യുഎഇയിലെ ഇന്നത്തെ കാലാവസ്ഥ അറിയിപ്പ്

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതമായ കാലാവസ്ഥയായിരിക്കും. എന്നാൽ, തീരപ്രദേശങ്ങളിൽ ചൂടിൽ കാര്യമായി കുറവുണ്ടാകും. ചില തീരപ്രദേശങ്ങളിൽ ഇന്ന് രാത്രിയും വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെയും ഹ്യുമിഡിറ്റി വർദ്ധിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ചില സമയങ്ങളിൽ നേരിയ രീതിയിൽ കാറ്റ് വീശും ഇത് പൊടി വീശുന്നതിന് കാരണമായേക്കാം. അറേബ്യൻ ഗൾഫിൽ കടൽക്ഷോഭം നേരിയതോ ഒമാൻ കടലിൽ നേരിയതോ മിതമായതോ ആയിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഇന്ന്, ഗസ്യുറ, അൽ ക്വാ, സില പ്രദേശങ്ങളിൽ താപനില 47 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിൽ എത്തുമെന്നും അബുദാബിയിൽ ബുധൻ 42 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും ദുബായിൽ 41 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും ആയിരിക്കും. ദുബായിൽ ഹ്യുമിഡിറ്റി സൂചിക 90 ശതമാനവും അബുദാബിയിൽ 80 ശതമാനവും എത്തുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

യുഎഇയിലെ ഉയർന്ന താപനിലയും ഈർപ്പമുള്ള കാലാവസ്ഥയും ഗുരുതരമായ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്ന ആശങ്കകൾക്ക് കാരണമായിട്ടുണ്ട്. ഈ വേനൽ കാലത്ത് കഠിനമായ ചൂടും ഈർപ്പവും ഗുരുതരമായ ആരോഗ്യ അപകടങ്ങളിലേക്ക് നയിച്ചേക്കാം. നിർജ്ജലീകരണം, ഹീറ്റ്‌സ്ട്രോക്ക്, ക്ഷീണം, ചർമ്മ പ്രശ്നങ്ങൾ എന്നിവ ചൂടുള്ള കാലാവസ്ഥയിൽ നമ്മൾ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. കഠിനമായ ചൂടുള്ള സമയത്തും പുറത്ത് ജോലി ചെയ്യുമ്പോഴും കൂടുതൽ മുൻകരുതലുകൾ എടുക്കണമെന്ന് ഡോക്ടർമാർ നിർദ്ദേശിച്ചിട്ടുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy