sha rukh khan fan : യുഎഇ: ഷാരൂഖ് ഖാനൊപ്പം നൃത്ത ചുവടുകള്‍ വച്ചു, തന്റെ ബാല്യകാല സ്വപ്‌നം നിറവേറ്റി ആരാധിക; വൈറല്‍ വീഡിയോ കാണാം - Pravasi Vartha UAE

sha rukh khan fan : യുഎഇ: ഷാരൂഖ് ഖാനൊപ്പം നൃത്ത ചുവടുകള്‍ വച്ചു, തന്റെ ബാല്യകാല സ്വപ്‌നം നിറവേറ്റി ആരാധിക; വൈറല്‍ വീഡിയോ കാണാം

ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ‘ഡങ്കി’യുടെ പ്രമോഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അദ്ദേഹം യുഎഇയില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ നൂറുകണക്കിന് ആരാധകരാണ് ദുബായിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളില്‍ ഒത്തുകൂടിയത്. ദുബായ് നിവാസിയായ ദിഷ കേവല്‍രമണിയും sha rukh khan fan അക്കൂട്ടത്തില്‍ ഒരാളായിരുന്നു. തന്റെ ബാല്യകാല സ്വപ്‌നമാണ് ദുബായ് നിവാസിയായ ഈ ആരാധിക അതിലൂടെ നിറവേറ്റിയത്. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/KcfknpACgyY38jcrgxM60u
‘നിങ്ങള്‍ വിശ്വസിച്ചാലും ഇല്ലെങ്കിലും, 6 വയസ്സുള്ളപ്പോള്‍ ഞാന്‍ ഉണ്ടാക്കിയ ഒരു ചെറിയ ആഗ്രഹ ലിസ്റ്റ് എന്റെ അലമാരയില്‍ ഉണ്ട്, അതില്‍ ആദ്യത്തേത് ‘ഞാന്‍ ഒരു ദിവസം ഷാരൂഖ് ഖാനെ കാണും’ എന്നതായിരുന്നു,’ ദിഷ പറഞ്ഞു. ഇപ്പോള്‍ വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കു ശേഷം സിനിമയുടെ പ്രമോഷന്‍ പരിപാടിക്കിടെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജിലെ വേദിയില്‍ വച്ച് തന്റെ സൂപ്പര്‍ താരത്തെ ദിഷ കണ്ടുമുട്ടി.

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

എല്ലാ പെണ്‍കുട്ടികളെയും പോലെ, ദിഷയ്ക്കും തലേദിവസം ഉറങ്ങാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. വാസ്തവത്തില്‍, അവള്‍ തനിക്ക് പറയാനുള്ളത് എഴുതി, ഒരു കാര്‍ഡ് ഉണ്ടാക്കി, ഒരു പൂച്ചെണ്ട് വാങ്ങി വച്ചു.’സത്യസന്ധമായി പറഞ്ഞാല്‍, എല്ലാ ആരാധികമാരായ പെണ്‍കുട്ടികളുടെയും സ്വപ്നങ്ങള്‍ സാക്ഷാത്കരിക്കാന്‍ ഞാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അവര്‍ അദ്ദേഹത്തെക്കുറിച്ച് പറയുന്നതെല്ലാം, വായിച്ചതെല്ലാം, സങ്കല്‍പ്പിച്ചതെല്ലാം ആ കുറിപ്പില്‍ എഴുതിയിട്ടുണ്ടെന്ന് യുവതി പറഞ്ഞു.
ഗ്ലോബല്‍ വില്ലേജ് വേദിയില്‍ ദിഷയുടേതുള്‍പ്പെടെ നിരവധി കുടുംബങ്ങളുമായി താരം സംവദിച്ചു. അവര്‍ എല്ലാവരും കളികളും തമാശകളുമായി വേദി പങ്കുവച്ചു. എന്നാല്‍ ഖാന്റെ ചോദ്യത്തിനുള്ള ഒറ്റവരി മറുപടിയാണ് ദിഷയെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലാക്കിയത്.

ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാമില്‍ 900,000-ത്തിലധികം കാഴ്ചകള്‍ നേടിയ വീഡിയോയില്‍, ഷാരൂഖ് ഖാന്‍ ദിഷയോട് ‘നീ എന്ത് ചെയ്യുന്നു’ എന്ന് ചോദിക്കുന്നത് കാണാം, അതിനോട് ‘ഐ ലവ് യു’ എന്ന് അവള്‍ മറുപടി പറയുന്നു. ശേഷം ദിഷയുടെ ആ ഉത്തരം ഓണ്‍ലൈനില്‍ നിരവധി ഹൃദയങ്ങള്‍ കീഴടക്കി.
‘എന്താണ് ചെയ്യുന്നത്’ എന്ന് എന്നോട് ചോദിച്ചപ്പോള്‍, ഞാന്‍ കണ്ടും സ്‌നേഹിച്ചും വളര്‍ന്ന വ്യക്തിയുടെ മുന്നില്‍ നിന്ന് എന്റെ സഹജമായ പ്രതികരണം, ‘ഐ ലവ് യു’ എന്നായിരുന്നു. അത് മനപ്പൂര്‍വ്വം ആയിരുന്നില്ല, അത് ഹൃദയത്തില്‍ നിന്ന് വന്നതാണ് ,’ ദിഷ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. ശേഷം ദിഷയെയും കുടുംബത്തോടുമൊപ്പം താരം തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഗാനത്തിന് നൃത്തം ചെയ്യുകയും സിഗ്നേച്ചര്‍ പോസ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *