visa on arrival : യുഎഇയിലെ അടുത്ത നീണ്ട അവധി ആഘോഷമാക്കാം: നിവാസികള്‍ക്ക് കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍ വിസ ഇല്ലാതെ യാത്ര ചെയ്യാനാകുന്ന സ്ഥലങ്ങള്‍ ഇവയൊക്ക - Pravasi Vartha visa

visa on arrival : യുഎഇയിലെ അടുത്ത നീണ്ട അവധി ആഘോഷമാക്കാം: നിവാസികള്‍ക്ക് കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍ വിസ ഇല്ലാതെ യാത്ര ചെയ്യാനാകുന്ന സ്ഥലങ്ങള്‍ ഇവയൊക്ക

യുഎഇയിലെ അടുത്ത നീണ്ട അവധി ദിനങ്ങള്‍ ആഘോഷമാക്കാം. ഈദ് അല്‍ ഫിത്തര്‍ വരുന്നു, യുഎഇ പൊതു അവധിക്കാലം പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഫ്‌ലൈറ്റുകള്‍, ഹോട്ടലുകള്‍, ടൂറുകള്‍ എന്നിവ ബുക്ക് ചെയ്യാനുള്ള സമയമാണിത്. ഈദുല്‍ ഫിത്തര്‍ അവധിക്ക് ഇനി മൂന്ന് മാസമേ ഉള്ളൂ, ഒമ്പത് ദിവസത്തെ ഇടവേള ലഭിച്ചേക്കാം. നിങ്ങളുടെ വാര്‍ഷിക അവധിയൊന്നും ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ അവധി ആസ്വദിക്കാനാക്കാനാകും. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EiAuxn8E7RW8oHdnYzC7r4
ദുബായില്‍ നിന്ന് വളരെ ദൂരെത്തല്ലാതെ 1,600 ദിര്‍ഹത്തില്‍ താഴെ(നിങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ ബുക്ക് ചെയ്യുകയാണെങ്കില്‍) ഫ്‌ലൈറ്റ് നിരക്കില്‍ മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് നിങ്ങള്‍ക്ക് യാത്ര പോകാം. നിവാസികള്‍ക്ക് കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍ വിസ ഇല്ലാതെ യാത്ര ചെയ്യാനാകുന്ന visa on arrival സ്ഥലങ്ങളെ കുറിച്ച് അറിയാം.
ബാക്കു
നിങ്ങള്‍ ഇവിടെ ഇറങ്ങുമ്പോള്‍ ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത് ഒരു ഷേക്കര്‍ബുറ, രുചികരമായ ഡ്രൈ-ഫ്രൂട്ട് നിറച്ച പൈ കടിക്കുക എന്നതാണ്, ഇവിടെ കാണാനും ചെയ്യാനും ധാരാളം കാര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ട്. നിങ്ങള്‍ക്ക് തിയേറ്റര്‍ ഇഷ്ടമാണെങ്കില്‍, അസര്‍ബൈജാന്‍ സ്റ്റേറ്റ് അക്കാദമിക് ഓപ്പറയിലും ബാലെ തിയേറ്ററിലും പ്രദര്‍ശനം നടത്തുക. നഗരത്തെക്കുറിച്ച് അറിയാന്‍ നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കില്‍, ഐസെറി സെഹറില്‍ (പഴയ നഗരം അല്ലെങ്കില്‍ ഇന്നര്‍ സിറ്റി) നടക്കുക, അവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് പുരാതന മതിലുകളും 15 നൂറ്റാണ്ട് പഴക്കമുള്ള ഷിര്‍വന്‍ഷാ കൊട്ടാരവും കാണാം.
1,309 ദിര്‍ഹം
ശനി ഏപ്രില്‍ 6- ഞായര്‍ ഏപ്രില്‍ 14 വരെ ,
2 മണിക്കൂര്‍ 58 മിനിറ്റ് ദൂരം
അസര്‍ബൈജാന്‍ എയര്‍ലൈന്‍സ്

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

കാഠ്മണ്ഡു
കാഠ്മണ്ഡുവില്‍ ചെറിയ വിമാനങ്ങളുണ്ട്, അവ ഒരു ദിവസത്തില്‍ നിങ്ങളെ അവിടെ എത്തിക്കും, അതിനാല്‍ ഹിമാലയന്‍ പര്‍വതനിരകള്‍ അതിന്റെ എല്ലാ മഹത്വത്തിലും നിങ്ങളുടെ മുന്‍പില്‍ നീണ്ടുകിടക്കുന്നത് നിങ്ങള്‍ക്ക് കാണാന്‍ കഴിയും ( ക്യാമറകള്‍ അനുവദനീയമാണ്). എന്നാല്‍ ചെറിയ യാത്രകള്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമല്ലെങ്കില്‍, കാഠ്മണ്ഡുവിലെ മധ്യഭാഗത്ത് നിന്ന് ഏകദേശം 11 കിലോമീറ്റര്‍ അകലെയുള്ള ബുദ്ധ സ്തൂപം കാണുക, പശുപതിനാഥ് ക്ഷേത്രത്തിലേക്ക് പോകുക, റോഡരികിലെ കിയോസ്‌കുകളില്‍ സാധനങ്ങള്‍ വാങ്ങുക എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെ നിരവധി കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്യാം. കൂടാതെ മോമോസ് (ഡംപ്ലിംഗ്‌സ്), തുപ്ക (ചാറു അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള നൂഡില്‍ സൂപ്പ്) എന്നിവ കഴിക്കുാം
ദിര്‍ഹം 1,512
ശനി ഏപ്രില്‍ 6 – ഞായര്‍ ഏപ്രില്‍ 14,
4 മണിക്കൂര്‍ 5 മിനിറ്റ്.
നേപ്പാള്‍ എയര്‍ലൈന്‍സ്.
നെയ്റോബി
നെയ്റോബി നാഷണല്‍ പാര്‍ക്ക് കാണ്ടാമൃഗങ്ങളുടെയും സീബ്രയുടെയും ജിറാഫുകളുടെയും ഉറുമ്പുകളുടെയും ആവാസ കേന്ദ്രമാണ്. നിങ്ങള്‍ ജിറാഫ് സെന്ററില്‍ പോകുമ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് അവരുമായി ഒരു മീറ്റ് ആന്‍ഡ് ഗ്രീറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്യാം. ഔട്ട് ഓഫ് ആഫ്രിക്ക എന്ന പുസ്തകത്തിന്റെ രചയിതാവ് ഒരിക്കല്‍ താമസിച്ചിരുന്ന കാരെന്‍ ബ്ലിക്സെന്‍ മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് നിങ്ങള്‍ പോകണം, ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ ഭാഗ്യമുണ്ടെങ്കില്‍, ജിറാഫുകളെ കാണാം.
ദിര്‍ഹം 1,532
ശനി ഏപ്രില്‍ 6- ഞായര്‍ ഏപ്രില്‍ 14
5 മണിക്കൂര്‍ 5 മിനിറ്റ്
കെനിയ എയര്‍വേസ്
താഷ്‌കെന്റ്
നിങ്ങള്‍ക്ക് ശരിക്കും നഗരത്തെക്കുറിച്ച് അറിയണമെങ്കില്‍, ക്യൂബ് ആകൃതിയിലുള്ള സ്റ്റേറ്റ് മ്യൂസിയം ഓഫ് ഹിസ്റ്ററി ഓഫ് ഉസ്‌ബെക്കിസ്ഥാനിലേക്ക് പോകുക. ഒരു സുവനീര്‍ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാന്‍ താല്‍പ്പര്യമുണ്ടെങ്കിലും ചോര്‍സു ബസാറിലേക്ക് നടക്കുക. നിങ്ങള്‍ ഒരു ബാലെ ആരാധകനാണെങ്കില്‍, നവോയ് തിയേറ്ററില്‍ ഒരു ഷോയില്‍ പങ്കെടുക്കുക.
ദിര്‍ഹം1,294
ശനി ഏപ്രില്‍ 6- ഞായര്‍ ഏപ്രില്‍ 14
3 മണിക്കൂര്‍ 10 മിനിറ്റ്
ഉസ്‌ബെക്കിസ്ഥാന്‍ എയര്‍വേസ്

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *