lulu group : യുഎഇ: സെല്‍ഫി എടുക്കാന്‍ ഇഷ്ടമാണോ? നിങ്ങള്‍ക്ക് ലഭിക്കും രണ്ട് കോടിയോളം നേടാനുള്ള അവസരം; എങ്ങനെ പങ്കെടുക്കാം? - Pravasi Vartha DRAW

lulu group : യുഎഇ: സെല്‍ഫി എടുക്കാന്‍ ഇഷ്ടമാണോ? നിങ്ങള്‍ക്ക് ലഭിക്കും രണ്ട് കോടിയോളം നേടാനുള്ള അവസരം; എങ്ങനെ പങ്കെടുക്കാം?

നിങ്ങള്‍ക്ക് സെല്‍ഫി എടുക്കാന്‍ ഇഷ്ടമാണോ? എങ്കില്‍ ഒരു മില്യണ്‍ ദിര്‍ഹം നേടാനുള്ള അവസരം ലഭിക്കും. നിങ്ങളുടെ അടുത്ത സ്നാപ്പിന് നറുക്കെടുപ്പിലൂടെ സൗജന്യ റാഫിള്‍ ടിക്കറ്റ് lulu group ലഭിക്കുകയും 1 ദശലക്ഷം ദിര്‍ഹം ജാക്ക്പോട്ട് നേടാനുള്ള അവസരം കിട്ടുകയും ചെയ്യും. എന്താ വിശ്വാസമായില്ലേ? സംഭവം സത്യമാണ്.
ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റ് ശൃംഖലയായ ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ ‘മാള്‍ മില്യണയര്‍’ റാഫിള്‍ പ്രൊമോയുടെ മൂന്നാം പതിപ്പ് അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു. ജനുവരി 6 വരെ, അബുദാബിയിലെ ലൈന്‍ ഇന്‍വെസ്റ്റ്മെന്റ് ആന്‍ഡ് പ്രോപ്പര്‍ട്ടിയുടെ 13 ഷോപ്പിംഗ് മാളുകളില്‍ ഏതെങ്കിലും ഒന്നില്‍ 200 ദിര്‍ഹം ചിലവഴിക്കുന്ന ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് നറുക്കെടുപ്പില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ അര്‍ഹതയുണ്ട്.
എന്നാല്‍ മാളുകളില്‍ പോകുന്നവര്‍ക്ക് ഒന്നും ചെലവാക്കാതെ തന്നെ റാഫിള്‍ ടിക്കറ്റ് ലഭിക്കും. മാളുകളില്‍ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ‘സെല്‍ഫി സ്റ്റേഷനുകളില്‍’, സന്ദര്‍ശകര്‍ അവരുടെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഒരു സെല്‍ഫി ക്ലിക്കുചെയ്ത് ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറികളില്‍ പോസ്റ്റുചെയ്യുകയും #mallmillionaire3.0 എന്ന ഹാഷ്ടാഗും മാളിന്റെ പേരും ഉപയോഗിച്ച് അതത് മാളുകളെ ടാഗ് ചെയ്യുകയും വേണം.
മാള്‍ മാനേജ്മെന്റ് ദിവസവും ഒരു ഭാഗ്യശാലിയെ തിരഞ്ഞെടുക്കുകയും റാഫിള്‍ നറുക്കെടുപ്പില്‍ പ്രവേശിക്കുന്നതിന് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കായി ബന്ധപ്പെടുകയും ചെയ്യും.
1 മില്യണ്‍ ദിര്‍ഹം ജാക്ക്പോട്ടിന് പുറമെ, ഷോപ്പര്‍മാര്‍ക്ക് അഞ്ച് ഫോര്‍തിംഗ് ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങള്‍, പ്രതിവാര, പ്രതിദിന സമ്മാനങ്ങള്‍, 20,000 ദിര്‍ഹം വിലയുള്ള ലക്കി ഗിഫ്റ്റ് കാര്‍ഡുകള്‍ എന്നിവയും നേടാനാകും. എല്ലാ 13 മാളുകളും വമ്പിച്ച ഡീലുകളും കിഴിവുകളും നല്‍കുന്നുണ്ട്. കൂടാതെ വിനോദ ഷോകള്‍, ശൈത്യകാലത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള അലങ്കാരങ്ങള്‍, ആക്ടിവേഷനുകള്‍ എന്നിവ നടക്കുന്നുണ്ട്.
ഡിസംബര്‍ 22 മുതല്‍ 24 വരെ, ഉത്സവ വില്‍പ്പനയുടെ ഭാഗമായി മാളുകള്‍ 90 ശതമാനം വരെ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. പങ്കെടുക്കുന്ന മാളുകളില്‍ അല്‍ വഹ്ദ മാള്‍, മുഷ്രിഫ് മാള്‍, ഖാലിദിയ മാള്‍, അല്‍ റഹ മാള്‍, മാസ്യാദ് മാള്‍, ഫോര്‍സാന്‍ സെന്‍ട്രല്‍ മാള്‍, അല്‍ ഫലാഹ് സെന്‍ട്രല്‍ മാള്‍, മദീനത്ത് സായിദ് ഷോപ്പിംഗ് സെന്റര്‍, ഗോള്‍ഡ് സെന്റര്‍, ഹമീം മാള്‍, അബുദാബിയിലെ മഫ്റഖ് മാള്‍ അല്‍ ഐനിലെ ഫോഹ് മാളും ബരാരി ഔട്ട്ലെറ്റ് മാള്‍, അല്‍ ദഫ്രയിലെ അല്‍ ദഫ്ര മാള്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.
അബുദാബി, അല്‍ ഐന്‍, അല്‍ ദഫ്ര എന്നിവിടങ്ങളിലെ 13 മാളുകളില്‍ ഉടനീളം ആവേശകരമായ ഷോപ്പിംഗ് അനുഭവമായിരിക്കും ‘മാള്‍ മില്യണയര്‍’ കാമ്പെയ്ന്റെ ഈ പതിപ്പ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതെന്ന് ലുലു ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഷോപ്പിംഗ് മാള്‍ ഡെവലപ്മെന്റ് ആന്‍ഡ് ലൈന്‍ ഇന്‍വെസ്റ്റ്മെന്റ് ആന്‍ഡ് പ്രോപ്പര്‍ട്ടി ഡയറക്ടര്‍ വജീബ് അല്‍ ഖൗരി പറഞ്ഞു. ‘ഈ ഷോപ്പിംഗ് ഫിയസ്റ്റയില്‍ ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുന്നവര്‍ക്ക് അവിശ്വസനീയമായ ഡീലുകള്‍, റിവാര്‍ഡുകള്‍, വിനോദ ഷോകള്‍, കിഴിവുകള്‍ എന്നിവയും മികച്ച സമ്മാനങ്ങള്‍ നേടാനുള്ള അവസരവും ലഭിക്കുമെന്ന് അല്‍ ഖൗരി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഒരു സന്തോഷ വാര്‍ത്ത

ഷോപ്പ് ആന്‍ഡ് വിന്‍ മെക്കാനിക്‌സ്
നറുക്കെടുപ്പില്‍ പ്രവേശിക്കുന്നതിന് ഷോപ്പര്‍മാര്‍ ഒരു മാളിലെ ഏതെങ്കിലും ഔട്ട്ലെറ്റില്‍ കുറഞ്ഞത് 200 ദിര്‍ഹം ചെലവഴിക്കുകയും കസ്റ്റമര്‍ സര്‍വീസ് ഡെസ്‌കില്‍ ഒരു രസീത് ഹാജരാക്കുകയും വേണം. ഒരേ മാളിലെ വിവിധ ഔട്ട്ലെറ്റുകളില്‍ നിന്നുള്ള ബില്ലുകള്‍ ഒന്നിച്ച് 200 ദിര്‍ഹത്തിലെത്തണം. വിവിധ മാളുകളില്‍ നിന്നുള്ള ബില്ലുകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാന്‍ കഴിയില്ല. പ്രമോഷന്‍ സേവന ഔട്ട്ലെറ്റുകള്‍, മണി എക്സ്ചേഞ്ചുകള്‍, ബാങ്കുകള്‍, എടിഎമ്മുകള്‍, മറ്റ് ബില്‍/യൂട്ടിലിറ്റി പേയ്മെന്റ് കിയോസ്‌ക്കുകള്‍ എന്നിവയുടെ ബില്ലുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തില്ല.
കൂടാതെ, സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് 1 മില്യണ്‍ ദിര്‍ഹം നേടിയാല്‍ എന്ത് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതികരിക്കാന്‍ #ifiwereamillionaire എന്ന ഹാഷ്ടാഗില്‍ വോക്സ്-പോപ്പ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ കാമ്പെയ്ന്‍ മാളുകള്‍ സംയുക്തമായി നടത്തും, ഏറ്റവും രസകരമായ ഉത്തരങ്ങളില്‍ നിന്ന് മികച്ച ഉത്തരം നറുക്കിട്ടെടുത്ത് വിജയിക്ക് സൗജന്യ കൂപ്പണ്‍ ലഭിക്കും.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/JxRiqR7KGM35HvbbRMSFHo

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *