യുഎഇയിലെ കാലാവസ്ഥ; സ്ഥിഗതികൾ പരിശോധിക്കാം

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് ചില സമയങ്ങളിൽ ഭാഗികമായി മേഘാവൃതമായിരിക്കുമെന്ന് നാഷണൽ സെൻ്റർ ഓഫ് മെറ്റീരിയോളജി അറിയിച്ചു. കൂടാതെ ഇന്ന് നേരിയതോ മിതമായ രീതിയിലോ കാറ്റ് വീശും. പകൽ സമയത്ത് കാറ്റ് ചില സമയങ്ങളിൽ ഉന്മേഷദായകമായേക്കാം,എന്നാൽ പൊടി വീശാൻ ഇടയാക്കും. അറേബ്യൻ ഗൾഫിലും ഒമാൻ കടലിലും കടലിൽ നേരിയ തോതിൽ കാറ്റ് വീശും. ചില ഉൾ പ്രദേശങ്ങളിൽ താപനില 47 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും പർവതപ്രദേശങ്ങളിൽ 24 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും വരെ ഉയരാം. അബുദാബിയിൽ ഈർപ്പം 15 ശതമാനത്തിനും 75 ശതമാനത്തിനും ഇടയിലായിരിക്കും, താപനില 42 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ ഉയരും. ദുബായിൽ, താപനില 40 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിൽ എത്താം, ഈർപ്പം 20 ശതമാനത്തിനും 70 ശതമാനത്തിനും ഇടയിലാണെന്ന് കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം അറിയിച്ചു.  യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy