യുഎഇയിലെ എയർപോർട്ടുകളിൽ യാത്രയ്ക്ക് ഒരു ദിവസം മുമ്പ് തന്നെ ല​ഗേജുകൾ ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്യാം, വിശദാംശങ്ങൾ അറിയാം

വിമാനത്താവളത്തിലേക്ക് ല​ഗേജുകളില്ലാതെ, നീണ്ട ചെക്ക് ഇൻ ക്യൂവിനെ കുറിച്ച് ആശങ്കപ്പെടാതെ യാത്ര ചെയ്യുന്നതിനെ കുറിച്ച് ആലോചിച്ചിട്ടുണ്ടോ? എങ്കിൽ വേനൽക്കാലത്തെ തിരക്കേറിയ യാത്രകളിൽ മുമ്പേ കൂട്ടി കാര്യങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്താൽ ഇപ്രകാരം ല​ഗേജ് ഇല്ലാതെ എയർപോർട്ടിലെത്താം. യുഎഇയിലെ എയർപോർട്ടുകളിൽ എമിറേറ്റ്സ്, ഇത്തിഹാദ്, എയർ അറേബ്യ തുടങ്ങിയ വിമാനക്കമ്പനികളെല്ലാം ലഗേജ് ഡ്രോപ്പ്-ഓഫ് സേവനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. ഇതിനർത്ഥം നിങ്ങൾക്ക് ചെക്ക്-ഇൻ ക്യൂകൾ പൂർണ്ണമായും ഒഴിവാക്കാം എന്നാണ്. നിങ്ങൾ സെൽഫ് ചെക്ക്-ഇൻ ഓപ്‌ഷനാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നതെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ടിക്കറ്റിനും റൂട്ടിനുമുള്ള ലഗേജ് പരിധിയും നിയമങ്ങളും അറിഞ്ഞിരിക്കണം. നിങ്ങളുടെ പാസ്‌പോർട്ട്, ടിക്കറ്റ്, വിസ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ റൂട്ടിന് ആവശ്യമായ മറ്റേതെങ്കിലും യാത്രാ സംബന്ധമായ രേഖകൾ ഉൾപ്പെടെ ആവശ്യമായ എല്ലാ രേഖകളും നിങ്ങളുടെ പക്കലുണ്ടായിരിക്കുകയും വേണം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

എമിറേറ്റ്‌സ് യാത്രക്കാർക്ക് 24 മണിക്കൂർ മുമ്പും ഫ്ലൈറ്റിന് നാല് മണിക്കൂർ മുമ്പും താഴെപ്പറയുന്ന സ്ഥലങ്ങളിൽ ബാഗുകൾ ഡ്രോപ്പ് ഓഫ് ചെയ്യാം,

  1. ദുബായ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് ടെർമിനൽ 3 – സ്വയം ചെക്ക്-ഇൻ കിയോസ്‌കുകളിലേക്ക് പോയി ചെക്ക്-ഇൻ പ്രക്രിയ പൂർത്തിയാക്കുക.
  2. ഡിഐഎഫ്സിയിലെ ഐസിഡി ബ്രൂക്ക്ഫീൽഡ് പ്ലേസ് – ദിവസവും രാവിലെ 8 മുതൽ രാത്രി 10 വരെ തുറന്നിരിക്കും. നിങ്ങൾക്ക് സ്വയം ചെക്ക്-ഇൻ ഓപ്‌ഷനുകൾ, റോബോട്ട് ചെക്ക്-ഇൻ അസിസ്റ്റൻ്റുമാർ അല്ലെങ്കിൽ പ്രോസസ്സ് പൂർത്തിയാക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന ചെക്ക്-ഇൻ ഏജൻ്റുകൾ എന്നിവ ഉണ്ടായിരിക്കും.
  3. അജ്മാൻ – സെൻട്രൽ ബസ് ടെർമിനൽ – നിങ്ങൾ ഏതെങ്കിലും നോർത്തേൺ എമിറേറ്റ്സിൽ നിന്നാണ് യാത്ര ചെയ്യുന്നതെങ്കിൽ, ഇത് കൂടുതൽ അടുത്ത ഓപ്ഷനായിരിക്കും. ചെക്ക്-ഇൻ സൗകര്യം 24 മണിക്കൂറും തുറന്നിരിക്കും. സേവനങ്ങൾ സൗജന്യമാണ്.

ഇത്തിഹാദ്
നിങ്ങൾക്ക് സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ സെൽഫ് സർവീസ് ബാഗ് ഡ്രോപ്പ് സേവനം ഉപയോഗിക്കാനും താഴെ പറയുന്ന ഘട്ടങ്ങൾ പാലിച്ചുകൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ സീറ്റുകൾ മുൻകൂട്ടി തിരഞ്ഞെടുക്കാനും കഴിയും. സേവനം സൗജന്യമാണ്
1: നിങ്ങളുടെ ഫ്ലൈറ്റിന് 30 മണിക്കൂർ മുമ്പ് വരെ ഓൺലൈനിൽ ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്യുക.
2: അബുദാബി എയർപോർട്ടിലെ സെൽഫ് സർവീസ് ബാഗ് ഡ്രോപ്പിലേക്ക് പോകുക.
3: നിങ്ങളുടെ സീറ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനും ബാഗുകൾ തൂക്കുന്നതിനും ടാഗ് ചെയ്യുന്നതിനും ബോർഡിംഗ് പാസെടുക്കുന്നതിനും നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കുക.

എയർ അറേബ്യ
നിങ്ങൾ എയർ അറേബ്യയിൽ യാത്ര ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, ഇനിപ്പറയുന്ന സ്ഥലങ്ങളിൽ നിങ്ങൾക്ക് എയർലൈനി​ന്റെ സെൽഫ് ചെക്ക്-ഇൻ സേവനം ലഭിക്കും:

ഷാർജ
ഷാർജ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ മുവൈല- ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജുകൾ ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്യാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ പ്രവർത്തിക്കും. സ്ഥാനം: അൽ എതിർവശത്ത് മദീന ഷോപ്പിംഗ് സെൻ്റർ, മുവൈല. 20ദിർഹം ഫീസ് ബാധകമാണ്.

ഷാർജ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ മതജെർ അൽ മുസ്സല – ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജുകൾ ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്യാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്നിരിക്കും. സ്ഥലം: മതജെർ അൽ മുസല്ല. 20ദിർഹം ഫീസ് ബാധകമാണ്.

ഷാർജ സിറ്റി സഫീർ മാളിൽ ചെക്ക്-ഇൻ, ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്ന് പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ലൊക്കേഷൻ: സഫീർ മാൾ, ഗ്രൗണ്ട് ഫ്ലോർ, അൽ വഹ്ദ സ്ട്രീറ്റ്, ഷാർജ. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

ദുബായ്
ദുബായ് സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ ഷിന്ദഗ സിറ്റി – സെൻ്റർ ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ നഗര ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്നിരിക്കും സ്ഥലം: ഷിന്ദഗ സിറ്റി സെൻ്റർ, ഗ്രൗണ്ട് ഫ്ലോർ, പാർക്കിംഗ് പ്രവേശനം 2ന് സമീപം . 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അബുദാബി
അബുദാബി സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ – അൽ നഹ്യാൻ – സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 9 വരെ തുറക്കും. ലൊക്കേഷൻ: ചോക്കലാലയ്ക്ക് സമീപം , മുറൂർ റോഡ്, അൽ നഹ്യാൻ, അബുദാബി. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യാനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അബുദാബി സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ മുസ്സഫ – സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്നിരിക്കും സ്ഥാനം: ഗ്രൗണ്ട് ഫ്ലോർ, വർക്കേഴ്സ് വില്ലേജ്, മദീന സൂപ്പർ മാർക്കറ്റിന് സമീപം, M24, മുസ്സഫ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയ മുസ്സഫ, അബുദാബി. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അബുദാബി സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ മൊറാഫിഖ് – മുസ്സഫ ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ്, പുറപ്പെടുന്നതിന് 24 മണിക്കൂർ മുമ്പ് നേരത്തെയുള്ള ചെക്ക്-ഇൻ ആരംഭിക്കുന്നു. ദിവസവും രാവിലെ 10 മുതൽ രാത്രി 10 വരെ തുറന്നിരിക്കും സ്ഥലം: അൽ അർസാഖ് സ്ട്രീറ്റ്, മുസ്സഫ ഷാബിയ – 11, അൽ മദീന ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റിന് പിന്നിൽ. മുതിർന്നവർക്ക് 35 ദിർഹവും 12 വയസ്സിന് താഴെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 25 ദിർഹവും രണ്ട് വയസും അതിൽ താഴെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 15 ദിർഹവും ഹാൻഡ്ലിംഗ് ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അബുദാബി സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ YAS മാൾ – സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, പുറപ്പെടുന്നതിന് 24 മണിക്കൂർ മുമ്പ് നേരത്തെയുള്ള ചെക്ക്-ഇൻ ആരംഭിക്കുന്നു. ദിവസവും രാവിലെ 10 മുതൽ രാത്രി 10 വരെ തുറന്നിരിക്കും സ്ഥലം: ഫെരാരി വേൾഡ് എൻട്രൻസ്, YAS മാൾ. കൈകാര്യം ചെയ്യാനുള്ള ഫീസ്. മുതിർന്നവർക്ക് 35 ദിർഹവും 12 വയസ്സിന് താഴെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 25 ദിർഹവും രണ്ട് വയസും അതിൽ താഴെയുള്ള കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് 15 ദിർഹവുമാണ്.

അബുദാബി സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ ക്രൂയിസ് ടെർമിനൽ- സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, പുറപ്പെടുന്നതിന് 24 മണിക്കൂർ മുമ്പ് നേരത്തെയുള്ള ചെക്ക്-ഇൻ ആരംഭിക്കുന്നു. ദിവസവും 24 മണിക്കൂറും തുറന്നിരിക്കും. സ്ഥലം: അബുദാബി ക്രൂയിസ് ടെർമിനൽ, മാർസ മിന. മുതിർന്നവർക്ക് 35 ദിർഹം, 12 വയസ് വരെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 25 ദിർഹം, രണ്ട് വയസും അതിൽ താഴെയുള്ള കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് 15 ദിർഹം എന്നിവയും ബാധകമാണ്.

അബുദാബി സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ ഹംദാൻ സ്ട്രീറ്റ് – സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, നിങ്ങൾക്ക് ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ശനി – വ്യാഴം രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്നിരിക്കും. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 9 മുതൽ 11 വരെയും ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മുതൽ രാത്രി 11 വരെയും പ്രവർത്തിക്കും. സ്ഥലം: അബുദാബി സെയിൽസ് ഷോപ്പ് ഗ്രൗണ്ട് ഫ്ലോർ, ജംബോ ഇലക്ട്രോണിക്സ് ഹംദാൻ സ്ട്രീറ്റിന് അടുത്ത്, അബുദാബി. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അൽ ഐൻ
അൽ ഐൻ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ മൊറാഫിഖ്- സായിദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, പുറപ്പെടുന്നതിന് 24 മണിക്കൂർ മുമ്പ് നേരത്തെയുള്ള ചെക്ക്-ഇൻ ആരംഭിക്കുന്നു. ദിവസവും രാവിലെ 10 മുതൽ രാത്രി 10 വരെ തുറന്നിരിക്കും സ്ഥലം: ലുലു ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റ് കുവൈറ്റ്, ഷാഖ്ബൂത് ബിൻ സുൽത്താൻ സ്ട്രീറ്റ്, സെൻട്രൽ ഡിസ്ട്രിക്ട് , അബുദാബി. മുതിർന്നവർക്ക് 35 ദിർഹം, 12 വയസ്സ് വരെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 25 ദിർഹം, രണ്ട് വയസും അതിൽ താഴെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 15 ദിർഹം എന്നിവയും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അജ്മാൻ
അജ്മാൻ സഫീർ മാൾ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ ഇത് ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ്, കൂടാതെ ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്ന് പ്രവർത്തിക്കും. ലൊക്കേഷൻ: ഷോപ്പ് നമ്പർ. 2, 3, ഗ്രൗണ്ട് ഫ്ലോർ, സഫീർ മാൾ, അൽ നുഐമിയ, അജ്മാൻ. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

അജ്മാൻ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ റുമൈല – ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറക്കും. സ്ഥലം: എസ്കേപ്പ് ടവർ, ഷെയ്ഖ് ഹുമൈദ് ബിൻ റാഷിദ് സ്ട്രീറ്റ്, റുമൈല 1, അജ്മാൻ. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

റാസൽഖൈമ
ഒമാൻ റോഡിലെ RAK സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ,- അൽ നഖീൽ, ഷാർജ ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് പറക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമുള്ളതാണ് ഈ സിറ്റി ചെക്ക്-ഇൻ, ഫ്ലൈറ്റ് പുറപ്പെടുന്നതിന് 48 മണിക്കൂർ മുതൽ എട്ട് മണിക്കൂർ വരെ നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ഉപേക്ഷിക്കാം. ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ രാത്രി 11 വരെ തുറന്ന് പ്രവർത്തിക്കുന്നു സ്ഥലം: ഒമാൻ റോഡ് നഖീൽ, ലുലു സൂപ്പർമാർക്കറ്റിന് പിന്നിൽ. 20 ദിർഹം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഫീസ് ബാധകമാണ്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy