദ്ദീൻ പറയുന്നത്. വാഹനങ്ങളിൽ ഒരു പുതിയ കംപ്രസ്സറിന് 1,200 ദിർഹം ചിലവാകും, മിഡ് റേഞ്ച് സെഡാനുകളിൽ 800 ദിർഹവും ചെലവാകുമെന്നു അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. എസി പ്രകടനം ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്യുന്നതിനും റീസർക്കുലേഷൻ മോഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിനും മികച്ച കാര്യക്ഷമതയ്ക്കായി ഇഗ്നിഷൻ ഓഫ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് എസി ഓഫാക്കുന്നതിനും ഡ്രൈവർമാർ ഷേഡുള്ള സ്ഥലങ്ങളിൽ പാർക്ക് ചെയ്യാൻ വിദഗ്ധർ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HXPNnXCv5YW23WAD7xwBK9

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy