ബലിപെരുന്നാൾ ആശംസകളുമായി യുഎഇ പ്രസിഡ​ന്റ്

യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള വിശ്വാസികൾക്ക് ഈദ് അൽ അദ്ഹ ആശംസകൾ നേർന്ന് പ്രസിഡൻ്റ് ഷെയ്ഖ് മുഹമ്മദ് ബിൻ സായിദ്. പ്രസിഡൻ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്രകാരം കുറിച്ചു: ”എൻ്റെ സഹോദരന്മാർക്കും എമിറേറ്റ്സ് ഭരണാധികാരികൾക്കും യുഎഇയിലെ പൗരന്മാർക്കും താമസക്കാർക്കും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മുസ്ലീങ്ങൾക്കും ഞാൻ അനുഗ്രഹീതമായ ഈദ് അൽ അദ്ഹ ആശംസിക്കുന്നു. ദൈവം എല്ലാവർക്കും സമാധാനം നൽകട്ടെ, ഐക്യത്തിൻ്റെയും ഐക്യത്തിൻ്റെയും ആത്മാവിൽ ഞങ്ങളെ ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവരട്ടെ. ” യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

അയൽരാജ്യങ്ങളിലെ നിരവധി നേതാക്കളുമായും ഫോൺകോളിലൂടെ ആശംസകൾ കൈമാറി. ഒമാനിലെ സുൽത്താൻ ഹൈതം ബിൻ താരിഖ്, ഷെയ്ഖ് മിഷാൽ അൽ അഹമ്മദ് അൽ ജാബർ അൽ സബാഹ്, കുവൈറ്റ് അമീർ, ബഹ്‌റൈൻ രാജാവ് ഹമദ് ബിൻ ഈസ അൽ ഖലീഫ എന്നിവരുമായി അദ്ദേഹം ഈദ് ആശംസകൾ കൈമാറി.

ജിസിസി നേതാക്കൾ ഈ അനുഗ്രഹീത അവസരത്തിൽ ഏവർക്കും ആരോഗ്യവും സന്തോഷവും ആശംസിച്ചു. അവരുടെ രാജ്യങ്ങളിലും അവരുടെ ജനങ്ങളിലും നന്മയും ക്ഷേമവും ശാശ്വതമാക്കാൻ സർവ്വശക്തനായ ദൈവത്തോട് പ്രാർത്ഥിക്കുകയും അറബ്, മുസ്ലീം രാഷ്ട്രങ്ങളിലും ലോകമെമ്പാടും സ്ഥിരതയും സമൃദ്ധിയും നിലനിൽക്കട്ടെയെന്നും നേതാക്കൾ പറഞ്ഞു.

ശനിയാഴ്ച, യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡൻ്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബായ് ഭരണാധികാരിയുമായ ഷെയ്ഖ് മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂം ആശംസകൾ നേർന്നിരുന്നു. മൈക്രോ-ബ്ലോഗിംഗ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ, അദ്ദേഹം പ്രാർത്ഥിക്കുന്നതിൻ്റെയും തീർത്ഥാടനം നടത്തുന്നതിൻ്റെയും ചിത്രങ്ങളും പങ്കിട്ടു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy