തിരക്കുള്ളപ്പോൾ യുഎഇയിലെ ഈ എയർപോർട്ടിലെത്തുന്നവരിൽ യാത്രക്കാർക്ക് മാത്രം അകത്തേക്ക് പ്രവേശനം

ദുബായ് ഇൻ്റർനാഷണൽ (ഡിഎക്സ്ബി) എയർപോർട്ടിനുള്ളിൽ “പീക്ക് പിരീഡുകളിൽ” യാത്രക്കാരെ മാത്രമേ അനുവദിക്കൂവെന്ന് അറിയിപ്പ്. ടെർമിനലുകൾ 1, 3 എന്നിവയിലെ ആഗമന ഫോർകോർട്ടുകളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം പൊതുഗതാഗതത്തിനും അംഗീകൃത എയർപോർട്ട് വാഹനങ്ങൾക്കും മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നെന്നും അധികൃതർ വ്യക്തമാക്കി. യാത്രക്കാർ തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരുമായുള്ള വിടവാങ്ങൽ വീടുകളിൽ വച്ച് കൈമാറണമെന്നും അധികൃതർ നിർദ്ദേശിച്ചു. വേനൽക്കാല യാത്രാ തിരക്കിന് മുന്നോടിയായാണ് നിർദേശം നൽകിയിരിക്കുന്നത്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക
https://chat.whatsapp.com/JPixZWmtID0Jd9EcWTSEyq

ഈദ് അൽ അദ്ഹ പ്രമാണിച്ച് യുഎഇ നിവാസികൾക്ക് ജൂൺ 15-18 തീയതികളിൽ നാല് ദിവസത്തെ അവധി ലഭിക്കും. രണ്ടാഴ്ച കഴിഞ്ഞ്, രണ്ട് മാസത്തെ വേനൽക്കാല അവധിക്ക് സ്കൂളുകൾ അടയ്ക്കും. ജൂൺ 12 മുതൽ 25 വരെ 3.7 ദശലക്ഷത്തിലധികം അതിഥികളെ സ്വാഗതം ചെയ്യുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതെന്ന് വിമാനത്താവള അധികൃതർ അറിയിച്ചു. ശരാശരി പ്രതിദിന ട്രാഫിക് 264,000 ആയിരിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷ. ജൂൺ 22 ഏറ്റവും തിരക്കേറിയ ദിവസമായിരിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നെന്നും അധികൃതർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

എമിറേറ്റ്‌സ് യാത്രക്കാർ സെൽഫ് ചെക്ക്-ഇൻ സൗകര്യങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കണമെന്ന് അധികൃതർ നിർദ്ദേശിച്ചു. മറ്റ് എയർലൈനുകളിൽ യാത്ര ചെയ്യുന്നവർ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത പുറപ്പെടൽ സമയത്തിന് മൂന്ന് മണിക്കൂർ മുമ്പ് വിമാനത്താവളത്തിൽ എത്തിച്ചേരുകയും സമയം ലാഭിക്കുന്നതിന് ലഭ്യമായ ഇടങ്ങളിൽ ഓൺലൈൻ ചെക്ക്-ഇൻ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുക. 12 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള കുട്ടികളുള്ള കുടുംബങ്ങൾക്ക് സ്മാർട്ട് ഗേറ്റ്സ് ഉപയോഗിച്ച് പാസ്‌പോർട്ട് നിയന്ത്രണ പ്രക്രിയ വേഗത്തിലാക്കാം. നിങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തേക്കുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ യാത്രാ നിയന്ത്രണങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കുകയും ആവശ്യമായ എല്ലാ രേഖകളും നിങ്ങളുടെ പക്കൽ ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയും ചെയ്യുക.
വിമാനത്താവളത്തിലെ ആശ്ചര്യങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാനും നിങ്ങളുടെ യാത്ര കാര്യക്ഷമമാക്കാനും നിങ്ങളുടെ യാത്രാ രേഖകൾ മുൻകൂട്ടി ക്രമീകരിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ ലഗേജ് വീട്ടിൽ നിന്നുതന്നെ തൂക്കിനോക്കുകയും ചെയ്യുക. റോഡിലെ തിരക്ക് ഒഴിവാക്കാൻ എയർപോർട്ടിലേക്കും 1- 3 ടെർമിനലുകൾക്കും ഇടയിൽ പോകാനും വരാനും ദുബായ് മെട്രോ ഉപയോഗിക്കുകയെന്നും ദുബായ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് നിർദേശിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 PRAVASIVARTHA - WordPress Theme by WPEnjoy