ആകാശച്ചുഴിയിൽ പരുക്കേറ്റവർക്ക് 8,35,200 രൂപ നഷ്ടപരിഹാരം പ്രഖ്യാപിച്ച് എയർലൈൻസ്

വിമാനം ആകാശച്ചുഴിയിൽപെട്ടതിനെ തുടർന്ന് പരുക്കേറ്റവർക്ക് നഷ്ടപരി​ഹാരം പ്രഖ്യാപിച്ച് സിം​ഗപ്പൂർ എയർലൈൻസ്. നിസാര പരിക്കേറ്റ യാത്രക്കാർക്ക് 10,000 ഡോളർ നഷ്ടപരിഹാരം വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും കൂടുതൽ മോശമായി പരിക്കേറ്റവരുമായി ഉയർന്ന പേഔട്ടിനെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യുമെന്നും എയർലൈൻസ് അറിയിച്ചു. കഴിഞ്ഞ മാസം 20ന് വിമാനം തീവ്രമായ പ്രക്ഷുബ്ധതയിൽപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ഒരു ബ്രിട്ടീഷ് പൗരന് മരണം സംഭവിച്ചിരുന്നു. സംഭവത്തെ തുടർന്ന് 211 യാത്രക്കാരും 18 ജീവനക്കാരുമായി സിംഗപ്പൂരിലേക്ക് പോകുകയായിരുന്ന ബാങ്കോം​ഗിൽ അടിയന്തരമായി ലാൻഡ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു.

ഗുരുതരമായ പരിക്കുകൾ ഏറ്റതായി വൈദ്യശാസ്ത്രപരമായി വിലയിരുത്തപ്പെടുന്ന യാത്രക്കാർക്ക് ദീർഘകാല വൈദ്യസഹായം ആവശ്യമാണെന്നും സാമ്പത്തിക സഹായം അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നതിലും അവരുടെ അടിയന്തിര ആവശ്യങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് $25,000 മുൻകൂറായി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നെന്നും എയർലൈൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ചില യാത്രക്കാർക്ക് തലയ്ക്കും നട്ടെല്ലിനും പരുക്കേറ്റിട്ടുണ്ടെന്ന് ബാങ്കോം​ഗിലെ ആശുപത്രി അറിയിച്ചു. നിലവിൽ 20 പേർ ചികിത്സയിലുണ്ടെന്നും എയർലൈൻ അറിയിച്ചു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy