അറിഞ്ഞിരുന്നോ?? ദുബായിലെ ഈ രണ്ട് മെട്രോ സ്റ്റേഷനുകളിൽ ഇന്ന് സൗജന്യ ഐസ്ക്രീം വിതരണം..

ദുബായ് മെട്രോയിലൂടെയാണോ യാത്ര? എങ്കിൽ സൗജന്യ ഐസ്ക്രീമും കഴിക്കാം. എമിറേറ്റ്‌സ് റോഡ്‌സ് ആൻഡ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് അതോറിറ്റി (ആർടിഎ) ഇന്ന് ജൂലൈ 10 നും നാളെ ജൂലൈ 11 നും രണ്ട് മെട്രോ സ്റ്റേഷനുകളിൽ ഐസ്ക്രീം വിതരണം ചെയ്യുന്നു. ചോക്ലേറ്റ്, കുക്കീസ്, ക്രീം, ബട്ടർസ്കോച്ച്, കോട്ടൺ മിഠായി, വാനില എന്നീ ഫ്ലേവറുകളിലുള്ള ഐസ്ക്രീമുകളാണ് വിതരണം ചെയ്യുന്നത്. മഷ്രെഖ്, ഇബ്ൻ ബത്തൂത്ത മെട്രോ സ്റ്റേഷനുകളിൽ ജൂലൈ 10 രാവിലെ 11 മുതൽ ഉച്ചയ്ക്ക് 1 വരെയും ഇക്വിറ്റി, ഓൺപാസീവ് മെട്രോ സ്റ്റേഷനുകളിൽ രാവിലെ 11 മണിക്കുമാണ് ഐസ്ക്രീം വിതരണം ചെയ്യുക. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy