furniture buy now pay later : യുഎഇ: ഇഷ്ടമുള്ള സാധനങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ വാങ്ങി പിന്നെ പണം നല്‍കാം; ബൈ നൗ, പേ ലേറ്റര്‍ സേവനം നല്‍കുന്ന പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകള്‍ ഇവയൊക്കെ - Pravasi Vartha UAE

furniture buy now pay later : യുഎഇ: ഇഷ്ടമുള്ള സാധനങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ വാങ്ങി പിന്നെ പണം നല്‍കാം; ബൈ നൗ, പേ ലേറ്റര്‍ സേവനം നല്‍കുന്ന പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകള്‍ ഇവയൊക്കെ

ഈ പുതുവര്‍ഷത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ വീട്ടിലോ ഓഫിസിലോ പുതുമ വരുത്താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? അതിനായി ഷോപ്പിംഗ് നടത്താന്‍ പോകുകയാണോ? എന്നാല്‍ ബൈ നൗ പേ ലേറ്റര്‍ സേവനങ്ങള്‍ furniture buy now pay later നിങ്ങള്‍ക്ക് പ്രയോജനപ്പെടും. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/EiAuxn8E7RW8oHdnYzC7r4 ഫര്‍ണിച്ചര്‍ മുതല്‍ വീട്ടുപകരണങ്ങള്‍, ഇലക്ടോണിക്‌സ, വസ്ത്രങ്ങള്‍, മറ്റ് അവശ്യവസ്തുക്കള്‍ എന്നിവ വരെ, ബൈ നൗ പേ ലേറ്റര്‍ വഴി നിങ്ങള്‍ക്ക് നല്‍കാന്‍ യുഎഇയില്‍ വിവിധ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളും സേവന ദാതാക്കളുമുണ്ട്.
ഇത്തരം ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കായി പുതുവര്‍ഷത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യേണ്ട ചില ആപ്പുകള്‍ ഇതാ.
കാഷ്യൂ
5,000 ദിര്‍ഹത്തില്‍ കൂടുതല്‍ മൂല്യമുള്ള വലിയ വാങ്ങല്‍ നടത്തേണ്ടതുണ്ടോ? ഈ BNPL സേവനം മൂന്ന്, ആറ് അല്ലെങ്കില്‍ 12 പലിശ രഹിത തവണകളായി പണമടയ്ക്കാന്‍ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. ഇതില്‍ അഡിഡാസ്, GAP, Ounass തുടങ്ങിയ ജനപ്രിയ ബ്രാന്‍ഡുകളുടെ ഡിസ്‌കൗണ്ടുകളിലേക്കും ഓഫറുകളിലേക്കും നിങ്ങള്‍ക്ക് എക്സ്‌ക്ലൂസീവ് ആക്സസ് നല്‍കും. കാഷ്യൂവില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ആപ്പ് വഴിയോ പങ്കാളി ബ്രാന്‍ഡുകളുടെ വെബ്സൈറ്റുകളിലോ പേയ്മെന്റ് പോര്‍ട്ടല്‍ വഴി നേരിട്ട് ഷോപ്പിംഗ് നടത്താം.
cashewpayments.com/
പോസ്റ്റ്‌പേ
2019-ല്‍ ആരംഭിച്ച PostPay, പലിശ രഹിത മൂന്ന് തവണകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് വാങ്ങലുകള്‍ നടത്താന്‍ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. ഒരു ഇനത്തിന്റെ മൊത്തം വിലയുടെ ആദ്യം 33 ശതമാനവും ബാക്കിയുള്ളത് രണ്ട് മാസ കാലയളവിനുള്ളില്‍ അടയ്ക്കുന്നതാണ് ഇതിന്റെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന രീതി. നിങ്ങള്‍ കൃത്യസമയത്ത് പണമടയ്ക്കുന്നിടത്തോളം, പിഴകളൊന്നും ഉണ്ടാകില്ല. മുജി, എ ടു ഇസഡ് ഫര്‍ണിച്ചര്‍, പോട്ടര്‍ ബാണ്‍, അല്‍ അബ്രാഷ് കാര്‍പെറ്റുകള്‍ എന്നിവയും മറ്റും പോസ്റ്റ്പേയ്ക്കായി ലഭ്യമായ ചില ബ്രാന്‍ഡുകളില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. കൂടാതെ, ആപ്പ് വഴിയും കിഴിവുകള്‍ ലഭ്യമാണ്. PostPay ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ GooglePlay-ലോ ആപ്പ് സ്റ്റോറിലോ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക.
postpay.io/
സ്‌പോട്ടി
നിങ്ങളുടെ പ്രധാന വാങ്ങലുകള്‍ ഫാഷന്‍, സൗന്ദര്യം, ജീവിതശൈലി എന്നിവയ്ക്ക് കീഴിലാണെങ്കില്‍, ഈ BNPL പ്ലാറ്റ്‌ഫോം നിങ്ങള്‍ക്കുള്ളതാണ്. നാല് വരെ പലിശ രഹിത പേയ്മെന്റ് ഓപ്ഷനുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് വാങ്ങലുകള്‍ നടത്താന്‍ Spotii നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. GooglePlay വഴിയോ ആപ്പ് സ്റ്റോര്‍ വഴിയോ ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോം ഇപ്പോള്‍ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം.
spotii.com/

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

ടാബി
നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡ് ഉപേക്ഷിച്ച് ടാബിയില്‍ പലിശ രഹിത പേയ്മെന്റുകള്‍ പരീക്ഷിക്കുക. നാല് പലിശ രഹിത പേയ്മെന്റുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് വാങ്ങലുകള്‍ക്ക് പണം നല്‍കാനുള്ള ഓപ്ഷന്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ഈ ബൈ നൗ, പേ ലേറ്റര്‍ പ്ലാറ്റ്ഫോം നല്‍കുന്നു. പാന്‍ എമിറേറ്റ്സ്, നൂണ്‍, ഐകെഇഎ, നൈക്ക്, നംഷി, ആമസോണ്‍, ബാത്ത് & ബോഡി വര്‍ക്കുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടെ 4,000-ലധികം ബ്രാന്‍ഡുകളില്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ ടാബി ലഭ്യമാണ്. പ്രൊഫൈല്‍ സൃഷ്ടിക്കാന്‍ ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് സൈന്‍ അപ്പ് ചെയ്ത് Tabby ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുക. നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്റ്റോറില്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ വാങ്ങലുകള്‍ നടത്താം.
tabby.ai/en-AE
ടമാര
ഈ ബിഎന്‍പിഎല്‍ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ഉപയോഗിക്കുന്നതിന്, നിങ്ങളുടെ എമിറേറ്റ്‌സ് ഐഡിയും ഫോണ്‍ നമ്പറും ഉപയോഗിച്ച് സൈന്‍ അപ്പ് ചെയ്താല്‍ മതി. മൂന്ന് പലിശരഹിത സ്പ്ലിറ്റ് പേയ്മെന്റുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങള്‍ക്ക് വാങ്ങലുകള്‍ ആസ്വദിക്കാം. നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ബ്രാന്‍ഡുകളില്‍ ചിലത് ആപ്പ് വഴിയോ ഇന്‍-സ്റ്റോര്‍ വഴിയോ നിങ്ങള്‍ക്ക് SMS വഴി അയച്ച ലിങ്ക് വഴി വാങ്ങാം.
tamara.co/en.html
മറ്റുള്ളവ
പലചരക്ക് സാധനങ്ങള്‍ വേണോ? ജനപ്രിയ ആപ്പുകളും പലചരക്ക് കടകളും ബൈ നൗ, പേ ലേറ്റര്‍ സേവനം നല്‍കുന്നു തലാബത്ത്, നൂണ്‍, കാരിഫോര്‍ എന്നിവയുള്‍പ്പെടെയുള്ള ഈ ഓപ്ഷനുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *