യുഎഇ കാലാവസ്ഥ: യെല്ലോ അലര്‍ട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചു; താപനില ഉയരും

ദേശീയ കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം (NCM) മെയ് 26 ഞായറാഴ്ച മൂടല്‍മഞ്ഞിന് യെല്ലോ അലര്‍ട്ട് നല്‍കി. തിരശ്ചീന ദൃശ്യപരത കുറയും. സാധാരണഗതിയില്‍, താപനില ക്രമാനുഗതമായി വര്‍ദ്ധിക്കുന്നതിനൊപ്പം, ചില സമയങ്ങളില്‍ ന്യായമായതും ഭാഗികമായി മേഘാവൃതമായതുമായ ഒരു ദിവസം യുഎഇക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EjhcbK10nz95RYCEOTO7FQ
അബുദാബിയിലും ദുബായിലും യഥാക്രമം 39 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസും 38 ഡിഗ്രി സെല്‍ഷ്യസും വരെ താപനില ഉയരും. രാത്രിയിലും തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെയും ചില തീരപ്രദേശങ്ങളിലും ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിലും ഈര്‍പ്പമുള്ളതായിരിക്കും. മൂടല്‍മഞ്ഞ് രൂപപ്പെടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്.
ചില സമയങ്ങളില്‍ നേരിയതോ മിതമായതോ ആയ കാറ്റ് രാജ്യത്ത് വീശും. അറേബ്യന്‍ ഗള്‍ഫും ഒമാന്‍ കടലും നേരിയ തോതില്‍ അനുഭവപ്പെടും.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy