ദുബായിൽ ടൂറിസ്റ്റ് സിം എങ്ങനെ നേടാം? വിവിധ നിരക്കുകൾ അറിയാം

ദുബായിൽ സന്ദർശനത്തിനെത്തുന്നവർക്ക് ടൂറിസ്റ്റ് സിം കാർഡെടുക്കുന്നത് വളരെ ലളിതമാണ്. ദുബായ് അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ നിന്ന് സിം കാർഡ് എടുക്കാവുന്നതാണ്. ഡു, ഇത്തിസലാത്ത്, വിർജിൻ മൊബൈൽ എന്നീ ടെലികോം ദാതാക്കളാണ് സിം കാർഡ് നൽകുന്നത്. അവർ തങ്ങളുടെ ലൊക്കേഷനുകൾ വെബ്‌സൈറ്റുകളിൽ ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ നഗരത്തിലെ പല ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റുകളും അവരുടെ സിം കാർഡുകൾ വിൽക്കുന്നുമുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

ഡു കാർഡുകൾ ദുബായ് അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ ലഭ്യമാണ്. ഇമിഗ്രേഷനിലൂടെ കടന്നുപോകുമ്പോൾ, നീല ടെലികോം സ്റ്റാൻഡുകളിൽ du എന്ന് എഴുതിയിരിക്കുന്നത് കാണും. രാജ്യത്ത് പ്രവേശിക്കുന്ന 18 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള ആർക്കും ഇവ സൗജന്യമായി എടുക്കാം. ഡു ടൂറിസ്റ്റ് സിം കാർഡുകൾ ആക്ടിവേറ്റ് ചെയ്‌തതിന് ശേഷം 24 മണിക്കൂർ സാധുതയുള്ള 1GB സൗജന്യ ഡാറ്റ ലഭിക്കും. കൂടുതൽ ഡാറ്റയും മിനിറ്റുകളും ഉൾപ്പെടുത്തുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഡു ടൂറിസ്റ്റ് സിം കാർഡ് അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പരിമിത സമയ പാക്കേജ് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും.
വിലകുറഞ്ഞ ഡാറ്റ പ്ലാൻ: 2 ജിബി ഡാറ്റയ്ക്ക് 49 ദിർഹം, 28 ദിവസത്തേക്ക് 30 ഫ്ലെക്സി മിനിറ്റ്.
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (7 ദിവസം): 100 ഫ്ലെക്സി മിനിറ്റുകൾക്കൊപ്പം 199 ദിർഹം.
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (14 ദിവസം): 200 ഫ്ലെക്സി മിനിറ്റുകൾക്കൊപ്പം 299 ദിർഹം.

ദുബായ് അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ അറൈവൽ ഹാളിൽ എത്തിസലാത്ത് സ്റ്റാൻഡുകളും ഉണ്ട്. ഇവിടെ നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യ ദുബായ് ടൂറിസ്റ്റ് സിം കാർഡും എടുക്കാം. അതിൽ 1GB കോംപ്ലിമെൻ്ററി ഡാറ്റയും ലഭിക്കും. നിങ്ങൾക്ക് ഇത് നവീകരിക്കണമെങ്കിൽ, പരിഗണിക്കേണ്ട നിരവധി ഓപ്ഷനുകൾ ഉണ്ട്. കൂടാതെ ഇത്തിസലാത്ത് വെബ്സൈറ്റിലൂടെയും സിം ഓർ‍ഡർ ചെയ്യാം. എത്തിസലാത്ത് സന്ദർശക പ്ലാനിനൊപ്പം നിങ്ങൾക്ക് നഗരത്തിൽ കിഴിവുള്ള ടാക്സി സവാരികളും പ്രധാന ആകർഷണങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഡീലുകളും ലഭിക്കും.
വിലകുറഞ്ഞ പ്ലാൻ: 2 ജിബി ഡാറ്റയ്ക്ക് 49 ദിർഹം, 28 ദിവസത്തേക്ക് 30 ഫ്ലെക്സി മിനിറ്റ്.
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (7 ദിവസം): അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റയ്ക്ക് 200 ദിർഹം കൂടാതെ 100 ഫ്ലെക്സി മിനിറ്റുകൾ
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (14 ദിവസം): അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റയ്ക്ക് 319 ദിർഹം കൂടാതെ 300 ഫ്ലെക്സി മിനിറ്റുകൾ

വിർജിൻ മൊബൈൽ ടൂറിസ്റ്റ് സിം പ്ലാനുകൾ
വിർജിൻ മൊബൈൽ സിം ദുബായ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്നും ലഭിക്കും. എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഓൺലൈനായും വാങ്ങാം. ഡു, എത്തിസലാത്ത് എന്നിവയിൽ നിന്ന് അൽപം വ്യത്യസ്തമായ വിർജിൻ മൊബൈൽ ടൂറിസ്റ്റ് സിം കാർഡുകൾക്ക് വലിയ ഡാറ്റാ പാക്കേജ് ഫോക്കസ് ഉണ്ട്, ഏറ്റവും ചെറിയത് ഏഴ് ദിവസത്തേക്ക് 21 ജിബിയാണ്.
ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ പ്ലാൻ: 21GB-ന് 142.86 ദിർഹം പ്രതിദിനം 3GB, 30 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ലോക്കൽ, 20 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ഇൻ്റർനാഷണൽ ഏഴ് ദിവസത്തേക്ക്.
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (7 ദിവസം): 30 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ലോക്കൽ, 20 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ഇൻ്റർനാഷണൽ സഹിതം 190.48 ദിർഹം
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (15 ദിവസം): 30 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ലോക്കൽ, 20 മിനിറ്റ്/ എസ്എംഎസ് ഇൻ്റർനാഷണൽ സഹിതം 285.71 ദിർഹം.
അൺലിമിറ്റഡ് ഡാറ്റ പ്ലാൻ (30 ദിവസം): 30 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ലോക്കൽ, 20 മിനിറ്റ്/എസ്എംഎസ് ഇൻ്റർനാഷണൽ, സൗജന്യ ഇൻ്റർനെറ്റ് കോളുകൾ എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം 500 ദിർഹം

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy