യുഎഇയിൽ തൊഴിലന്വേഷിക്കുന്നവരാണോ നിങ്ങൾ? ഇതാ ഒരു കിടിലൻ അവസരം

അബുദാബി ആസ്ഥാനമായുള്ള എയർലൈനായ ഇത്തിഹാദിൽ വൻ റിക്രൂട്ട്‌മെൻ്റ് കാമ്പെയ്ൻ ആരംഭിച്ചു. ക്യാബിൻ ക്രൂ അം​ഗങ്ങളാകാൻ 1000 പേരെ കൂടിയാണ് എയർലൈൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. 112 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ആളുകൾ ഉൾപ്പെടുന്ന വൈവിധ്യമാർന്ന ടീമിൽ പുതിയ ക്യാബിൻ ക്രൂ അംഗങ്ങളും ചേരും. ഇത്തിഹാദിൻ്റെ ഫ്ലൈറ്റ് അറ്റൻഡൻ്റുകൾക്ക് പൂർണ്ണമായി സജ്ജീകരിച്ച ആധുനിക താമസസൗകര്യം, മെഡിക്കൽ ഇൻഷുറൻസ്, അലവൻസുകൾ, ഡൈനിംഗ്, ഷോപ്പിംഗ്, ഒഴിവുസമയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, കാർ വാടകയ്‌ക്ക് എന്നിവയിൽ കിഴിവുകളും കൂടാതെ മത്സരാധിഷ്ഠിത ശമ്പളം തുടങ്ങിയവയെല്ലാം ലഭിക്കും. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy