യുഎഇയിലെ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിൽ ജോലി ചെയ്യാൻ അവസരം, വിശദാംശങ്ങൾ ഇതാ…

യുഎഇയിലെ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിൽ ഇരുന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ജോലി ചെയ്യണോ? എങ്കിൽ നേരെ യുഎഇയിലെ ബുർജുമാൻ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് പോന്നോളൂ… അവിടെ നിങ്ങൾക്ക് അതിനുള്ള സ്ഥലം ഉണ്ട്. യുഎഇയിലെ ഏറ്റവും തിരക്കേറിയ മെട്രോ സ്റ്റേഷനായ ബുർജ്മാൻ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഓഫീസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. യാത്രക്കാർക്ക് എവിടെയായിരുന്നാലും ജോലി ചെയ്യാം, പ്രതിദിനം 35 ദിർഹം മുതലാണ് നിരക്ക്. WO-RK എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഈ വർക്ക്‌സ്‌പെയ്‌സ് ജൂൺ 25 ചൊവ്വാഴ്ച, റോഡ്‌സ് ആൻഡ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് അതോറിറ്റി ദുബായ് (RTA) യുടെ പങ്കാളിത്തത്തോടെ പൊതുജനങ്ങൾക്കായി തുറന്നുകൊടുത്തു. പതിവ് നിരക്കുകൾ പ്രകാരം 35 ദിർഹമാണ് ഒരു ദിവസത്തെ പാസ്, പ്രതിമാസം 200 ദിർഹത്തിന് പാർട്ട് ടൈം അംഗത്വം നൽകുന്നു. പ്രതിമാസം കൂടാതെ 650 ദിർഹത്തിന് പരിധിയില്ലാത്ത മണിക്കൂറുകളുള്ള മുഴുവൻ സമയ അംഗത്വവും നൽകുന്നു.” കോംപ്ലിമെൻ്ററി വെള്ളവും കാപ്പിയും ഉള്ള ഒരു ഏരിയയും ഈ സ്ഥലത്തിൻ്റെ സവിശേഷതയാണ്. 100 ആളുകൾക്ക്/ഇരിക്കാനുള്ള സ്ഥലവും പ്രവൃത്തി ദിവസങ്ങളിൽ രാവിലെ 8 മുതൽ രാത്രി 8 വരെ തുറന്നിരിക്കുമെന്നും ഭട്ടി കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ആർടിഎയുടെ ദുബായ് മെട്രോ ശൃംഖലയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന WO-RK @Burjuman Metro തടസ്സങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ പ്രവേശനക്ഷമത നൽകുന്നു. ഇത് കാർ യാത്രയുടെ ആവശ്യകത ഒഴിവാക്കുകയും അവസാന മൈൽ ഗതാഗത പരിഹാരങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. “ഈ ഫ്ലെക്‌സിബിൾ വർക്ക്‌സ്‌പേസ് ദുബായിൽ കൂടുതൽ കമ്പനികൾ സ്ഥാപിക്കാൻ സഹായിക്കും. ദുബായ് സംരംഭകരും ഫ്രീലാൻസർമാരും ഹൈബ്രിഡ് വർക്ക് ഷെഡ്യൂളുള്ള ആളുകളും നിറഞ്ഞ നഗരമാണ്, അതിനാൽ ഈ സ്ഥലം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത് പലർക്കും ആശ്വാസമാകും,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

നവീകരിച്ച വർക്ക്‌സ്‌പേസ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ജോലിക്ക് ഒരു ബദലും കൂടുതൽ ഓപ്ഷനും നൽകുന്നുണ്ട്. “ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾ തിരക്കുകളിൽ നിന്ന് മാറി മറ്റൊരു ക്രമീകരണത്തിൽ ആയിരിക്കേണ്ടതുണ്ട്. പ്രായപരിധികളില്ലാതെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും ജീവനക്കാർക്കും ഒരുപോലെ തുറന്നിട്ടിരിക്കുകയാണ്. താങ്ങാനാവുന്ന വില പാക്കേജുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. “മെട്രോ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനും ജോലി ചെയ്യാനും സൗകര്യപ്രദവും താങ്ങാനാവുന്നതുമായ സ്ഥലവുമാണ്,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ബുർജുമാൻ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിലെ ആദ്യ കോ-വർക്കിംഗ് സ്‌പെയ്സ് വിജയിക്കുന്നതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, മെട്രോ ശൃംഖലയിലെ മറ്റ് അനുകൂല സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് ഇത് വ്യാപിപ്പിക്കുമെന്ന് ആർടിഎ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. ഇത് തിരക്ക് ലഘൂകരിക്കുകയും അവസാന മൈൽ യാത്ര മൂലമുണ്ടാകുന്ന കാർബൺ ബഹിർഗമനം കുറയ്ക്കുകയും മാത്രമല്ല, പുരോഗമനപരമായ വർക്ക്സ്പേസ് എന്ന ആശയത്തിലൂടെ സുസ്ഥിരമായ ഒരു നഗര അന്തരീക്ഷം വളർത്തുകയുമാണ് ലക്ഷ്യം. ഇത്തരം ലോകോത്തര ആശയങ്ങൾ നടപ്പാക്കിയും പുതിയവ ഉൾപ്പെടുത്തിയും ദുബായിയെ ലോകത്തിലെ മുൻനിര നഗരമാക്കി മാറ്റുകയാണ് ഈ പ്ലാൻ കൊണ്ട് ആർടിഎ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. 4,000 ചതുരശ്ര അടി WO-RK @Burjuman മെട്രോ അംഗങ്ങൾക്ക് അവരുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് സ്വകാര്യ ഓഫീസുകളും മീറ്റിംഗ് റൂമുകളും അല്ലെങ്കിൽ ഓപ്പൺ-പ്ലാൻ സ്ഥലങ്ങൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യവും നൽകുന്നു. എല്ലാ അംഗങ്ങൾക്കും ആരോഗ്യകരമായ ജോലി/ജീവിത സന്തുലിതാവസ്ഥയെ സജീവമായി പിന്തുണയ്ക്കുന്ന വൈവിധ്യമാർന്നതും പൊരുത്തപ്പെടാവുന്നതുമായ അന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കുക എന്നതാണ് സമഗ്രമായ ലക്ഷ്യം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy