യുഎഇ: കൊടുംവേനലിൽ ദാഹമകറ്റാൻ ഇവിടെ നിന്നും സൗജന്യമായി കുടിക്കാം ബട്ടർമിൽക്ക്

വേനൽ അറുതി ആരംഭിച്ചതോടെ യുഎഇയിലെ ചൂട് കൂടുകയാണ്. ചുട്ടുപൊള്ളുന്ന വെയിലിൽ യാത്രക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ബട്ടർമിൽക്ക് വാ​ഗ്ദാനം ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് ഷാർജയിലെ ഒരു റെസ്റ്റോറൻ്റ്. ജൂൺ 22 ശനിയാഴ്ച മുതൽ രാവിലെ 11 നും ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 നും ഇടയിൽ തൻ്റെ റെസ്റ്റോറൻ്റിലേക്ക് വരുന്ന ആർക്കും സൗജന്യമായി ബട്ടർമിൽക്ക് നൽകുമെന്ന് അബു ഷാഗരയിലെ മധുര റെസ്റ്റോറൻ്റ് ഉടമ ബാബു മുരുകൻ അറിയിച്ചു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

കടുത്ത വേൽച്ചൂടിൽ ശരീരത്തിൽ ജലാംശം നിലനിർത്തുന്നതിനും വിയർപ്പിലൂടെ നഷ്ടപ്പെടുന്ന ഇലക്‌ട്രോലൈറ്റുകൾ നിറയ്ക്കാൻ അനുയോജ്യമായ ഒരു പരമ്പരാഗത ആരോഗ്യകരമായ പാനീയമാണ് ബട്ടർ മിൽക്ക്. ഇത് ഉന്മേഷദായകം മാത്രമല്ല, വേനൽക്കാലത്ത് അനുഭവപ്പെടുന്ന ക്ഷീണത്തെ ചെറുക്കാനും സഹായിക്കുന്നതാണെന്ന് മുരുകൻ പറയുന്നു. യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള പ്രാദേശിക ചാരിറ്റികളും ഉദാരമനസ്കരായ വ്യക്തികളും സൗജന്യമായി തണുത്ത കുടിവെള്ളം നൽകുന്നതിന് വാട്ടർ കൂളറുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടാറുണ്ട്. സമാന കാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടാണ് തൻ്റെ സംരംഭമെന്ന് മുരുകൻ പറഞ്ഞു.

അങ്ങനെയാണ് ഇലക്‌ട്രോലൈറ്റുകളാൽ സമ്പുഷ്ടവും കൂടുതൽ ആരോഗ്യകരവുമായതിനാൽ മോർ നൽകണമെന്ന് ഞാൻ ചിന്തിച്ചു. പേരുണ്ടെങ്കിലും, മോരിൽ വെണ്ണ അടങ്ങിയിട്ടില്ല, സാധാരണ പാലിനേക്കാൾ കൊഴുപ്പ് കുറവാണ്. ഇത് കെഫീറിന് സമാനമായ ഒരു ബഹുമുഖ, പുളിപ്പിച്ച പാലുൽപ്പന്നമാണ്. കൊടുംചൂടിൽ ഇത് ശരീരത്തിന് ഉന്മേഷം നൽകുമെന്നും മുരുകൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഷാർജയിൽ തന്നെ, 68 കാരനായ പാകിസ്ഥാൻ ബൈക്കർ മുഹമ്മദ് ദാവൂദ് വാരാന്ത്യങ്ങളിൽ സൗജന്യ കുപ്പിവെള്ളം വിതരണം ചെയ്യുന്ന പതിവുണ്ട്. നാല് വർഷം മുമ്പാണ് അദ്ദേഹം ഈ കാരുണ്യപ്രവൃത്തി ആരംഭിച്ചത്. അൽ മൊണ്ടാസ റോഡിൽ ബീച്ച്‌ഫ്രണ്ടിന് അഭിമുഖമായി തൻ്റെ ഇരുനില വില്ലയ്ക്ക് പുറത്ത് വെള്ളക്കുപ്പികളും മിഠായികളും നിറച്ച ഭക്ഷണ ട്രോളിയിൽ ദാവൂദിനെ സമീപകാലം വരെ കാണാമായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ആരോഗ്യപരമായ പരിമിതികൾ കാരണം, ഇപ്പോൾ തൻ്റെ കാറിൽ തണുത്ത വെള്ളക്കുപ്പികൾ സൂക്ഷിക്കുന്നു, ചൂടിൽ നടക്കുന്നവർക്ക് നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy