യുഎഇ: സർക്കാർ ജീവനക്കാർക്ക് ബലിപെരുന്നാൾ അവധി പ്രഖ്യാപിച്ച് ഈ എമിറേറ്റുകൾ

ഷാർജയിലെ പൊതുമേഖലാ ജീവനക്കാർക്കുള്ള ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധി തീയതികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജൂൺ 15 മുതൽ ജൂൺ 18 വരെ അവധി ലഭിക്കും. ഷാർജയിലെ സർക്കാർ ജീവനക്കാർക്ക് വെള്ളിയാഴ്ച വാരാന്ത്യത്തോടൊപ്പം 5 ദിവസത്തെ ഇടവേളയാണ് ലഭ്യമാകുക. ജൂൺ 19 ബുധനാഴ്ച ഔദ്യോഗിക ജോലികൾ പുനരാരംഭിക്കും. അബുദാബിയിൽ ജൂൺ 15 മുതൽ ജൂൺ 18 വരെ പൊതുമേഖലാ ജീവനക്കാർക്കായി ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജൂൺ 19 ന് ഔദ്യോഗിക പ്രവർത്തനങ്ങൾ പുനരാരംഭിക്കും.

അവധിക്കാല സർക്കുലർ അനുസരിച്ച്, അധികാരികൾ, വകുപ്പുകൾ, ഷിഫ്റ്റുകളിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന ജീവനക്കാർ അല്ലെങ്കിൽ പൊതു സേവനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന സ്ഥാപനങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ പൊതു സൗകര്യങ്ങളുടെ മാനേജ്മെൻ്റ് എന്നിവയ്ക്ക് ഒഴിവാക്കലുകൾ ബാധകമാണ്. അവധിക്കാലത്ത് അവരുടെ സൗകര്യങ്ങളുടെ സുഗമമായ പ്രവർത്തനം നിലനിർത്തുന്നതിന് പ്രവർത്തന ആവശ്യകതകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഈ സ്ഥാപനങ്ങൾ ജീവനക്കാർക്ക് ജോലി സമയം നിശ്ചയിക്കും. ജൂൺ 15 ശനിയാഴ്ച മുതൽ ജൂൺ 18 ചൊവ്വ വരെയായിരിക്കും പൊതുമേഖലയിലെ അവധി ദിവസങ്ങൾ എന്ന് ഫെഡറൽ അതോറിറ്റി ഓഫ് ഹ്യൂമൻ റിസോഴ്‌സസ് പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy