യുഎഇയിൽ വിസ പുതുക്കാം, തടസങ്ങളില്ലാതെ, ചെയ്യേണ്ടത്…

യുഎഇയിലെ നിങ്ങളുടെ താമസ വിസ നീട്ടാൻ നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ഒരു നിയുക്ത മെഡിക്കൽ സെൻ്റർ സന്ദർശിക്കുന്നത് മുതലുള്ള ഓരോ കാര്യങ്ങൾക്കും എത്രത്തോളം സമയം ചെലവഴിക്കണമെന്നത് പലർക്കും അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ്. എന്നാലിനി നീണ്ട ക്യൂകളും കാത്തിരിപ്പ് സമയങ്ങളും ഒന്നും ആവശ്യമില്ല. നിങ്ങളുടെ വീട്ടുവാതിൽക്കൽ വൈദ്യപരിശോധന നടത്താൻ നിങ്ങൾക്ക് ക്രമീകരണങ്ങൾ നടത്താം. വിസ ആപ്ലിക്കേഷൻ സർവീസ് വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബൽ, ദുബായിൽ യുഎഇ റസിഡൻസ് വിസയുള്ള പ്രവാസികൾക്ക് നിയുക്ത മെഡിക്കൽ സെൻ്റർ സന്ദർശിക്കാതെ തന്നെ വിസ പുതുക്കാൻ അനുവദിക്കുന്ന വാതിൽപ്പടി സേവനം ആരംഭിച്ചു. വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബൽ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി മെഡിക്കൽ പരിശോധനാ അപ്പോയിൻ്റ്‌മെൻ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യാം. സാധുവായ ഒരു പാസ്‌പോർട്ട് പകർപ്പ്, നിങ്ങളുടെ റസിഡൻസ് പെർമിറ്റ്/വിസയുടെ സാധുവായ പകർപ്പ്, വെള്ള പശ്ചാത്തലമുള്ള ഒരു പാസ്‌പോർട്ട് സൈസ് ഫോട്ടോ, നിങ്ങളുടെ എമിറേറ്റ്‌സ് ഐഡിയുടെ സാധുവായ പകർപ്പ് തുടങ്ങിയ രേഖകൾ കയ്യിൽ കരുതേണ്ടതാണ്. ഡോർസ്റ്റെപ്പ് സേവനത്തിന് 426.15 ദിർഹമുള്ള പ്രീമിയമാണുള്ളത്. മൊത്തത്തിൽ, ഒരു വിഭാഗത്തിലെ മെഡിക്കൽ ടെസ്റ്റിനുള്ള സർക്കാർ ഫീസ്, ഫോം പൂരിപ്പിക്കൽ മെഡിക്കൽ ഫീസ്, വിഎഫ്എസ് സേവന ഫീസ് എന്നിവ ചേർക്കുമ്പോൾ സേവനത്തിന് 850.01 ദിർഹം ചിലവാകും. ഈ സേവനം എ കാറ്റഗറി യുഎഇ റസിഡൻസ് വിസ ഉടമകൾക്ക് മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ. ബിരുദമോ അതിൽ കൂടുതലോ ഉള്ള വിദേശ ജീവനക്കാരാണ് എ കാറ്റഗറി ഉടമകൾ. നിങ്ങൾക്ക് എ കാറ്റഗറി വിസ ഇല്ലെങ്കിൽ, ഇബ്ൻ ബത്തൂത്ത മാളിലോ ഡ്രാഗൺ മാർട്ട് 2 അംഗീകൃത കേന്ദ്രങ്ങളിലോ വിഎഫ്എസ് ഗ്ലോബൽ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് വൈദ്യപരിശോധന നടത്താം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/HXPNnXCv5YW23WAD7xwBK9

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy