യുഎഇയിലെ പള്ളികളിലെ വെള്ളിയാഴ്ച പ്രഭാഷണങ്ങൾ 10 മിനിറ്റായി കുറച്ചു

യുഎഇയിൽ ചൂട് രൂക്ഷമായതോടെ പള്ളികളിലെ വെള്ളിയാഴ്ച പ്രഭാഷണങ്ങൾ 10 മിനിറ്റായി കുറച്ചു. ജൂൺ 28 വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ ഒക്ടോബർ വരെ ഇത് ബാധകമാണ്. വെള്ളിയാഴ്ചകളിൽ ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്ന പ്രത്യേക പ്രാർത്ഥനകളിൽ, പള്ളികൾ വേഗത്തിൽ നിറയുന്നതിനാൽ നിരവധി ആരാധകർ കടുത്ത വെയിലിൽ നിൽക്കേണ്ടി വരും. ചുട്ടുപൊള്ളുന്ന വേനൽ ചൂടിൽ നിന്ന് വിശ്വാസികളെ സംരക്ഷിക്കുന്നതാണ് ഈ നീക്കം. പ്രസംഗങ്ങൾ സാധാരണയായി പ്രസംഗകനെ ആശ്രയിച്ച് 10 മുതൽ 20 മിനിറ്റ് വരെ എടുക്കും. തുടർന്നാണ് നമസ്ക്കാരം നടക്കുക. സൗദി അറേബ്യയും കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച സമാനമായ ഒരു നയം പുറത്തിറക്കി, വേനൽക്കാല കാലയളവിലുടനീളം രണ്ട് വിശുദ്ധ പള്ളികളിലെ വെള്ളിയാഴ്ച പ്രഭാഷണങ്ങളും പ്രാർത്ഥനകളും 15 മിനിറ്റായി ചുരുക്കി. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy