വിവിധ നിറങ്ങളിൽ തിളങ്ങി ബുർജ് ഖലീഫ

തുടർച്ചയായ രണ്ടാം വർഷവും ഒളിമ്പിക് ​ദിനത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് ബുർജ് ഖലീഫയിൽ ഐഒസി, പാരീസ് ഒളിമ്പിക്സ് ലോ​ഗോകൾ പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ഈ വർഷത്തെ ഇവൻ്റിനുള്ള ആഗോള തീം പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്ന “ലെറ്റ്സ് മൂവ്” സന്ദേശം പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ‘നമുക്ക് നീങ്ങാം, ആഘോഷിക്കാം’ എന്നതാണ് ഈ വർഷത്തെ തീം. ഈ സമർപ്പണം ഒളിമ്പിക് ശ്രമങ്ങളുടെ വിജയത്തിന് പിന്തുണ നൽകാനും സംഭാവന ചെയ്യാനുമുള്ള യുഎഇ നേതാക്കളുടെ തീരുമാനത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നതാണെന്ന് ദുബായ് രണ്ടാം ഡെപ്യൂട്ടി ഭരണാധികാരിയും ദേശീയ ഒളിമ്പിക് കമ്മിറ്റി പ്രസിഡൻ്റുമായ ഷെയ്ഖ് അഹമ്മദ് ബിൻ മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂം പറഞ്ഞു.

1894 ജൂൺ 23-ന് ഇൻ്റർനാഷണൽ ഒളിമ്പിക് കമ്മിറ്റി (ഐഒസി) സ്ഥാപിതമായതിൻ്റെ സ്മരണയും എല്ലാ വർഷവും പുതുക്കാറുണ്ട്. കായിക പങ്കാളിത്തത്തിലൂടെ പരിപോഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന മൂല്യങ്ങളും തത്വങ്ങളും ഒളിമ്പിക് പ്രസ്ഥാനത്തിൻ്റെ യഥാർത്ഥ സത്തയെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നുവെന്ന് ഒളിമ്പിക് ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് ഷെയ്ഖ് അഹമ്മദ് എടുത്തുപറഞ്ഞു.

സ്‌പോർട്‌സിലെ പങ്കാളിത്തം അത്‌ലറ്റുകളുടെ പ്രകടനം വർദ്ധിപ്പിക്കുക മാത്രമല്ല, സ്‌പോർട്‌സ്‌മാൻഷിപ്പ്, ഫെയർ പ്ലേ, ഐക്യം എന്നീ ആശയങ്ങളെ ശക്തിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. അടിസ്ഥാന ലക്ഷ്യങ്ങൾ മികവ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള അത്‌ലറ്റുകൾക്കിടയിൽ സാഹോദര്യബോധം വളർത്തുകയും ചെയ്യുന്നു, ഷെയ്ഖ് അഹമ്മദ് പറഞ്ഞു.

അടുത്ത മാസം നടക്കുന്ന പാരീസ് ഒളിമ്പിക്സിൽ യുഎഇ ടീമിൻ്റെ പങ്കാളിത്തത്തിൻ്റെ പ്രാധാന്യം എടുത്തുകാണിച്ച ഷെയ്ഖ് അഹമ്മദ്, ഈ അഭിമാനകരമായ ആഗോള കായിക ഇനത്തിൽ പങ്കെടുക്കാനുള്ള അവസരം അത്ലറ്റുകൾക്ക് മികച്ച നേട്ടങ്ങൾ കൈവരിക്കാനും രാജ്യത്തിന് അഭിമാനകരമാകാനും പ്രചോദനമാകുമെന്ന് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy