on arrival visa : വരാനിരിക്കുന്ന നീണ്ട അവധി ദിനത്തില്‍ ഈ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് വിസ ഇല്ലാതെ യാത്ര ചെയ്യാം - Pravasi Vartha TOURISM

on arrival visa : വരാനിരിക്കുന്ന നീണ്ട അവധി ദിനത്തില്‍ ഈ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് വിസ ഇല്ലാതെ യാത്ര ചെയ്യാം

വരാനിരിക്കുന്ന നീണ്ട അവധി ദിനമായ പുതുവത്സര ദിന പൊതു അവധി കാത്തിരിക്കുകയാണോ? ഈ നീണ്ട വാരാന്ത്യത്തില്‍ യാത്ര ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്ന സ്ഥലങ്ങളെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുകയായിരിക്കും അല്ലേ ? എങ്കില്‍ അറിഞ്ഞോളൂ, 11 രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് നിങ്ങള്‍ക്ക് വിസയില്ലാതെ യാത്ര ചെയ്യാം. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/KcfknpACgyY38jcrgxM60u ഡിസംബര്‍ 30 ശനിയാഴ്ച മുതല്‍ ജനുവരി 1 തിങ്കള്‍ വരെയുള്ള നീണ്ട വാരാന്ത്യം പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന യുഎഇ നിവാസികള്‍ക്ക് ഈ വാര്‍ത്ത സന്തോഷം തരും. യുഎഇ റെസിഡന്‍സി വിസയും , പാസ്‌പോര്‍ട്ടും ഉണ്ടെങ്കില്‍, വിസയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാതെ തന്നെ on arrival visa എളുപ്പത്തില്‍ സന്ദര്‍ശിക്കാവുന്ന സ്ഥലങ്ങള്‍ ഇവയൊക്കെ.
അര്‍മേനിയ
തെക്കന്‍ കോക്കസസില്‍ ഒതുങ്ങിക്കിടക്കുന്ന അര്‍മേനിയ പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങളുള്ള മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന രത്‌നമാണ്. തലസ്ഥാനമായ യെരേവാന്‍, സംസ്‌കാരവുമായി മിശ്രിതമായ ഇടമാണ്. ചടുലമായ വിപണികള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കുന്നതിനൊപ്പം പരമ്പരാഗത അര്‍മേനിയന്‍ രുചികളും ആസ്വദിക്കാം.
അസര്‍ബൈജാന്‍
യൂറോപ്പിലും ഏഷ്യയിലും വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന അസര്‍ബൈജാന്‍, ആധുനികവും പുരാതനവുമായ സ്പന്ദനങ്ങളുടെ ഒരു കോംബോ പോലെയാണ്. തലസ്ഥാനമായ ബാക്കു, ശിര്‍വന്‍ഷാകളുടെ കൊട്ടാരം പോലുള്ള പുരാതന സ്ഥലങ്ങള്‍ക്ക് പേരുകേട്ട സ്ഥലമാണ്. പ്ലോവ്, കബാബ് എന്നിവയടങ്ങുന്ന പുതുരുചികളും നുകരാം.
ജോര്‍ജിയ
ജോര്‍ജിയ, മനോഹരമായ പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങളുടെയും ഊഷ്മളമായ സ്വീകരണങ്ങളുടെയും മിശ്രിതം പോലെയാണ്. പുരാതന സ്പന്ദനങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കാന്‍ Mtskheta, Uplistikhe എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് പോകാം. ജോര്‍ജിയന്‍ മുന്തിരി നിര്‍ബന്ധമായും പരീക്ഷിക്കേണ്ട ഒന്നാണ്.
ഹോങ്കോംഗ്
അംബരചുംബികളായ കെട്ടിടങ്ങളും പുരാതന പാരമ്പര്യങ്ങളും ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന ആത്യന്തിക ഈസ്റ്റ്-മീറ്റ്-വെസ്റ്റ് കളിസ്ഥലമാണ് ഹോങ്കോംഗ്. തിരക്കേറിയ വിപണികള്‍ക്കായി മോങ് കോക്ക് സന്ദര്‍ശിക്കുക, ഇതിഹാസ നഗര കാഴ്ചകള്‍ക്കായി വിക്ടോറിയ കൊടുമുടി കയറുക.

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍
പര്‍വതങ്ങളുടെ നാടായ കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍ സാഹസികത നിറഞ്ഞ സ്ഥലമാണ്. ടിയാന്‍ ഷാന്‍ പര്‍വതനിരകള്‍ ട്രെക്കര്‍മാരുടെയും കുതിരസവാരിക്കാരുടെയും കളിസ്ഥലമാണ്. പര്യവേക്ഷണത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു പുരാതന നഗരമാണ് കാരക്കോള്‍.
മലേഷ്യ
മലേഷ്യ സംസ്‌കാരങ്ങളുടെ കലവറയാണ്, നഗരത്തിന്റെ പ്രകമ്പനം മുതല്‍ ഉഷ്ണമേഖലാ വിസ്മയങ്ങള്‍ വരെ ഇവിടെയുണ്ട്. ക്വാലാലംപൂരിലെ സ്‌കൈലൈന്‍ മികച്ചതാണ്, പെനാങ്ങിലെ തെരുവുകള്‍ ഭക്ഷണപ്രിയരുടെ സ്വപ്നമാണ്. മലേഷ്യയിലെ മഴക്കാടുകള്‍ ആസ്വദിക്കേണ്ട അനുഭൂതിയാണ്.
മാലിദ്വീപ്
സ്ഫടികം പോലെ തെളിഞ്ഞ വെള്ളവും ഓവര്‍വാട്ടര്‍ ബംഗ്ലാവുകളും ഉള്ള പറുദീസയുടെ നിര്‍വചനമാണ് മാലിദ്വീപ്. പുതിയ സമുദ്രവിഭവങ്ങള്‍ നിറഞ്ഞ മാലദ്വീപിലെ പാചകരീതികള്‍ നിങ്ങളുടെ അവധിക്കാലം സുന്ദരമാക്കും.
മൗറീഷ്യസ്
ഇന്ത്യന്‍ മഹാസമുദ്രത്തിലെ ഉഷ്ണമേഖലാ സ്വപ്നമായ മൗറീഷ്യസ്, സമൃദ്ധമായ ഭൂപ്രകൃതികളുടെയും വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഉഷ്ണമേഖലാ പ്രദേശങ്ങളുടെയും ഒരു മിശ്രിതം പോലെയാണ്. പോര്‍ട്ട് ലൂയിസ് കൊളോണിയല്‍ ആകര്‍ഷണവും തിരക്കേറിയ വിപണികളുമാണ്.
മോണ്ടിനെഗ്രോ
കോട്ടോര്‍ ഉള്‍ക്കടല്‍ ഒരു ഫാന്റസി ഫ്‌ജോര്‍ഡ് പോലെയാണ്, ബുദ്വയുടെ പഴയ നഗരം ശുദ്ധമായ മെഡിറ്ററേനിയന്‍ തണുപ്പാല്‍ നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ദുര്‍മിറ്റര്‍ നാഷണല്‍ പാര്‍ക്ക് ഏറ്റവും മികച്ചയിടമാണ്.
നേപ്പാള്‍
ഹിമാലയന്‍ വിസ്മയഭൂമിയായ നേപ്പാള്‍, മഹത്തായ കൊടുമുടികള്‍ അതിശയകരമായ കലയും സംസ്‌കാരവും കണ്ടുമുട്ടുന്ന സ്ഥലമാണ്. ഇവിടുത്തെ കാഠ്മണ്ഡുവിലെ ക്ഷേത്രങ്ങളും എവറസ്റ്റിന്റെയും ട്രെക്കിംഗും നിങ്ങളെ ആവേശ ഭരിതരാക്കും.
സീഷെല്‍സ്
ഭൂമിയിലെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളില്‍ ഒന്ന്. മാഹിയിലെ മനോഹരമായ കാടുകള്‍, പ്രസ്ലിന്‍ വല്ലീ ഡി മായ് പ്രകൃതിയുടെ രഹസ്യ ഉദ്യാനം പോലെയാണ്. ആഫ്രിക്കന്‍, ഫ്രഞ്ച്, ഇന്ത്യന്‍ രുചികളുടെ ഒരു വിരുന്ന് ഇവിടെനിന്ന് ആസ്വദിക്കാം.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *