യുഎഇ കാലാവസ്ഥ: താപനില 47 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിൽ എത്തും, പൊടിക്കാറ്റും

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് ചില സമയങ്ങളിൽ ഭാഗികമായി മേഘാവൃതമായിരിക്കുമെന്ന് നാഷണൽ സെൻ്റർ ഓഫ് മെറ്റീരിയോളജി അറിയിച്ചു. നേരിയതോ മിതമായതോ ആയ കാറ്റ് വീശും. പകൽ സമയത്ത് പൊടി വീശാൻ കാരണമാകും. കിഴക്കൻ തീരത്ത് താഴ്ന്ന മേഘങ്ങൾ ദൃശ്യമാകും, ഇന്ന് ഉച്ചയോടെ ചില സംവഹന മേഘങ്ങൾ കിഴക്കോട്ട് രൂപപ്പെടാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. രാജ്യത്ത് താപനില 47 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ ഉയർന്നേക്കാം. അബുദാബിയിൽ 30 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിലേക്കും ദുബായിൽ 31 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിലേക്കും മെർക്കുറി ഉയരും. എന്നിരുന്നാലും, അബുദാബിയിൽ 17 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും ദുബായിൽ 16 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും ആന്തരിക പ്രദേശങ്ങളിൽ 24 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും വരെ താപനില കുറയാം. ചില തീരപ്രദേശങ്ങളിൽ രാത്രിയിലും വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെയും ഈർപ്പമുള്ളതായിരിക്കും. അബുദാബിയിലും ദുബായിലും 30 മുതൽ 75 ശതമാനം വരെയാണ് ലെവലുകൾ. അറേബ്യൻ ഗൾഫിലും ഒമാൻ കടലിലും കടലിലെ അവസ്ഥ നേരിയ തോതിൽ ആയിരിക്കും. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy