യുഎഇ: പള്ളിയിൽ പാർക്കിംഗ് റിസർവ് ചെയ്യണോ? അറിയേണ്ടതെല്ലാം

കനത്ത ട്രാഫിക്കിൽ ഡ്രൈവ് ചെയ്യുന്നത് പോലെ തന്നെ വെല്ലുവിളിയാണ്, തിരക്കുള്ള സമയങ്ങളിൽ കാർ പാർക്ക് ചെയ്യുകയെന്നതും. പെരുന്നാൾ ദിനങ്ങളിൽ മസ്ജിദുകളിലെത്തുന്നവർക്ക് മുൻകൂട്ടി തന്നെ പാർക്കിം​ഗ് സൗകര്യം നേടാവുന്നതാണ്. എമിറേറ്റിലെ ഇമാമുമാർക്കും മ്യൂസിനുകൾക്കും പള്ളികളിൽ പാർക്കിംഗ് സ്ഥലം റിസർവ് ചെയ്യാം. പാർക്കിംഗ് റിസർവേഷൻ പെർമിറ്റ് ഒരു വർഷത്തേക്ക് ഉപയോ​ഗിക്കാൻ സാധിക്കും. കൂടാതെ ആവശ്യമെ​ങ്കിൽ വീണ്ടും പുതുക്കാവുന്നതുമാണ്. അടുത്ത ബന്ധുക്കൾക്ക് നിങ്ങളുടെ പെർമിറ്റ് കടം നൽകാനും കഴിയും.

റിസർവേഷൻ പെർമിറ്റിന് അപേക്ഷിക്കുമ്പോൾ ചില രേഖകൾ സമർപ്പിക്കേണ്ടതുണ്ട്. പാർക്കിംഗ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനെ അഭിസംബോധന ചെയ്തുകൊണ്ട് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് ഓഫ് ഇസ്ലാമിക് അഫയേഴ്‌സ് ആൻഡ് ചാരിറ്റബിൾ ആക്‌റ്റിവിറ്റീസ് (DIACA) യിൽ നിന്നോ പള്ളി ഉടമയിൽ നിന്നോ സ്‌പോൺസറിൽ നിന്നോ ഉള്ള ഒരു കത്ത്. മുൽക്കിയ/വാഹന രജിസ്ട്രേഷൻ. വാഹനം നിങ്ങളുടെയോ അടുത്ത ബന്ധുവി​ന്റെയോ പേരിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തണം. ആർടിഎ വെബ്സൈറ്റ് വഴിയാണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ടത്

ആർടിഎ വെബ്സൈറ്റിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യുക. ശേഷം ‘പള്ളിക്ക് പാർക്കിംഗ് റിസർവ് ചെയ്യുന്നതിനായി അപേക്ഷിക്കുക’ എന്നത് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. തുടർന്ന് ‘ഇപ്പോൾ പ്രയോഗിക്കുക’ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. അടുത്തതായി ‘പള്ളിയിൽ പാർക്കിംഗ് റിസർവ് ചെയ്യൽ’ തിരഞ്ഞെടുക്കുക തുടർന്നുള്ള പേജിൽ വിശദാംശങ്ങൾ പൂരിപ്പിച്ച് ആവശ്യമായ രേഖകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക. ടെക്സ്റ്റ് മെസേജിലൂടെ അപേക്ഷാ നിലക്കായി കാത്തിരിക്കുക. അപേക്ഷ അംഗീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി നിങ്ങളുടെ വെർച്വൽ പെർമിറ്റ് വിശദാംശങ്ങൾ പരിശോധിക്കാം.

കസ്റ്റമർ ഹാപ്പിനസ് സെൻ്ററുകൾ വഴിയും അപേക്ഷിക്കാം. അതിനായി ആവശ്യമായ രേഖകൾ കേന്ദ്രത്തിൽ സമർപ്പിക്കുക. SMS മുഖേന അപേക്ഷാ നിലക്കായി കാത്തിരിക്കുക. അംഗീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, നിങ്ങളുടെ പാർക്കിംഗ് പെർമിറ്റ് കാർഡ് ലഭിക്കും.

പള്ളിയിൽ പാർക്കിംഗ് റിസർവിന് അപേക്ഷിക്കുന്നവർ ദുബായ് നിവാസി ആയിരിക്കണം. ഒരു ഇമാമിന് ഒരു പാർക്കിംഗും ഒരു മുഅജിന് ഒരു പാർക്കിംഗും മാത്രമേ റിസർവ് ചെയ്യപ്പെടുകയുള്ളൂ. സ്വകാര്യ മസ്ജിദുകളുടെ കാര്യത്തിൽ, നിങ്ങളുടെ സ്പോൺസർഷിപ്പ് മസ്ജിദിൻ്റെ സ്പോൺസറിനോ അല്ലെങ്കിൽ അത് നിർമ്മിച്ച ഡെവലപ്പറിനോ ആയിരിക്കണം.യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy