ദുബായിൽ ശുചീകരണപ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് തുടക്കം

ദുബായിൽ പെരുന്നാൾ ആഘോഷദിനങ്ങളിൽ ന​ഗര ശുചിത്വം പാലിക്കാനുള്ള പദ്ധതികൾ നടപ്പാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് മുനിസിപ്പാലിറ്റി അറിയിച്ചു. സൂ​പ്പ​ർ​വൈ​സ​ർ​മാ​രും സാ​നി​റ്റേ​ഷ​ൻ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​ർ​മാ​രു​മ​ട​ക്കം 3,150 പേരും സ്വ​കാ​ര്യ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ 650 തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളും ശുചീകരണ രം​ഗത്തുണ്ടാകും. ഹൈ​വേ​ക​ൾ, റെ​സി​ഡ​ൻ​ഷ്യ​ൽ മേ​ഖ​ല​ക​ൾ, മാ​ർ​ക്ക​റ്റു​ക​ൾ, ബീ​ച്ചു​ക​ൾ, ജ​ല​പാ​ത​ക​ൾ, പൊ​തു സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ, വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര, വ്യ​വ​സാ​യ, മ​രു​ഭൂ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങൾ തുടങ്ങി എ​ല്ലായിടങ്ങളും ശുചീകരിക്കും. ഏകദേശം 2,300 കിലോ മീറ്റർ റോഡ് ശുചീകരിക്കും. നാ​ലു ഷി​ഫ്​​റ്റു​ക​ളി​ലായാണ് ജീവനക്കാർ ജോലി ചെയ്യുക.

രാജ്യത്തെ പ്രാ​ർഥ​നാ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ, താ​മ​സ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ, മാ​ർക്ക​റ്റു​ക​ൾ, വാ​ണി​ജ്യ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ, പൊ​തു പാ​ർക്കു​ക​ൾ, തീ​ര​ങ്ങ​ൾ, മ​ല​നി​ര​ക​ൾ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ച് പെ​രു​ന്നാ​ൾ അ​വ​ധി ദി​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​ത്യേ​ക പൊ​ലീ​സ് പ​ട്രോ​ളി​ങ് പ്ര​വ​ർത്തി​ക്കു​മെ​ന്ന് റാ​ക് പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി അ​ലി അ​ബ്ദു​ല്ല അ​ൽവാ​ൻ അ​ൽ നു​ഐ​മി പ​റ​ഞ്ഞു. അ​ടി​യ​ന്ത​ര സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളെ നേ​രി​ടാ​ൻ എ​മ​ർജ​ൻസി, റെ​സ്ക്യു ടീ​മു​ക​ൾ സു​സ​ജ്ജ​മാ​ണെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. അ​ടി​യ​ന്ത​ര ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾക്ക് 999 ന​മ്പ​റി​ലും അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ൾക്ക് 901 ന​മ്പ​റി​ലു​മാ​ണ് റാ​സ​ൽഖൈ​മ​യി​ൽ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടേ​ണ്ട​തെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy