ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ദുബായിലേക്ക് പറക്കുന്ന യാത്രക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലിൽ താമസിക്കാം; വിശദാംശങ്ങൾ

ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ദുബായിലേക്കുള്ള യാത്രക്കാർക്ക് കോംപ്ലിമെൻ്ററിയായ് 5-സ്റ്റാർ ഹോട്ടൽ താമസം പ്രഖ്യാപിച്ച് എമിറേറ്റ്സ് ​ഗ്രൂപ്പ്. ഫസ്റ്റ് അല്ലെങ്കിൽ ബിസിനസ് ക്ലാസ് റിട്ടേൺ ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങുന്ന യാത്രക്കാർക്ക് JW മാരിയറ്റ് മാർക്വിസ് ഹോട്ടൽ ദുബായിൽ രണ്ട് രാത്രി താമസിക്കാം. പ്രീമിയം ഇക്കോണമിയിലോ ഇക്കോണമിയിലോ ബുക്ക് ചെയ്‌തവർക്ക് ഒരു രാത്രി സൗജന്യമായി താമസിക്കാം. “ജൂലൈ 4 മുതൽ സെപ്റ്റംബർ 15 വരെ യാത്ര ചെയ്യുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് 24 മണിക്കൂറിലധികം ദുബായിലേയ്‌ക്കോ അവിടെ നിർത്തുന്നതിനോ ഉള്ള എല്ലാ മടക്ക ടിക്കറ്റുകൾക്കും ഈ പ്രത്യേക ഓഫർ സാധുതയുള്ളതാണ്,” എയർലൈൻ അറിയിച്ചു. “ജൂലൈ 4 മുതൽ സെപ്റ്റംബർ 15 വരെ യാത്ര ചെയ്യുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് 24 മണിക്കൂറിലധികം ദുബായിൽ ചിലവഴിക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഈ പ്രത്യേക ഓഫർ ഉപയോ​ഗിക്കാമെന്ന് അധികൃതർ വ്യക്തമാക്കി. എയർലൈനിൻ്റെ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴിയോ ആപ്ലിക്കേഷനിലൂടോയൊ, അല്ലെങ്കിൽ ടിക്കറ്റിംഗ് ഓഫീസുകൾ വഴിയോ എടുത്ത ടിക്കറ്റുകൾക്ക് ഈ ഓഫർ ലഭിക്കും. ട്രാവൽ ഏജൻ്റുമാർ മുഖേന ബുക്ക് ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നാല് ദിവസം മുമ്പെങ്കിലും ടിക്കറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്യണം. ടിക്കറ്റുകൾ ഇഷ്യൂ ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ, യാത്രക്കാരുടെ താമസം സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിന് യാത്രക്കാരുടെ വിശദാംശങ്ങൾ സഹിതം [email protected] എന്ന ഇ-മെയിൽ ചെയ്യണം. ഹോട്ടൽ ലഭ്യമല്ലെങ്കിൽ, എയർലൈൻ “താരതമ്യപ്പെടുത്താവുന്ന നക്ഷത്ര റേറ്റിംഗ്” ഉള്ള ഒരു ഹോട്ടലിൽ ഒരു മുറി ബുക്ക് ചെയ്യും. എയർലൈനിൻ്റെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന നിബന്ധനകളും വ്യവസ്ഥകളും അനുസരിച്ച് പരമാവധി രണ്ട് മുതിർന്നവർ + 12 വയസ്സ് വരെ പ്രായമുള്ള ഒരു കുട്ടി) എന്നിങ്ങനെ യാത്ര ചെയ്യാം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy