ഇന്ത്യ ഉൾപ്പെടെ കൂടുതലിടങ്ങളിലേക്ക് സർവീസുകൾ വിപുലീകരിച്ച് പ്രമുഖ യുഎഇ എയർലൈൻ

ഇന്ത്യ ഉൾപ്പെടെ എട്ട് ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് വിമാന സർവീസുകൾ ആരംഭിച്ച് ഇത്തിഹാദ് എയർവേസ്. ബാലി, അൽ ഖാസിം, ജയ്പൂർ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് വർഷം മുഴുവൻ സർവീസുണ്ടായിരിക്കും. പുതിയ സമ്മർ ഡെസ്റ്റിനേഷനുകളായ അൻ്റാലിയ, നൈസ്, സാൻ്റോറിനി എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് സർവീസ് ആരംഭിച്ചു. അവിടെ നിന്ന് മലാഗയിലേക്കും മൈക്കോനോസിലേക്കും എയർലൈനുകൾ മടങ്ങും. ഈ മാസം അവസാനത്തോടെ സൗദി അറേബ്യയിലെ അൽ ഖാസിമിലേക്കും ഇന്തോനേഷ്യയിലെ ബാലിയിലേക്കും വിമാന സർവീസ് ആരംഭിക്കും. ഇതോടെ എയർലൈനി​ന്റെ മൊത്തം ഓപ്പറേറ്റിംഗ് റൂട്ടുകളുടെ എണ്ണം 76 ആയി ഉയർന്നു.

പുതുതായി എട്ട് സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് നെറ്റ് വർക്ക് വിപുലീകരിക്കാനായതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് ഇത്തിഹാദിൻ്റെ സിഇഒ അൻ്റൊനോൽഡോ നെവ്സ് പറഞ്ഞു. ഈ വർഷം ഈദ് സമയത്ത്, ഫ്രഞ്ച് റിവിയേരയിലെ നൈസ്, ടർക്കിഷ് റിവിയേരയിലെ അൻ്റാലിയ എന്നിവയുൾപ്പെടെ വേനൽക്കാല ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് എയർലൈൻ നേരിട്ട് സർവീസ് ആരംഭിച്ചു. ഇത് ഗ്രീക്ക് ദ്വീപായ മൈക്കോനോസ്, സാൻ്റോറിനി എന്നിവിടങ്ങളിലേക്കും മടങ്ങി. നേരത്തെ ജൂണിൽ, സീസണിൽ പ്രശസ്തമായ സ്പാനിഷ് ഹോളിഡേ റിസോർട്ടായ മലാഗയിലേക്ക് സേവനങ്ങൾ പുനരാരംഭിച്ചിരുന്നു. ഇന്ത്യയിലേക്കുള്ള പതിനൊന്നാമത്തെ ​ഗേറ്റ് വേയായി ജയ്പൂരിലേക്കുള്ള സർവീസുകൾ ഈ ആഴ്ച ആരംഭിച്ചു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy