യുഎഇയിൽ ഇത്തിഹാദ് എയർവേസിൽ അനവധി തൊഴിലവസരങ്ങൾ

യുഎഇയുടെ ദേശീയ വിമാനക്കമ്പനിയായ ഇത്തിഹാദ് എയർവേയ്‌സ് ഈ വർഷം നൂറുകണക്കിന് പൈലറ്റുമാരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി അബുദാബി ആസ്ഥാനമായുള്ള കരിയർ വ്യാഴാഴ്ച അറിയിച്ചു. ഇത്തിഹാദ് ജൂൺ 29 ന് ലാർനാക്ക, സൈപ്രസ്, കൂടാതെ ബൾഗേറിയ, അൽബേനിയ, റൊമാനിയ, ഹംഗറി, പോളണ്ട്, ലിത്വാനിയ എന്നിവിടങ്ങളിലെ മറ്റ് ഏഴ് നഗരങ്ങളിൽ ജൂലൈ 13 വരെ അന്താരാഷ്ട്ര റിക്രൂട്ട്‌മെൻ്റ് റോഡ്‌ഷോ നടത്തും. എയർബസ് A320, A350, A380 എന്നിവയും ബോയിംഗ് 777, 787, ബോയിംഗ് 777 ചരക്കുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഇത്തിഹാദ് ഫ്ലീറ്റിൽ ഉടനീളമുള്ള വിമാന തരങ്ങൾക്കായി എല്ലാ റാങ്കുകളിലുമുള്ള പൈലറ്റുമാരെ ഇത്തിഹാദ് തേടുന്നു. റോഡ്‌ഷോകളിൽ ഒന്നിൽ പങ്കെടുത്തോ അല്ലെങ്കിൽ careers.etihad.com-ൽ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്‌തോ അപേക്ഷകർക്ക് അവർക്ക് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം. “ഇതുവരെ ഇത്തിഹാദ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കാത്ത പൈലറ്റുമാരും ഭാവിയിൽ ഇത്തിഹാദിൽ ചേരാൻ ആഗ്രഹിച്ചേക്കാം, റോഡ്ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കാനോ ഓൺലൈനിൽ താൽപ്പര്യം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനോ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു,” യുഎഇ എയർലൈൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.  യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

ഇത്തിഹാദും അബുദാബിയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതെല്ലാം പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ അഭിമാനിക്കുന്നു, ഞങ്ങളുടെ അഭിലാഷങ്ങളിൽ പങ്കുചേരുന്ന പൈലറ്റുമാരെ ഞങ്ങൾ തേടുകയാണ്, ഇത്തിഹാദ് എയർവേയ്‌സിലെ ചീഫ് ഓപ്പറേഷനും ഗസ്റ്റ് ഓഫീസറുമായ ജോൺ റൈറ്റ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഇത്തിഹാദിന് 142 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള പൈലറ്റുമാരും ജീവനക്കാരുമുണ്ട്, എല്ലാവരും അബുദാബിയിൽ നിന്നാണ്. ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഏഷ്യ, ആഫ്രിക്ക, മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, യൂറോപ്പ്, വടക്കേ അമേരിക്ക എന്നിവിടങ്ങളിലെ 70 ലധികം ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് ഇതിൻ്റെ പൈലറ്റുമാർ പറക്കുന്നു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy