സൗദിയിൽ മാസപ്പിറവി കണ്ടു

ജൂലൈ 5 വെള്ളിയാഴ്ച ചന്ദ്രക്കല ദർശിക്കാത്തതിനെ തുടർന്ന് സൗദി അറേബ്യ മുഹറം ആദ്യ ദിനം പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജൂലൈ 7 ഞായറാഴ്ച ഹിജ്‌റി പുതുവത്സരം ആഘോഷിക്കുമെന്ന് സൗദി അറേബ്യ സുപ്രീം കോടതി പ്രസ്താവനയിൽ അറിയിച്ചു. ദുൽ ഹിജ്ജ 30 ദിവസമായിരിക്കും, ജൂലൈ 6 ശനിയാഴ്ച മാസത്തിൻ്റെ അവസാന ദിവസമായിരിക്കും. സുപ്രീം കോടതി ഒരു പ്രസ്താവന ഇപ്രകാരമാണ്, “ഉമ്മുൽ ഖുറ കലണ്ടർ പ്രകാരം 30/12/1445 ഹിജ്റ ശനിയാഴ്ച, 2024 ജൂലൈ 6 ന് തുല്യമായ മാസത്തിൻ്റെ പൂർത്തീകരണമാണെന്ന് സുപ്രീം കോടതിയുടെ ക്രസൻ്റ് കാഴ്ച കമ്മിറ്റി തീരുമാനിച്ചു. ഹിജ്റ 1445-ലെ ദുൽഹിജ്ജയുടെ മുപ്പത് ദിവസങ്ങൾ, ഉമ്മുൽ ഖുറ കലണ്ടർ പ്രകാരം 1/1/1446 ഞായറാഴ്ച, 2024 ജൂലൈ 7-ന് മുഹറം മാസത്തിലെ ആദ്യ ദിവസമായിരിക്കും. ഹിജ്റ 1446 വർഷം.” യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy