ദുബായിലെ പാം ജബല്‍ അലിയിലേക്കെത്താന്‍ പൊതു പ്രവേശന റോഡ് വരുന്നു

ദുബായിലെ പാം ജബല്‍ അലിയിലേക്കെത്താന്‍ പൊതു പ്രവേശന റോഡ് വരുന്നു. ഷെയ്ഖ് സായിദ് റോഡില്‍ നിന്ന് 6 കിലോമീറ്റര്‍ ദൂരത്തിലാണ് പൊതു പ്രവേശന റോഡ് നിര്‍മ്മിക്കുക. റോഡിന്റെ തുടക്കത്തിനുള്ള കരാര്‍ നല്‍കിയതായി മാസ്റ്റര്‍ ഡെവലപ്പറായ നഖീല്‍ ഞായറാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.
പാം ജബല്‍ അലിയുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന പ്രധാന ഭൂപ്രദേശമായ ദുബായ് വാട്ടര്‍ഫ്രണ്ടിലെ അല്‍ ഹെസാ സ്ട്രീറ്റിലേക്കുള്ള (പഴയ അബുദാബി റോഡ്) റോഡ്വേയ്ക്കും ലൈറ്റിംഗ് മെച്ചപ്പെടുത്തലിനും കമ്പനി കരാര്‍ നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. ഈന്തപ്പനയുടെ ആകൃതിയിലുള്ള കൃത്രിമ ദ്വീപസമൂഹം പാം ജുമൈറയുടെ ഇരട്ടി വലുപ്പമുള്ളതാണ്. ഭാവിയില്‍ ഏകദേശം 35,000 കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് താമസിക്കുമെന്ന് ദുബായ് ഹോള്‍ഡിംഗ് റിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ് ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസര്‍ ഖാലിദ് അല്‍ മാലിക് പറഞ്ഞു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EjhcbK10nz95RYCEOTO7FQ
ദുബായുടെ റിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ് മേഖലയിലെ അടുത്ത വലിയ കാര്യമാണ് പാം ജബല്‍ അലി. 10.5 ദശലക്ഷം ചതുരശ്ര മീറ്റര്‍ വിസ്തൃതിയുള്ള ഈ ദ്വീപ് 13.4 കി.മീ. മൊത്തം 110 കിലോമീറ്റര്‍ തീരപ്രദേശവും 91 കിലോമീറ്റര്‍ കടല്‍ത്തീരവും ഉള്ള 16 ഫ്രണ്ടുകള്‍ ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. വിനോദത്തിനു പുറമെ 80-ലധികം ഹോട്ടലുകളും റിസോര്‍ട്ടുകളും ഇവിടെയുണ്ട്.
കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം സെപ്റ്റംബറില്‍ നഖീല്‍ വില്ലകളുടെ ആദ്യ സെറ്റ് വില്‍പ്പനയ്ക്ക് വെച്ചപ്പോള്‍ മണിക്കൂറുകള്‍ക്കകം അവ വിറ്റുതീര്‍ന്നിരുന്നു. പ്രോപ്പര്‍ട്ടി ബ്രോക്കര്‍മാരുടെയും നിക്ഷേപകരുടെയും നീണ്ട ക്യൂവാണ് വില്‍പ്പനയില്‍ ഉണ്ടായത്. 2023 ലെ നാലാം പാദ വില്‍പ്പനയില്‍ 14.2 ബില്യണ്‍ ദിര്‍ഹം നേടി ദുബായില്‍ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച പ്രദേശമാണിത്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy