യുഎഇ: പർച്ചേസുകൾക്കിനി കാർഡുകൾ വേണ്ട? കൈവീശി കാണിച്ചാൽ മതി!

യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള സ്റ്റോറുകളിലെ പർച്ചേസിന് പണം നൽകാൻ കാർഡുകൾ നൽകേണ്ട. അതിന് നിങ്ങളുടെ കൈപ്പത്തി മതിയാകും. അതായത് ഷോപ്പിംഗിന് ശേഷം നിങ്ങളുടെ ബാങ്ക് കാർഡുകളോ ഫോണുകളോ ക്യാഷ് കൗണ്ടറുകളിൽ സ്വൈപ്പ് ചെയ്യേണ്ടതില്ല. പകരം പാം പേ സാങ്കേതിക വിദ്യ ഉപയോ​ഗപ്പെടുത്താമെന്ന് ടെക്‌നോളജി ഡെവലപ്‌മെൻ്റ് ഗ്രൂപ്പായ ആസ്ട്ര ടെക്കിൻ്റെ സ്ഥാപകനായ അബ്ദുല്ല അബു ഷെയ്ഖ് പറയുന്നു. ബായ് ഫിൻടെക് ഉച്ചകോടിയിൽ ഫിൻടെക് ഉപസ്ഥാപനമായ PayBy വഴിയാണ് കമ്പനി പേയ്‌മെൻ്റ് സൊല്യൂഷൻ അവതരിപ്പിച്ചത്.

ബയോമെട്രിക് പ്രാമാണീകരണ രീതികൾ ഉപയോഗിച്ച് പേയ്‌മെൻ്റുകൾ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുന്ന ഒരു കോൺടാക്റ്റ് ലെസ് പാം റെക്കഗ്നിഷൻ സേവനമാണ് പാം പേ. പേയ്‌മെൻ്റ് മെഷീനുകൾ ഉപഭോക്താക്കളുടെ കൈപ്പത്തി രേഖകളുടെ ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കിയശേഷമായിരിക്കും പെയ്മെ​ന്റ് നടത്തുക. നിലവിൽ കമ്പനിക്ക് നിശ്ചിത എണ്ണം മെഷീനുകൾ പ്രാദേശിക മാർക്കറ്റ് ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചറിനുള്ളിൽ പരീക്ഷണ ആവശ്യങ്ങൾക്കായി ഉപയോഗിക്കും. (ഇത്) വർഷം മുഴുവനും 50,000 പേബൈ വ്യാപാരികൾക്ക് സ്കെയിലിംഗിനുള്ള പൂർണ്ണമായ സന്നദ്ധത ഉറപ്പാക്കുന്നവയാണെന്ന് ഷെയ്ഖ് പറഞ്ഞു. ബാങ്കുകളുമായി സാങ്കേതികവിദ്യ സംയോജിപ്പിക്കുന്നതിന് കമ്പനി പഠനം നടത്തുകയാണ്. ഉപയോക്താക്കളെ അവരുടെ അക്കൗണ്ടുകൾ നേരിട്ട് ലിങ്ക് ചെയ്യാൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്ന തരത്തിലായിരിക്കും അവ.

ഈ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സൗജന്യമായിരിക്കും. ആദ്യ ഘട്ടത്തിൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വിൽപ്പന കേന്ദ്രത്തിൽ തന്നെ ഉപകരണം വഴി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഭാവിയിൽ, ഫേഷ്യൽ റെക്കഗ്നിഷൻ പ്രാമാണീകരണ പ്രക്രിയ ഇന്ന് പ്രവർത്തിക്കുന്നതുപോലെ, ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഫോണിലെ ഒരു പ്രാമാണീകരണ ഫീച്ചറിലൂടെ അവരുടെ കൈപ്പത്തി രേഖകൾ ഉപയോഗിച്ച് അക്കൗണ്ടുകൾ എളുപ്പത്തിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. ഈ നൂതന സാങ്കേതികവിദ്യ സ്വീകരിക്കുന്ന എല്ലാ വ്യാപാരികൾക്കും നേരെ കൈകൾ വീശിക്കൊണ്ട് പേയ്‌മെൻ്റുകൾക്കായി അവർക്ക് പാം പേ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും. പരമ്പരാഗത കാർഡ് പേയ്‌മെൻ്റുകളേക്കാളും മറ്റ് പേയ്‌മെൻ്റ് സാങ്കേതികവിദ്യകളേക്കാളും കൂടുതൽ സുരക്ഷിതമായ ബദലാണ് ഈ സാങ്കേതികവിദ്യയെന്ന് കമ്പനി പറഞ്ഞു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy