യുഎഇയിൽ നിന്ന് ലോൺ എടുക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നുണ്ടോ? എങ്കിൽ പരിശോധിക്കാം..

യുഎഇയിൽ നിന്ന് ലോണെടുക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് സ്കോർ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടത് അനിവാര്യമാണ്. ഉയർന്ന ക്രെഡിറ്റ് സ്കോറുണ്ടെങ്കിൽ ലോൺ അഭ്യർത്ഥന അംഗീകരിക്കപ്പെടാൻ കൂടുതൽ സാധ്യതയുണ്ട്. ഈ മൂന്നക്ക സ്‌കോർ നിങ്ങളുടെ സാമ്പത്തിക ജീവിതത്തെ കാര്യമായി സ്വാധീനിച്ചേക്കാം, കുറഞ്ഞ പലിശ നിരക്ക് ലഭിക്കുന്നത് മുതൽ വേഗത്തിലുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് സമയത്തിന് വരെ സഹായകരമാണ്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

നിങ്ങളുടെ പേയ്‌മെൻ്റ് ചരിത്രം, നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് പരിധി എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കുന്നു, നിങ്ങളുടെ പക്കലുള്ള ഡെബിറ്റ് കാർഡുകളുടെ എണ്ണം, ബൗൺസ് ആയ ചെക്കുകളുടെ എണ്ണം എന്നിവ കണക്കിലെടുത്ത് ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ കണക്കാക്കുന്നതാണ്.

നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് സ്‌കോർ പരിശോധിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സ്‌കോറിനൊപ്പം ഒരു ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട് നേടാൻ ഓപ്ഷൻ ഉണ്ടായിരിക്കും. ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ: 10.50 ദിർഹം,സ്കോർ ഉള്ള ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട്: 84.50 ദിർഹം

ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ എങ്ങനെ പരിശോധിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട് എങ്ങനെ നേടാം?

നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ കാണുന്നതും നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട് ഓൺലൈനിൽ ലഭിക്കുന്നതും വളരെ ലളിതമാണ്. അതിനായി

  1. അൽ എത്തിഹാദ് ക്രെഡിറ്റ് ബ്യൂറോ വെബ്‌സൈറ്റിലേക്ക് പോകുക. നീല നിറത്തിലുള്ള ടാബ് ‘വ്യക്തികൾക്കായി’ എന്ന വാചകം ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.
  2. ‘Get a Credit Score now’ എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. മുമ്പ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത ഐഡി ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ലോഗിൻ ചെയ്യാനോ യുഎഇ പാസ് വഴി ലോഗിൻ ചെയ്യാനോ കഴിയുന്ന ഒരു ലോഗിൻ പേജിലേക്ക് ഇത് നിങ്ങളെ കൊണ്ടുപോകും.
  3. നിങ്ങൾ ലോഗിൻ ചെയ്‌തുകഴിഞ്ഞാൽ, ചുവടെയുള്ള പേജ് നിങ്ങൾ കാണും. നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ നേടുകയോ ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ട് നേടുകയോ ചെയ്യുന്നതിൽ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാനാകും.
  4. റിപ്പോർട്ട് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് ‘ഇപ്പോൾ വാങ്ങുക’ എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് പേയ്‌മെൻ്റ് ആരംഭിക്കുക.

ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ എങ്ങനെ മെച്ചപ്പെടുത്താം?

നിങ്ങളുടെ സ്കോർ 400-നും 700-നും ഇടയിലായിരിക്കണം – 700-ന് മുകളിലുള്ള എന്തും മികച്ച ക്രെഡിറ്റ് സ്കോർ ആണ്. നിങ്ങളുടെ സ്കോർ 400-ൽ താഴെയാണെങ്കിൽ, അവ മെച്ചപ്പെടുത്താനും വഴികളുണ്ട്. അതിനായി നിശ്ചിത തീയതിയിലോ അതിന് മുമ്പോ പേയ്‌മെൻ്റുകൾ നടത്തുക, ബൗൺസ് ചെക്കുകൾ ഒഴിവാക്കുക, ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകളുടെയും ലോണുകളുടെയും എണ്ണം കുറയ്ക്കുക, കുടിശ്ശികയുള്ള ബാലൻസുകളും ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പരിധികളുടെ ഉപയോഗവും കുറയ്ക്കുക എന്നീ രീതികളിലൂടെ സ്കോർ മെച്ചപ്പെടുത്താം.

നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ടിൽ എന്തെങ്കിലും പൊരുത്തക്കേട് കണ്ടെത്തിയാൽ, അത് കൂടുതൽ ഉയർത്താൻ നിങ്ങൾക്ക് അൽ ഇത്തിഹാദ് ക്രെഡിറ്റ് ബ്യൂറോയെ ബന്ധപ്പെടാം. നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് വിവരങ്ങൾ ബാങ്കുകളും ധനകാര്യ കമ്പനികളും ടെലികോം ഓപ്പറേറ്റർമാരുമാണ് ബ്യൂറോയ്ക്ക് നൽകുന്നത് – അതിനാൽ ബ്യൂറോ ബന്ധപ്പെട്ട ദാതാവിനോട് ആശങ്ക ഉന്നയിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഒരു പിശക് റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നതിന്, അവരുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ കണ്ടെത്താനാകുന്ന ഡാറ്റ തിരുത്തൽ അഭ്യർത്ഥന ഫോം പൂരിപ്പിക്കുക. നിങ്ങളുടെ എമിറേറ്റ്‌സ് ഐഡിയും ക്രെഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ടും മറ്റ് അനുബന്ധ രേഖകളും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യേണ്ടിവരുമെന്ന കാര്യവും ശ്രദ്ധിക്കുക.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy