യുഎഇയിൽ അലേർട്ടുകൾ പുറപ്പെടുവിച്ചു, ഇന്ന് മഴ പെയ്യും

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് പൊതുവെ ഭാ​ഗികമായി മേഘാവൃതമായ കാലാവസ്ഥയായിരിക്കുമെന്ന് നാഷണൽ സെൻ്റർ ഓഫ് മെറ്റീരിയോളജി അറിയിച്ചു. നേരിയതോ മിതമായതോ ആയ വടക്കുപടിഞ്ഞാറൻ കാറ്റ് 10 മുതൽ 25 വരെ വേഗതയിൽ 40 കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ വീശും. കിഴക്കൻ തീരത്ത് താഴ്ന്ന മേഘങ്ങൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും, മഴയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടേക്കാവുന്ന ചില സംവഹന മേഘങ്ങൾ പർവതങ്ങൾക്ക് മുകളിൽ രൂപപ്പെടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. ചിലയിടങ്ങളിൽ മഴ പെയ്തേക്കും. മൂടൽമഞ്ഞിനെ തുടർന്ന് റെഡ്, യെല്ലോ അലർട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചു. രാവിലെ 6 മുതൽ 8.30 വരെ ചില ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിൽ തിരശ്ചീന ദൃശ്യപരത കുറഞ്ഞേക്കുമെന്ന് അധികൃതർ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. ഇന്ന് താപനില 47 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ ഉയർന്നേക്കാം. അബുദാബിയിൽ 41 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിലേക്കും ദുബായിൽ 38 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിലേക്കും താപനില ഉയരും. അബുദാബിയിലും ദുബായിലും താപനില 31 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിൽ 24 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും വരെ താഴ്ന്നേക്കാം. രാത്രിയിലും ഞായറാഴ്ച രാവിലെയും ഈർപ്പമുള്ള അന്തരീക്ഷമായിരിക്കും. ചില തീരപ്രദേശങ്ങളിൽ മൂടൽമഞ്ഞ് രൂപപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy