​യുഎഇ: ഗൂ​ഗിൾ ക്രോം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മുന്നറിയിപ്പ്; അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ നിർദേശം

യുഎഇയിൽ ​ഗൂ​ഗിൾ ക്രോം ഉപയോ​ഗിക്കുന്ന താമസക്കാർ നിർബന്ധമായും അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് യുഎഇയുടെ സൈബർ സെക്യൂരിറ്റി കൗൺസിൽ (സിഎസ്‌സി). തങ്ങളുടെ ഉപകരണങ്ങൾ അപകടകാരികളായ വൈറസുകളിൽ നിന്നും കേടുപാടുകളിൽ നിന്നും സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുമായി ബ്രൗസറുകൾ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യണം. ഒന്നിലധികമുള്ള ഉയർന്ന തീവ്രതയോടു കൂടിയ കേടുപാടുകൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനായി ​ഗൂ​ഗിൾ ക്രോം പുറത്തിറക്കിയ സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റ് നടത്തണമെന്ന് അധികൃതർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ അഭ്യർത്ഥിച്ചു. ആറ് സെക്യൂരിറ്റി പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാനായാണ് ​ഗൂ​ഗിൾ ക്രോം നിർണായകമായ അപ്ഡേറ്റ് നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy