year end sale : iPhone 15 ,250 ഗ്രാം സ്വര്‍ണം സമ്മാനം നേടൂ: യുഎഇയിലെ റീട്ടെയിലര്‍മാര്‍ ഉല്‍പന്നങ്ങള്‍ക്ക് 80 ശതമാനം വരെ വില കുറച്ചു, വന്‍ കിഴിവ് സ്വന്തമാക്കാം - Pravasi Vartha OFFERS

year end sale : iPhone 15 ,250 ഗ്രാം സ്വര്‍ണം സമ്മാനം നേടൂ: യുഎഇയിലെ റീട്ടെയിലര്‍മാര്‍ ഉല്‍പന്നങ്ങള്‍ക്ക് 80 ശതമാനം വരെ വില കുറച്ചു, വന്‍ കിഴിവ് സ്വന്തമാക്കാം

ഇലക്ട്രോണിക്സ്, വസ്ത്രങ്ങള്‍, പുസ്തകങ്ങള്‍, കളിപ്പാട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങി ആയിരക്കണക്കിന് ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് വര്‍ഷാവസാന വില്‍പ്പനയുടെ year end sale ഭാഗമായി യുഎഇ റീട്ടെയിലര്‍മാര്‍ 80 ശതമാനം വരെ വില കുറച്ചിട്ടുണ്ട്. നൂണ്‍, ഷറഫ് ഡിജി, ജംബോ, ഷെയിന്‍, ഇറോസ്, അല്‍ സഫീര്‍, ഇറോസ്, ഇ-സിറ്റി തുടങ്ങിയ പ്രമുഖ ഓണ്‍ലൈന്‍, ബ്രിക്ക് ആന്‍ഡ് മോര്‍ട്ടാര്‍ വില്‍പനക്കാര്‍ വില കുറയ്ക്കുകയും ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് മിതമായ നിരക്കില്‍ ബണ്ടില്‍ഡ് പായ്ക്കുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/KcfknpACgyY38jcrgxM60u
ദുബായ് ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവലിനോട് ചേര്‍ന്ന്, ഇലക്ട്രോണിക്സ് റീട്ടെയിലര്‍മാരായ ഷറഫ് ഡിജി, പഴയ സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍, ലാപ്ടോപ്പുകള്‍, ടെലിവിഷനുകള്‍, ഗൃഹോപകരണങ്ങള്‍, ഓഡിയോ, ആക്സസറികള്‍ എന്നിവയുടെ എക്സ്ചേഞ്ചില്‍ 3,500 ദിര്‍ഹം വരെ ബൈബാക്കും സേവിംഗും നല്‍കുന്നു.
മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സര്‍ഫേസ് ഡിവൈസുകളിലും വിന്‍ഡോസ് ലാപ്ടോപ്പുകളിലും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നവര്‍ക്കും അല്ലാത്തതുമായ ഉപകരണങ്ങള്‍ക്ക് പകരമായി ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് 500 ദിര്‍ഹം കിഴിവ് ലഭിക്കും. കൂടാതെ, 500 ദിര്‍ഹത്തിന് സാധനങ്ങള്‍ വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് ടെസ്ല കാര്‍, ഐഫോണ്‍ 15 നേടാനുള്ള അവസരവും ലഭിക്കും.
ഐഫോണ്‍ 15, സ്വര്‍ണം നേടൂ
ഇലക്ട്രോണിക്സ് റീട്ടെയിലര്‍ ജംബോ ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് 250 ഗ്രാം വീതം 22 കെ സ്വര്‍ണവും അഞ്ച് ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് ഐഫോണ്‍ 15 പ്രോ മാക്സ് വീതവും 38 പ്രതിദിന വിജയികള്‍ക്ക് ആകര്‍ഷകമായ കിഴിവുകളും നേടാനുള്ള അവസരം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ആക്സസറികള്‍ക്ക് 70 ശതമാനം വരെയും ഹോം തിയറ്റര്‍ സംവിധാനങ്ങള്‍, സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍, വെയറബിള്‍സ് എന്നിവയ്ക്ക് 50 ശതമാനം വരെയും കിഴിവ് നല്‍കുന്നുണ്ട്.

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകള്‍ക്ക് 50% കിഴിവ്
ഓണ്‍ലൈന്‍ റീട്ടെയിലര്‍ Noon.com 2024 ജനുവരി 3 വരെ നടക്കുന്ന വര്‍ഷാവസാന വില്‍പ്പനയുടെ ഭാഗമായി വിവിധ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് 80 ശതമാനം വരെ കിഴിവ് നല്‍കും. ഫാഷന്‍, വ്യക്തിഗത പരിചരണം, സൗന്ദര്യവര്‍ദ്ധക ഉല്‍പന്നങ്ങള്‍ എന്നിവയ്ക്ക് 60 ശതമാനം വരെയും ആരോഗ്യ, പോഷകാഹാര ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് 50 ശതമാനവും വില കുറച്ചിട്ടുണ്ട്. ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് പുതിയ സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍ സ്വന്തമാക്കാനും Samsung, Apple, Xiaomi തുടങ്ങിയ ബ്രാന്‍ഡുകളുടെ 50 ശതമാനം കിഴിവ് ലാഭിക്കാനും കഴിയും.
ബാത്ത് & ബോഡി വര്‍ക്ക്‌സ് & കാഡ്ബറി, ആപ്പിള്‍, ലെഗോ തുടങ്ങിയ ബ്രാന്‍ഡുകള്‍ വിലയില്‍ 80 ശതമാനം വരെ വെട്ടിക്കുറച്ചു. നൂണിന്റെ ഭക്ഷണ വിഭാഗത്തിന് കീഴില്‍, താമസക്കാര്‍ക്ക് 5,000-ത്തിലധികം റെസ്റ്റോറന്റുകളില്‍ 50 ശതമാനം വരെ കിഴിവ് ലഭിക്കും, ഫലഫെലിനും ഷവര്‍മയ്ക്കും 7 ദിര്‍ഹം മുതലും ബര്‍ഗറിന് 5 ദിര്‍ഹം വരെയും വില കുറയും. ചില ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡുകള്‍ക്ക് നൂണിന്റെ അധിക കിഴിവുകളും ഉണ്ട്.
ഇലക്ട്രോണിക് റീട്ടെയിലര്‍ ഇറോസും വര്‍ഷാവസാന വില്‍പ്പന നടത്തുന്നുണ്ട്. ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗാഡ്ജെറ്റുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാം, സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍ മുതല്‍ വീട്ടുപകരണങ്ങള്‍ വരെ. വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളില്‍ ബണ്ടില്‍ ഓഫറുകളും ഇതിലുണ്ട്.
എല്ലാത്തിനും പകുതി വില
സഫീര്‍ ഗ്രൂപ്പിന്റെ എല്ലാ ബ്രാന്‍ഡുകളിലും ‘എവരിതിംഗ് @ഹാഫ് പ്രൈസ് പ്രൊമോഷന്‍’ അവതരിപ്പിച്ചു, സ്ത്രീകളുടെയും പുരുഷന്മാരുടെയും ഫാഷനുകളുടെ വിപുലമായ ശ്രേണി ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു; കുട്ടികള്‍ക്കും സ്ത്രീകള്‍ക്കും പുരുഷന്മാര്‍ക്കും വേണ്ടിയുള്ള പാദരക്ഷകളുടെ വിപുലമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്; ഒപ്പം ഗൃഹോപകരണങ്ങളും വീട്ടുപകരണങ്ങളും. ഈ ഓഫര്‍ 2024 ജനുവരി 1 വരെ അല്ലെങ്കില്‍ സ്റ്റോക്കുകള്‍ നിലനില്‍ക്കുന്നതുവരെ സാധുതയുള്ളതാണ്.
വര്‍ഷാവസാന വില്‍പ്പനയുടെയും DSF കാമ്പെയ്ന്റെയും ഭാഗമായി, സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍, ലാപ്ടോപ്പുകള്‍, വീട്ടുപകരണങ്ങള്‍, ടെലിവിഷനുകള്‍ എന്നിവയുള്‍പ്പെടെയുള്ള വിവിധ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് 70 ശതമാനം വരെ പ്രത്യേക ഡീലുകളും കിഴിവുകളും ഇ-സിറ്റി അവതരിപ്പിച്ചു. കൂടാതെ, ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് 15 ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡുകളിലൂടെ ഈസി പേയ്മെന്റ് പ്ലാനുകളും 10 ശതമാനം വരെ കിഴിവുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ‘ബിഗ് ബോര്‍ഡേഴ്സ് സെയില്‍’ 2023 ഡിസംബര്‍ 31 വരെ ബോര്‍ഡേഴ്സില്‍ നടക്കുന്നുണ്ട്. പുസ്തകങ്ങള്‍ക്കും സ്റ്റേഷനറികള്‍ക്കും കളിപ്പാട്ടങ്ങള്‍ക്കും മറ്റ് ഇനങ്ങള്‍ക്കും 75 ശതമാനം വരെ കിഴിവ് ലഭിക്കും.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *