യുഎഇ: ഷോപ്പിംഗിന് ഇറങ്ങുകയാണോ? പണം ലാഭിക്കാം ഇങ്ങനെ

ജീവിതച്ചെലവ് വർധിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ താമസക്കാർ തങ്ങളുടെ ചെലവ് കുറയ്ക്കുന്നതിനോ കുറച്ചുകൂടി ലാഭിക്കുന്നതിനോ ഉള്ള വഴികൾ തേടുന്നതിനാൽ, പലചരക്ക് ബില്ലുകൾ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്ന ആദ്യ മേഖലകളിൽ ഒന്നായിരിക്കണം. പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ഇറങ്ങുമ്പോൾ ചിലവ് കുറയ്ക്കാനും പണം ലാഭിക്കാനുമുള്ള ഒമ്പത് മാർ​ഗങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്.

  1. കൂപ്പണുകളും പ്രൊമോ കോഡുകളും ഉപയോഗിക്കുക

കൂപ്പണുകൾ വിവേകപൂർവ്വം ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ, നിങ്ങളുടെ ബിൽ കുറയ്ക്കാനും നിങ്ങളുടെ പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ വിട്ടുകളയാതെ വാങ്ങാനും കഴിയും. ഓൺലൈൻ ബില്ലിനേക്കാൾ ഓഫറുകൾ കണ്ടെത്താൻ സഹായിക്കുന്നത് പ്രി​ന്റഡ് രസീതികളാണ്. കാരിഫോറിന് ബില്ലിൻ്റെ പിൻഭാഗത്ത് കൂപ്പണുകളും വൗച്ചറുകളും ഉണ്ട്, അത് അവരുടെ സ്റ്റോറിലെ ഡിസ്കൗണ്ട് ഇനങ്ങളും അവരുടെ പങ്കാളി ബ്രാൻഡുകളും കാണിക്കുന്നു.

നിങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന പലചരക്ക് സാധനങ്ങളുടെ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോറും മൊബൈൽ ആപ്പും പരിശോധിക്കുന്നതും പ്രധാനമാണ്; ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ വില വ്യത്യാസം കാണാൻ ഇത് നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു. ഉദാഹരണത്തിന്, ഗ്രാൻഡിയോസിൽ ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ച ബാധകമായ വൗച്ചറിനായി ആപ്പ് പരിശോധിക്കുകയും വ്യക്തിപരമായി ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുമ്പോൾ അത് കൗണ്ടറിൽ അവതരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യാം. നൂൺ, കരീം, ഇൻസ്റ്റാഷോപ്പ് എന്നിവയുടെ ഓൺലൈൻ ഗ്രോസറി ഷോപ്പിംഗും പ്രതിദിന പ്രൊമോ കോഡുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഏത് ഡീലാണ് നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമെന്ന് തീരുമാനിക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

  1. പ്രതിദിന, പ്രതിവാര വിൽപ്പനകൾക്കായി ശ്രദ്ധിക്കുക

റമദാൻ, സമ്മർ സെയിൽസ് തുടങ്ങിയ പ്രധാന വിൽപ്പന ഇവൻ്റുകൾ കൂടാതെ, ഷോപ്പർമാർക്ക് സൂപ്പർമാർക്കറ്റുകളുടെ ദൈനംദിന, പ്രതിവാര ഡീലുകൾ നിരീക്ഷിക്കാം. കാരിഫോർ എല്ലാ ബുധനാഴ്ചകളിലും പുതിയ പ്രമോകളും വിൽപ്പനയും കിഴിവുകളും പുറത്തിറക്കുന്നു. അതേസമയം, രണ്ടാഴ്ചയിലൊരു ബുധനാഴ്ച അൽമായും ഓഫറുകൾ നൽകുന്നുണ്ട്. ഗ്രാൻഡിയോസ് സാധാരണ വാരാന്ത്യ വിൽപ്പന വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, അതിനാൽ ശനിയാഴ്ചയോ ഞായറാഴ്ചയോ സ്റ്റോറിൽ വരുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക. പ്രൈം അംഗങ്ങൾക്ക് ആമസോണിൽ മാസത്തിൻ്റെ ആദ്യ ആഴ്ചയിൽ സൂപ്പർമാർക്കറ്റ് കിഴിവുകൾ ലഭിക്കും.

  1. നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണം ആസൂത്രണം ചെയ്യുക

ദിവസേനയും പ്രതിവാര ഡീലുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പലചരക്ക് കടകളിൽ, നിങ്ങൾക്ക് മാംസം, പഴങ്ങൾ, പച്ചക്കറികൾ എന്നിവ പോലുള്ള ഇനങ്ങൾ സംഭരിക്കാനാകും. ആ ആഴ്‌ച നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണത്തിനായി പണം ലാഭിക്കാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ പലചരക്ക് ബില്ലുകൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ഫലപ്രദമായ മാർഗമാണ് ഡിസ്കൗണ്ട് ഇനങ്ങളിൽ നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണം ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയെന്നത്.
ഭക്ഷണ ആസൂത്രണത്തിലൂടെ കുടുംബങ്ങൾ നൂറുകണക്കിന് അല്ലെങ്കിൽ ആയിരക്കണക്കിന് ഡോളർ ലാഭിച്ചതായി പഠനങ്ങൾ പറയുന്നു.

  1. ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക

ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുന്നത് വഴി പണം ലാഭിക്കാം. മിക്ക സൂപ്പർമാർക്കറ്റുകളും അവരുടെ അംഗങ്ങൾക്ക് എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഡിസ്കൗണ്ടുകളും റിവാർഡ് പോയിൻ്റുകളും മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങളും നൽകുന്ന ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.
നിങ്ങൾ നടത്തുന്ന ഓരോ വാങ്ങലിനും പോയിൻ്റുകൾ നേടാനാകും, അത് പിന്നീട് ഡിസ്കൗണ്ടുകൾക്കോ ​​സൗജന്യ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കോ ​​റിഡീം ചെയ്യാവുന്നതാണ്. ചില പ്രശസ്തമായ ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾ ഷെയർ ബൈ കാരിഫോർ, ശുക്രൻ ബൈ ലാൻഡ്മാർക്ക് ഗ്രൂപ്പ്, സ്മൈൽസ് എറ്റിസലാത്ത് എന്നിവയാണ്. നിങ്ങളുടെ ഷെയർ പോയിൻ്റുകളും സ്‌മൈൽസ് പോയിൻ്റുകളും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾക്ക് പണമടയ്ക്കാം. സെൻ്റർപോയിൻ്റ് പോലുള്ള പങ്കാളി ബ്രാൻഡുകളിൽ നിങ്ങളുടെ ടോയ്‌ലറ്ററികൾക്കായി പണമടയ്ക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് ശുക്രൻ പോയിൻ്റുകൾ ഉപയോഗിക്കാം.

  1. ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പോയിൻ്റുകൾ ശേഖരിക്കുക

ഒരു ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിനായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് വിവിധ ഡിസ്കൗണ്ടുകളും ഓഫറുകളും പങ്കാളിത്ത ആനുകൂല്യങ്ങളും ലഭിക്കും. നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിലെ ഓഫറുകൾ പരിശോധിക്കുന്നത് നിങ്ങൾ പതിവായി വാങ്ങുന്ന പലചരക്ക് സാധനങ്ങളിൽ പണം ലാഭിക്കാൻ സഹായിക്കും. മിക്ക ബാങ്കുകളും പലചരക്ക് കടകളുമായും പലചരക്ക് ഷോപ്പിംഗ് ആപ്പുകളുമായും പങ്കാളികളാണ്, അതിനാൽ ഒരു വാങ്ങൽ നടത്തുന്നതിന് മുമ്പ് നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ബാങ്കിംഗ് ആപ്പ് പരിശോധിക്കുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക. ADCB, FAB, Mashreq എന്നിവ സാധാരണയായി Noon, Careem എന്നിവയുമായി സഹകരിച്ച് പ്രവർത്തിക്കാറുണ്ട്. അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് കിഴിവുകളും ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പോയിൻ്റുകളും നേടുന്ന പ്രമോകൾക്കായി കാത്തിരിക്കുക.

  1. മൊത്തത്തിൽ വാങ്ങുക

നിങ്ങൾ ബൾക്ക് ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുമ്പോൾ യുഎഇയിലെ മിക്ക സൂപ്പർമാർക്കറ്റുകളും വലിയ കിഴിവുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ബൾക്ക് ഷോപ്പിംഗ് വ്യക്തിഗത ഇനങ്ങളുടെ വില ലാഭിക്കാൻ മാത്രമല്ല, ഷോപ്പിംഗ് യാത്രകൾ ലാഭിക്കാനും നിങ്ങളുടെ ഗതാഗത ചെലവ് കുറയ്ക്കാനും സഹായിക്കുന്നു. പണം ലാഭിക്കുന്നതിനുള്ള ഫലപ്രദമായ മാർഗമാണ് സാധനങ്ങൾ കൂട്ടത്തോടെ വാങ്ങുന്നത്. വാങ്ങുമ്പോൾ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ കാലഹരണ തീയതി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്.

  1. നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് മാത്രം വാങ്ങുക

ഉപയോഗിക്കാത്തതോ അധികമുള്ളതോ ആയ പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ വലിച്ചെറിയുന്നതിലൂടെ ഒരാഴ്ചയിലോ മാസത്തിലോ നിങ്ങൾക്ക് എത്ര പണം നഷ്ടപ്പെടുമെന്ന് നിങ്ങൾ ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ?

നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ സാധനങ്ങൾ ബൾക്കായി വാങ്ങുകയോ മുൻകൈയെടുത്ത് വാങ്ങൽ തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുകയോ ചെയ്താൽ പണം നഷ്ടമാകും. ചിലപ്പോൾ, ആഴ്ചയുടെ തുടക്കത്തിൽ നിങ്ങൾ നല്ല ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ വാങ്ങിയ എല്ലാ പഴങ്ങളും പച്ചക്കറികളും ഉപയോഗിക്കാത്തതിനാൽ അവ നശിച്ചുപോയാലും പണം നഷ്ടമാകും.

  1. ഇപ്പോൾ വാങ്ങുക, പിന്നീട് പണം നൽകുക

പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുമ്പോൾ ഇപ്പോൾ വാങ്ങുക, പിന്നീട് പണമടയ്ക്കുക എന്നീ പദ്ധതികൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുക. Tabby, Tamara, PostPay തുടങ്ങിയ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഷോപ്പർമാർക്ക് പലിശ രഹിത പ്രതിമാസ തവണ വ്യവസ്ഥകൾ നൽകുന്നു. ഈ ഓപ്‌ഷനുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങളുടെ വാങ്ങലുകൾക്ക് പലിശ നിരക്കുകളൊന്നും ഇല്ലാതെ പണം നൽകാം. ഒരു ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നതുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഇത് ഗണ്യമായ സമ്പാദ്യത്തിന് കാരണമാകും, വൈകി പേയ്‌മെൻ്റുകൾക്ക് പലിശ ഈടാക്കും.

  1. പ്രൊമോഷണൽ ഇമെയിലുകൾ വായിക്കുക

കാരിഫോർ, ​ഗ്രാൻഡിയോസ്, ചോയിത്രം, വിവ തുടങ്ങിയ സൂപ്പർമാർക്കറ്റുകൾ അവരുടെ ഇമെയിൽ ലിസ്റ്റുകളിൽ വരിക്കാരായ ആളുകൾക്ക് കിഴിവുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്സിലെ പ്രൊമോഷണൽ ഇമെയിലുകൾ ശ്രദ്ധിക്കുക. അവിടെയുള്ള കൂപ്പണുകളുടെയും ഓഫറുകളുടെയും സേവിം​ഗ്സുകളുടെയും എണ്ണം നിങ്ങളെ ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തിയേക്കാം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy