യുഎഇ; ‘ഇപ്പോൾ യാത്ര ചെയ്യാം, പണം പിന്നെ നൽകാം’

യുഎഇ യാത്ര ചെയ്യുന്ന ആളുകളുടെ എണ്ണം കൂടുകയാണ്. പ്രത്യേകിച്ച് ദീർഘദൂരവും ചെലവേറിയതുമായ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നവർ വളരുകയാണ്. ‘ഇപ്പോൾ വാങ്ങാം, പിന്നീട് പണമടയ്‌ക്കാം’ (ബിഎൻപിഎൽ) എന്നതിന് സമാനമായ പേ ലേറ്റർ കൺസെപ്ട് വന്നതോട് കൂടിയാണ് യാത്രകൾ ചെയ്യുന്ന ആളുകളുടെ എണ്ണം കൂടിയത്. ഈ വേനൽ അവധിക്കാലത്ത്, നിരവധി യുഎഇ നിവാസികൾ തണുത്ത കാലാവസ്ഥയുള്ള ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് കുടുംബസമേതം വിദേശ യാത്ര ചെയ്യുന്നുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വേനൽക്കാലം ഏറ്റവും ഉയർന്ന യാത്രാ സീസണാണ്, അതിനാൽ പടിഞ്ഞാറൻ, കിഴക്കൻ യൂറോപ്പിലെയും ഫാർ ഈസ്റ്റിലെയും എല്ലാ പ്രധാന വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങളിലേക്കുമുള്ള വിമാന നിരക്ക് ഉയർന്ന നിരക്കിലാണ്. ഒന്നിലധികം പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലൂടെ ലഭ്യമാകുന്ന ഇപ്പോൾ യാത്ര തിരഞ്ഞെടുക്കാനും പിന്നീട് പണമടക്കാം എന്ന ഓപ്ഷൻ ഉള്ളത് കൊണ്ട് രാജ്യത്തെ നിരവധി കുടുംബങ്ങളെ യാത്ര ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ചില താമസക്കാർ പ്രാദേശിക ബാങ്കുകളിൽ നിന്നുള്ള അവധിക്കാല യാത്രാ ധനസഹായവും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. നിലവിൽ, അബുദാബി ഇസ്ലാമിക് ബാങ്ക്, റാസൽ ഖൈമ ബാങ്ക് (RAK ബാങ്ക്), സിറ്റി ബാങ്ക് എന്നിവയും മറ്റു പലതും ഈ സാമ്പത്തിക സഹായം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

അതുപോലെ, പ്രാദേശിക എയർലൈനുകൾ പ്രാദേശിക ബാങ്കുകളുമായി ചേർന്ന് യുഎഇ നിവാസികൾക്ക് അവരുടെ യാത്രാ ചെലവുകൾ തവണകളായി അടയ്ക്കാനുള്ള അവസരവും നൽകുന്നുണ്ട്. ഈ വേനൽക്കാലത്ത് യാത്ര ചെയ്യാനും വരും മാസങ്ങളിൽ തവണകളായി പണം നൽകാനും ഇത് അവരെ അനുവദിക്കും. അവയിൽ ചിലത് സീറോ പ്രോഫിറ്റ് ക്രെഡിറ്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ട്രാവൽ വ്യാപാരികളുടെ വിൽപ്പനയിലെ ശരാശരി വളർച്ച കഴിഞ്ഞ 12 മാസത്തിനിടെ 115 ശതമാനമാണ്, യാത്രയ്‌ക്കുള്ള ശരാശരി ഓർഡർ മൂല്യം 300 ഡോളർ (1,300 ദിർഹം) ആണെന്ന് ഷോപ്പിംഗ്, ഫിനാൻഷ്യൽ സേവന ആപ്പായ ടാബി പറഞ്ഞു. യാത്രക്കാർ ഫ്ലെക്സിബിൾ പേയ്‌മെൻ്റ് ഓപ്ഷനുകളിൽ താൽപ്പര്യം കാണിക്കുകയും സജീവമായി പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് dnata Travel-ലെ റീട്ടെയിൽ ആൻഡ് ലെഷർ യുഎഇ മേധാവി മീര കെറ്റൈറ്റ് പറഞ്ഞു.

യുഎഇ യാത്രക്കാർക്കായി ഈസി പേയ്‌മെൻ്റ് പ്ലാനുകൾ (ഇപിപി) വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനായി Dnata ട്രാവൽ 12 പ്രാദേശിക ബാങ്കുകളുമായി ചേർന്നു. യുഎഇയിലെ ആളുകൾക്ക് അവരുടെ ബജറ്റിനും സാമ്പത്തികത്തിനും അനുയോജ്യമായ അവധിക്കാലം ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിനാൽ, ഇപ്പോൾ യാത്ര, പിന്നീട് പണം നൽകുക എന്നത് ട്രാവൽ വ്യവസായത്തിൽ വലിയ സമയം നേടുകയാണെന്ന് നിയോ ട്രാവൽസ് ആൻഡ് ടൂറിസം മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ അവിനാഷ് അദ്നാനി പറഞ്ഞു. പലരും 10-15 ദിവസത്തെ അവധിക്കാലം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നുണ്ടെന്നും അവരുടെ യാത്രയിൽ രണ്ടോ അതിലധികമോ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങൾ സന്ദർശിക്കുന്നുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഇത് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, അവരുടെ യാത്രയുടെ ചിലവും വർദ്ധിക്കുന്നു, ഇത് BNPL ഓപ്ഷൻ ഉപയോഗിക്കാൻ അവരെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു.“പലർക്കും ഒറ്റയടിക്ക് 10,000 ദിർഹം അടയ്‌ക്കാൻ കഴിയില്ല, പക്ഷേ അവർക്ക് നാല് തവണകളായി 2,500 ദിർഹം അടയ്‌ക്കാൻ കഴിയും. അതിനാൽ ‘ഇപ്പോൾ വാങ്ങുക, പിന്നീട് പണം നൽകുക’ എന്ന ഈ ഓപ്ഷൻ യാത്രക്കാർക്ക് ശരിക്കും പ്രയോജനകരമാണ്. കൂടുതൽ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങൾ ചേർക്കാനും ഇത് ആളുകളെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy