തിരക്കേറിയ സമയങ്ങളിൽ എയർപോർട്ടിലൂടെ യാത്ര ചെയ്യുന്നവർ ഇക്കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കുക

ദുബായ് എയർപോർട്ടിലൂടെ ഒരു യാത്ര പ്ലാൻ ചെയ്യുകയാണോ? എല്ലാ യാത്രക്കാർക്കും സുരക്ഷിത യാത്ര ഉറപ്പാക്കാൻ ദുബായ് എയർപോർട്ട് സെക്യൂരിറ്റി പോലീസ് പുതുക്കിയ യാത്രാ ഉപദേശം പുറപ്പെടുവിച്ചിട്ടുണ്ട്. യാത്രക്കാരുടെ സുരക്ഷയ്ക്ക് മുൻഗണന നൽകുന്നുണ്ടെന്നും അതിനാൽ ലഗേജിൽ അനുവദനീയമായ വസ്തുക്കൾക്ക് നിയന്ത്രണങ്ങൾ നിലവിലുണ്ടെന്നും ദുബായ് പോലീസിലെ ജനറൽ ഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റ് ഓഫ് എയർപോർട്ട് സെക്യൂരിറ്റി ഡയറക്ടർ ബ്രിഗേഡിയർ ഹമൂദ ബൽസുവൈദ അൽ അമേരി പറഞ്ഞു.

യാത്രയിൽ കുറഞ്ഞ ലോഹ ആക്സസറികൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. പരിശോധനയ്ക്ക് മുമ്പ് അവ നീക്കം ചെയ്ത് നിയുക്ത ട്രേയിൽ വയ്ക്കുക. ഇലക്‌ട്രോണിക്‌സ് ഉപകരണങ്ങൾ സ്‌മാർട്ട് പാക്ക് ചെയ്യുക. മൂർച്ചയുള്ള വസ്തുക്കൾ, ലൈറ്ററുകൾ, തീപിടിക്കുന്ന വസ്തുക്കൾ, കളിപ്പാട്ട ആയുധങ്ങൾ എന്നിവ കൈയ്യിൽ കൊണ്ടുപോകുന്നത് കർശനമായി നിരോധിച്ചിരിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് ശ്രദ്ധിക്കാതെ വിടുന്നത് ഒരു സുരക്ഷാ ലംഘനമാണ്. എല്ലായ്‌പ്പോഴും അത് നിങ്ങളോടൊപ്പം സൂക്ഷിക്കുക. നിങ്ങൾ നിർദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ള മരുന്നുകളോ മെഡിക്കൽ ഉപകരണങ്ങളോ ഇംപ്ലാൻ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, അഭ്യർത്ഥന പ്രകാരം കുറിപ്പടി എളുപ്പത്തിൽ ലഭ്യമാക്കണമെന്ന് അൽ അമേരി പറഞ്ഞു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy