യുഎഇ കാലാവസ്ഥ; താപനില ഉയരും, പൊടിക്കാറ്റും

യുഎഇയിൽ ഇന്ന് ഭാഗീകമായി മേഘാവൃതമായ കാലാവസ്ഥയും ചിലപ്പോൾ പൊടി നിറഞ്ഞ കാലാവസ്ഥയുമായിരിക്കുമെന്ന് നാഷണൽ സെൻ്റർ ഓഫ് മെറ്റീരിയോളജി അറിയിച്ചു. ഇന്നലത്തെ മഴയുള്ള കാലാവസ്ഥയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി ഇന്നത്തെ കാലാവസ്ഥ കുറച്ച് വെയിലുള്ള കാലാവസ്ഥ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ചില ഉൾ പ്രദേശങ്ങളിൽ താപനില 49 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ് വരെ എത്തുന്നു. അബുദാബിയിലും ദുബായിലും യഥാക്രമം 46 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും 45 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും വരെ താപനില ഉയരുമെന്നും കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം അറിയിച്ചു.നേരിയതോ മിതമായതോ ആയ കാറ്റ്, പകൽസമയത്ത് ചില സമയങ്ങളിൽ ഉന്മേഷദായകമായി, രാജ്യത്ത് വീശുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഇത് പൊടിപടലത്തിന് കാരണമാകുന്നു. അറേബ്യൻ ഗൾഫിൽ കടൽ നേരിയ തോതിലും ഒമാൻ കടലിൽ നേരിയ തോതിൽ ആയിരിക്കും. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/Gng8TrrjGT6FCFNH1KiDVV

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy