യുഎഇയിൽ വീട്ടിലുണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ 2 കുട്ടികൾ മരിച്ചു. വിശദാംശങ്ങൾ

ഫുജൈറയിലെ വീട്ടിലുണ്ടായ തീപിടിത്തത്തിൽ രണ്ട് എമിറാത്തി കുട്ടികളും 8 വയസ്സുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിയും 7 വയസ്സുള്ള ആൺകുട്ടിയും മരിച്ചു. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ 5 വയസ്സുള്ള കുട്ടിയെ അധികൃതർ രക്ഷപ്പെടുത്തി.
ഇന്ന് പുലർച്ചെ 2 മണിയോടെ അൽ തുവിയായിനിലെ വീട്ടിൽ തീപിടിത്തമുണ്ടായതായി സിവിൽ ഡിഫൻസ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് റൂമിന് റിപ്പോർട്ട് ലഭിച്ചു. ഉടൻ തന്നെ സിവിൽ ഡിഫൻസ് സംഘം വീട്ടിലെത്തി നടപടികൾ ആരംഭിച്ചു. വീട് സുരക്ഷിതമാക്കുകയും, പരിക്കേറ്റവരെ ചികിത്സാ നടപടിക്രമങ്ങൾ ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്തു.തീപിടിത്തത്തിൻ്റെ കാരണം അധികൃതർ ഇതുവരെ കണ്ടെത്താനായിട്ടില്ല, അന്വേഷണം നടത്തിവരികയാണ്.യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV രാജ്യത്ത് വേനൽക്കാലം ആരംഭിക്കുന്നതിനാൽ അധികൃതർ നൽകുന്ന നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണമെന്ന് ഫുജൈറ സിവിൽ ഡിഫൻസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് ഡയറക്ടർ ബ്രിഗേഡിയർ അലി ഉബൈദ് അൽ തുനൈജി പൊതുജനങ്ങളോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy