യുഎഇയിൽ വിസയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കുകയാണോ? സൗജന്യമായി സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത ഡിജിറ്റൽ ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്മെ​ന്റ് നേടാം ഇങ്ങനെ

യുഎസിലേക്കോ ഷെങ്കൻ രാജ്യങ്ങളിലേക്കോ വിസയ്ക്കായി അപേക്ഷിക്കുന്നുണ്ടോ? അതോ ഒരു ലോണിന് അപേക്ഷിക്കുന്നുണ്ടോ? ഏതാവശ്യങ്ങൾക്കായും ഇപ്പോൾ സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത ഡിജിറ്റൽ ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്മെൻ്റ് സൗജന്യമായി ലഭിക്കും. യുഎഇയിൽ വിവിധ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്മെ​ന്റ് ആവശ്യമാണ്. പ്രധാനമായും യുഎഇയിലെ വിദേശ മിഷനുകളുടെ വിസ അപേക്ഷകൾക്ക് ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്മെ​ന്റ് ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്തതാണ്. യൂറോപ്പിലേക്കും യുഎസിലേക്കും മറ്റ് വികസിത രാജ്യങ്ങളിലേക്കും വിസ ലഭിക്കാനുള്ള സാധ്യത വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്മെ​ന്റ് സഹായിക്കും. ദുബായിലെ എമിറേറ്റ്‌സ് എൻബിഡി തങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വിവിധ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഡിജിറ്റൽ സ്റ്റാമ്പുകളോടുകൂടിയ ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്‌മെൻ്റുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. പരമ്പരാഗത പേപ്പർ സ്റ്റേറ്റ്‌മെൻ്റുകൾ ആവശ്യപ്പെടുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവയും ലഭ്യമാക്കുമെന്ന് ബാങ്ക് അറിയിച്ചു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

വിസ അപേക്ഷകൾക്കായുള്ള ഡിജിറ്റലായി സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്‌മെൻ്റിൻ്റെ സ്വീകാര്യത രാജ്യത്തെയും നിർദ്ദിഷ്ട സ്ഥാപനത്തെയും ആശ്രയിച്ച് വ്യത്യാസപ്പെടാം. ചില കോൺസുലേറ്റുകളും എംബസികളും ഡിജിറ്റൽ സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത രേഖകൾ സ്വീകരിച്ചേക്കാം. മറ്റുള്ളവയ്ക്ക് പരമ്പരാഗത ഫിസിക്കൽ സ്റ്റാമ്പുകൾ ആവശ്യമായി വന്നേക്കാം. ഈ വ്യത്യസ്ത ആവശ്യകതകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നതിനായി, ഉപഭോക്താക്കളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്തുമെന്നും എമിറേറ്റ്സ് എൻബിഡി ബാങ്ക് അധികൃതർ അറിയിച്ചു. പേപ്പർ സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്‌മെൻ്റ് ആവശ്യമുള്ള ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ബാങ്കിൻ്റെ ആപ്പ്, വെബ്‌സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ കോൾ സെൻ്റർ വഴി അപേക്ഷിക്കാം. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് നാമമാത്രമായ തുകയ്ക്ക് രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ കൊറിയർ വഴി സ്റ്റേറ്റ്മെൻ്റ് ലഭിക്കും. പരമാവധി ആറ് മാസത്തെ പ്രസ്താവനകൾ വെബ്സൈറ്റ് വഴി അഭ്യർത്ഥിക്കാം. ഒരു ഉപഭോക്താവിന് 6 മാസത്തിലധികവും 3 വർഷം വരെയും സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത പ്രസ്താവന ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, തിരിച്ചറിയലിനായി എമിറേറ്റ്സ് ഐഡിയോ പാസ്‌പോർട്ടോ സഹിതം ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിക്ക് മുമ്പ് അടുത്തുള്ള ബ്രാഞ്ച് സന്ദർശിക്കാവുന്നതാണ്. ഡിജിറ്റലായി സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത പ്രസ്താവന 5 പ്രവൃത്തി ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഇഷ്യൂ ചെയ്യപ്പെടും, കൂടാതെ ബാങ്കിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത മൊബൈൽ നമ്പറിൽ അഭ്യർത്ഥന വിശദാംശങ്ങളടങ്ങിയ ഒരു എസ്എംഎസും ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ലഭിക്കും. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഡിജിറ്റലായി സ്റ്റാമ്പ് ചെയ്ത ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്‌മെൻ്റുകൾ എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും എവിടെയും ആക്‌സസ് ചെയ്യാൻ സാധിക്കും.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy