യുഎഇയിലെ ഇന്നത്തെ കാലാവസ്ഥ; രാത്രിയിൽ ഈർപ്പാന്തരീക്ഷം

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് പൊതുവേ ഭാഗികമായി മേഘാവൃതമായ കാലാവസ്ഥയായിരിക്കും. രാവിലെ കിഴക്കൻ തീരത്ത് താഴ്ന്ന മേഘങ്ങൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. ചില പ്രദേശങ്ങളിൽ പ്രത്യേകിച്ച് പടിഞ്ഞാറ് ഭാഗങ്ങളിൽ രാത്രിയിലും വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെയും ഈർപ്പം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മൂടൽമഞ്ഞ് അല്ലെങ്കിൽ മൂടൽമഞ്ഞ് രൂപപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. യുഎഇയിലുടനീളം താപനില കുതിച്ചുയരുകയാണ്, ഇന്നലെ രാജ്യത്ത് ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന താപനില രേഖപ്പെടുത്തി. 50.8 ഡിഗ്രിയാണ് ഇന്നലെ രേഖപ്പെടുത്തിയത്. ഇന്ന്, താപനില 49 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ ഉയരും. കൂടാതെ ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിൽ ഇത് 26 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ താഴാം. ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിൽ ഈർപ്പം 10 ശതമാനം വരെ കുറവായിരിക്കാം, ദ്വീപുകളിലും തീരപ്രദേശങ്ങളിലും 90 ശതമാനം വരെ ഉയരാം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy