യുഎഇ; തൊഴിൽ പരാതികൾക്ക് ഇനി മൊഹ്രെ സേവനങ്ങളിൽ വീഡിയോ കോൾ വഴി അറിയിക്കാം

യുഎഇയിലുള്ളവർക്ക് തൊഴിലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പരാതികൾ വീഡിയോ കോൾ വഴി ഹ്യൂമൻ റിസോഴ്‌സ് ആൻഡ് എമിറേറ്റൈസേഷൻ മന്ത്രാലയത്തിൽ (Mohre) അറിയിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് അധികൃതർ ബുധനാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. മൊഹ്‌റെയുടെ സ്‌മാർട്ട് ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ലഭ്യമായ ‘ഇൻസ്റ്റൻ്റ് വീഡിയോ കോൾ’ ഓപ്ഷൻ ജീവനക്കാർക്കും തൊഴിലുടമകൾക്കും മന്ത്രാലയത്തിൻ്റെ സേവനങ്ങളെക്കുറിച്ച് അന്വേഷിക്കാനും ആവശ്യമായ പിന്തുണ നൽകാനും സഹായിക്കും. എന്നാൽ, ഇത് അതോറിറ്റിയുടെ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഹോട്ട്‌ലൈൻ 600590000 വഴിയും ഈ സേവനം ലഭ്യമാണ്. “എല്ലാ ഉപഭോക്താക്കളുടെയും ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനാണ് പുതിയ സേവനം രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്നത്. അവർക്ക് പിന്തുണയും സഹായവും ഉടനടിയുള്ള പ്രതികരണവും ഇതിലൂടെ നൽകുന്നു,” മന്ത്രാലയത്തിലെ കസ്റ്റമർ റിലേഷൻസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് ഡയറക്ടർ ഹുസൈൻ അൽ അലിലി പറഞ്ഞു. തൊഴിൽ വിപണി ചട്ടങ്ങൾ പാലിക്കുന്നത് വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനൊപ്പം താമസക്കാരുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് വിശ്വസനീയമായ ഉത്തരം നൽകുക എന്നതാണ് ലക്ഷ്യമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Mohre യുടെ സർവ്വീസ് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു?

മൊഹ്‌റെയുടെ ഔദ്യോഗിക പ്രവൃത്തി സമയങ്ങളിൽ വീഡിയോ കോൾ സേവനം ലഭ്യമാകും

  • തിങ്കൾ മുതൽ വ്യാഴം വരെ രാവിലെ 7.30 മുതൽ വൈകിട്ട് 3 വരെ
  • വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 7.30 മുതൽ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 വരെ

സമയങ്ങൽ നൽകിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ആഴ്ചയിൽ ഏത് സമയത്തും മന്ത്രാലയത്തിൻ്റെ കോൾ സെൻ്ററുമായി 600590000 എന്ന നമ്പറിൽ ബന്ധപ്പെടാം. വീഡിയോ കോൾ സേവനം ആക്‌സസ് ചെയ്യാൻ, Mohre-ൻ്റെ സ്മാർട്ട് ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക. ആദ്യ സ്ക്രീനിൽ, താഴെയുള്ള ‘support’ ബട്ടൺ ടാപ്പ് ചെയ്യുക. തുടർന്ന് ‘വീഡിയോ കോൾ’ എന്ന് ലേബൽ ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ഉപഭോക്തൃ സേവന ഓപ്ഷനുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റിലേക്ക് നിങ്ങളെ നയിക്കും. അതിലൂടെ വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

2023-ൽ മൊഹ്രെ അതിൻ്റെ സേവന ചാനലുകളിലൂടെ ഉപഭോക്താക്കളുമായി 50 ദശലക്ഷത്തിലധികം ചോദ്യങ്ങളും സംഭാഷണങ്ങളും റെക്കോർഡ് ചെയ്‌തിട്ടുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy